iLogic box: dịch vụ cho thuê tủ thông minh, nhận hàng mua online, cất đồ ngắn hạn,...

ND Minh Đức
9/10/2019 8:9Phản hồi: 76
76 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình hỏi chút là mỗi đơn hàng là 1 tủ hay tất cả 1 tủ? Nếu là 1 tủ. Mình có nhiều đơn về cùng 1 tủ. Ở VN sự trung thực còn quá thấp thì ví dụ trường hợp xảy ra là Ship vào gửi đồ. Thì lấy cái đồ có trước thì sao nhỉ? o_Oo_Oo_O Vẫn thắc mắc quá
@ducdat2411 à vâng. Ý e là mỗi đơn hàng 1 ngăn hay nhiều đơn 1 ngăn ấy bác :oops::oops::oops:
@Hơi Tinh Tế mỗi đơn mỗi ngăn nha bác
@Hơi Tinh Tế dùng thử cho biết đi bác, hôm qua mới trải nghiệm xong, thấy rất hay 😆
@Nguyễn Phước Huy Nam e cũng đang tìm hiểu mà chưa biết chỗ e gần tủ nào ko bác ạ 😁 thấy ổn chứ bác
dvnkt1
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ở Hàn cũng có tủ tương tự, mua đồ online rồi chỉ cần ra lấy rất tiện
robberviet
TÍCH CỰC
5 năm
Nếu có thì quá hay, nhưng cần làm cẩn thận. Mình từng dùng tủ đồ ở Nhật nhiều lần, rất tiện khi đi du lịch.
taolao
TÍCH CỰC
5 năm
Dịch vụ rất hay nhưng mua hàng online phải cầm trên tay hoặc tốt nhất là mở hộp ra xem có đúng hàng không mới xuống tiền thì thua rồi 😃
Trước làm thủ tục nhập hàng cho nó. Có nghe boss nói, giờ thành hiện thực rồi =))
vienbu86
ĐẠI BÀNG
5 năm
Giao dịch hàng cấm thì sao
Mrzobot
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cái này gửi mai thuý thì bắt kiểu gì?
khá hay đó
hiepmu
CAO CẤP
5 năm
tặng bạn gái quần xì mà ngại đưa trực tiếp thì ship vô đây rồi nói bạn gái tới lấy 😁
@hiepmu đã bạn gái rồi mà còn ngại khoảng quần xì nữa hả bro :p
hiepmu
CAO CẤP
5 năm
@Sát thủ vườn đu đủ nhiều khi chịch ko ngại nhưng tặng quần lại ngại bác 😁 :D :D
saiback
CAO CẤP
5 năm
Cái này cần mật độ tủ nhiều để tiện cho người dùng và giao hàng. Người giao hàng và người nhận hàng đỡ phải hẹn hò gặp nhau giao hàng mà cứ giao vào tủ khi nào về tự lấy.
Leduan
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đang cần dịch vụ như này vì đi làm không có thời gian nhận hàng nhận ở các điểm mình thuê này rất hay
baodng
TÍCH CỰC
5 năm
Sao ko có cho tiki nhỉ? Mình tin mỗi tiki.
@baodng chắc từ từ sẽ có, dù gì cũng còn mới
Có vẻ ko khả thi lắm
mimosa1805
TÍCH CỰC
5 năm
Dưới chung cư nên có cái tủ như thế này.
rấy hay
man1606
TÍCH CỰC
5 năm
Bên bển thì gần như cc nào căn hộ cũng có 1 tủ riêng, ship họ chỉ việc đặt hàng vào tủ nếu khách vắng nhà. Còn tủ công cộng thì ga tàu nào cũng có để thuê chứa đồ, giá cũng rẻ so với thu nhập bản địa. Cái này hay và tiện lợi cho những khu cc trẻ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019