Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

#IFA18: Yoga Book C930 - laptop có màn hình e-ink làm bàn phím, giấy ghi chú và đọc sách

bk9sw
1/9/2018 23:1Phản hồi: 167
167 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

K thích phím cảm ứng. Mặc dù nhớ layout r nhưng có phím bấm lún xuống vẫn thích hơn :/
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@Hoàng Ngu Sy Mình rất thích bàn phím vật lý truyền thống 😃
Mua về thay cái Kindle được ha...
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@tienthanh103 Mua về thay Kindle là phí đó bác ơi
Kenny
CAO CẤP
6 năm
Yogabook 1 cảm giác gõ k thật lắm vs hay sai, chip atom bèo,nâng lên con này có lẽ tốt.hơn
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@Kenny Cảm giác gõ của nó cũng chả có gì khác đâu bác ơi
terryson
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đẹp
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@terryson Đẹp ở cái thiết kế bác ạ
Yoga so voi hang doc khac nhu Legion thi the nao
Dzhuy
CAO CẤP
6 năm
@thanhtrinh1990 Dòng này toàn hàng độc và lạ thôi bác ơi
Thêm 1 bản thử nghiệm nhu cầu thôi mà
Được cái khi gấp 360 độ thấy nó mỏng và nhẹ tay hơn con Dell Inspiron mình đang xài. Nếu giá cũng mỏng và nhẹ như vậy thì ok. Chứ tầm giá 20tr thì chẳng thà mua Surface còn hơn.
mình đang dung Lenovo Yoga bôok đời 1 đây.. thực sự bàn fím dung là có bat tiện như đại đa số anh em comment tuy nhiên 1 khi đã wen rồi thì okay lắm.. hoàn toàn o van de gì cả

mình vua su dụng yoga book vua su dung bàn fím cơ thông thường mà vẫn gõ rất thoải mái, ti le sai rat la thấp.. tien mang di day đó lắm.. có dieu cau hinh hoi yeu nen hay xay ra tinh trang lag.. gõ rồi nhung ma chữ hiện ra sau
@hoangtien123 gõ phím có phải nhấc tay lên k để chạm vào bàn phím k bác?
@phồng tép2 chiếu nghỉ ok bạn.. đó h mình o bị gõ nhầm mặc dù để tay tì lên bàn phím
Cũng đẹp
nqt9002
CAO CẤP
6 năm
con này mình nghĩ giá trị sử dụng thực tế ko cao, đặc biệt với những người bị mồ hôi tay 😁
ví dụ gõ chữ tay lỡ chạm vào chữ khác thì nó có nhảy loạn lên k? hay tì tay vào chẳng hạn? thấy cái bàn phím vô dụng vãi
Con này thích hợp cho các dân designer thiết kế logo, poster
Ko bt con này bán ra giá tầm bao nhiêu nhở
neor
ĐẠI BÀNG
5 năm
dân game có lap bán riêng cho họ. còn con này nhắm đến mấy dân thiết kế kiểu vẽ truyện tranh, hình biểu tượng in trên quần áo các kiểu. các bác khác ko phải dân làm về lĩnh vực này thì công nhận ko nên mua. nếu muốn nhỏ gọn thì mua mấy con gpd pocket hay macbook hoặc tab loại khác còn hơn. chứ cái bàn phím kia chắc chắn ko nhắm đến mấy người muốn soạn thảo văn bản.muốn soạn thảo văn bản cho thật chác phải đặt làm thêm cái bàn phím cao su hoặc kiếm cái bàn phím nhỏ khác đặt lên trên cái tấm ở dưới :v cho nó thật.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019