#IFA18 - Trên tay Galaxy Watch, bản tiếp nối của Gear S3.

cuhiep
3/9/2018 20:1Phản hồi: 219
219 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xấu đê tiện, dày cả khúc!
leovirgo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Gear s3 8 tiền vẫn chưa mua nổi
quanghong
ĐẠI BÀNG
6 năm
Rất thích đồng hồ thông minh, nhưng đi kinh tế chưa cho phép để trải nghiệm. Nhưng thực sự thích kiểu của Samsung, nó hầm hố, thể thao, và dáng tựa như đa số đồng hồ cơ khác. Chứ Apple Watch thì nhìn kiểu giống như mấy con Casio điện tử ngày xưa, ko thích lắm.
@quanghong hầm hố thì Samsung chưa đâu 😁 Diesel gấu lắm
@quanghong Chuẩn AW thì trông hơi trẻ con với hợp nữ hơn. Kiểu của SS mình cũng thấy thích vì nam dễ dùng hơn. Mình thích kiểu của truyền thống nên như SS cảm tình hơn AP.
Hơi thô và không được đẹp lắm
Thích mấy con "hơi thông minh" hơn là "thông minh hẳn" như này, vì pin lâu hơn và có rung thông báo với báo thức là đủ rồi.
@SuzukiAxeloHPcity Rung thông báo với báo thức thì mần con Xiaomi có 4-500k thôi kìa =))
@songoku_1206 Ra nắng không nhìn được giờ thì vứt 😁
@songoku_1206 Vãi cả so sánh. Chả khác gì bảo bạn mua điện thoại hồ cẩm đào fake ý chứ sao bạn phải dùng smp của hãng.
Dày sụ thể nhỉ
Nhìn đẹp và gọn hơn đời trước.
Ko có điểm nhấn.. Bỏ qua
cảm giác ko men như s3 ,nhưng đc cái có cỡ nhỏ.
dòng này tiện cái là kết nối đa os và cái vòng xoay ấn tượng.
Jasmine23
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp thì có đẹp nhưng vẫn thích thiết kế của Gear S3 hơn chẹp chẹp!
Mua Apple Watch, phụ kiện bán quá trời, tha hồ mà custom.
Mua mấy con này, không ai xài, đeo được 1 năm nữa thì bán lại không ai thèm mua!
Với lại Samsung hay chơi trò đem con bỏ chợ. Năm sau ế có khi nó dẹp luôn, không sản xuất, không update OS nữa!
@Nguyen N°5 Gear s3 ra hơn 1 năm, vẫn còn update, hoho
@Nguyen N°5 Bỏ chợ với đt thôi vì ss ra máy với tất cả phân khúc mà androi thì phải tùy biến nên rất tốn time. Chứ như apple ít phân khúc thì lại dễ hơn mà hơn nữa os độc quyền. Còn dòng đồng hồ ss ko có nhiều mà os tizen mình nghĩ cũng đc hỗ trợ lâu dài như apple thôi
V!gor
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hóng ngày về bản chính thức ở việt nam
@V!gor Hóng ngày về chính thức ở Vn để đi mua Apple wacht
Nhìn đẹp nhưng cổ tay nhỏ như mình đeo ko hợp rồi, quá tiếc 😁
@BlackBerryz Cổ tay bác mà nhỏ như e đeo vào khác nào trò hề :D
@BlackBerryz Xác nhận là cổ tay nếu nhỏ quá đeo loại 42mm vẫn rất ok nhưng mà đeo chiếc khác sẽ đẹp hơn con này 😃
Tự hỏi cái viền kia thì xài 1 time nó có toét tòe loe ra k nhỉ?
ltg14
ĐẠI BÀNG
6 năm
Quá bự, phải giảm xuống 40mm may ra bán cho nữ được
Kusa123
TÍCH CỰC
6 năm
@ltg14 Nữ VN thì khoảng 36 thôi bạn ơi. Nhưng 1 cái smart W thì nhỏ quá ko để hết đc linh kiện vào trong
ltg14
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Kusa123 aw có size 38, nữ thấy đeo nhiều. mình đợi con này giảm size để mua, vẫn đang xài fit 2 tạm
Nhìn dây đeo nhớ casio huyền thoại, con 42mm ko biết pin trụ đc bao lâu nhỉ?
TQD.
TÍCH CỰC
6 năm
Thiết kế trường kỳ theo năm tháng 😃
Thừa tiền thì mua đeo trải nghiệm cho biết, chứ cũng dày bằng con đồng hồ cơ mình đang đeo.Mà sao thấy đồng hồ SS ngày càng xấu nhỉ.
@Nguyễn Thắng 89 1 sản phẩm công nghệ giờ mang tính thời trang thì ko thể hài lòng tất cả. Cá nhân mình thấy ưng vì đôi phần giống thiết kế đồng hồ truyền thống. Cũng như nhiều người thích AW còn mình thì thấy ko hợp khi đeo. Nên cá nhân thì ko nên so sánh với chung đc bạn ạ
Đẹp quá, trông khá hầm hố và nam tính :>
Mang nhiều hơi hướng thể thao

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019