ImToo Ipad Mate for MAC !

Tommy297
3/6/2010 10:57Phản hồi: 12
ImToo Ipad Mate for MAC !
Như đã nói mình sẽ UP bản MAC cho mọi ng,bản Win mình có post trong đây rồi,mình kô có xài Mac nên chưa có test,,Cái này hiện giờ kô có trên Warez or torrent đâu nhé :p
Homepage: http://www.imtoo.com/ipad-mate-mac.html
Chuc nang chinh:
-Transfer movies and music on Mac to iPad without iTunes
-Backup iPad to Mac and iTunes
-Rip CD/DVD discs to iPad movies and audios
Convert videos/audios/ISO images/IFO folder to iPad
-The input files supported: M2TS, MTS, AVI, MP4, MPEG-4, MPEG, WMV, DAT, TS, MPV, NSV, M4V, MOV, QT, H.261, H.264, MP3, AAC, WMA, AAC, AIF, AIFF, AC3
The iPad Manager fully supports all iPad/iPhone/iPod: iPad Wi-Fi, iPad Wi-Fi+3G, iPad 16GB, iPad 32GB, iPad 64GB, iPhone, iPhone 3G, iPhone 3GS and iPod touch

Download:::
http://www.giakhang.biz/iPad/Tools/ImToo_Ipad_Mate_for_MAC.rar
Pass:::
www.giakhang.biz
Have fun to all :eek:
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Khi convert movies có cần phải chú ý thông số thế nào để cho hình ảnh đc nét và mịn ko bác?
Tommy297
TÍCH CỰC
14 năm
Thường thì mấy cái soft này convert auto nó có định dạng sẵn bạn chỉ cần chọn DEVICE ( ipad,iphone or ipod ) rồi add video vào thôi,bản WINDOWS thì mình nhớ có phần SETTING để chỉnh thông số,bản MAC này mình hok biết vì chưa có TEST thử,nếu nói đẹp thì mình thấy mỗi ng 1 cách chỉnh và phần mềm nào GOOD mà bạn thích,đẹp thì FILE nó sẽ nặng và ngược lại 😃,theo mình mấy phần mềm này khá hay,chẳng hạn như việc BACKING UP con IPAD từ ITUNES ( lâu lắm nên cũng có ít ng kô xài BACKUP )với ct này mình có thể IMPORT wa bên PC or ITUNES sau này lỡ có chuyện gì mất hết nhạc mình có thể IMPORT ngược lại từ PC qua ITUNES ah
Phần mềm này quá chuẩn rồi, mình đã convert thử.
hay! nhưng ai có thuốc kg chứ sài rồi nghiện như em mệt quá
Tommy297
TÍCH CỰC
14 năm
Mình ko hiểu bạn nói thuốc gì....? Nhưng mình post là có kèm theo key trong đó luôn rồi
pput
ĐẠI BÀNG
14 năm
còn sub thì tn bác, làm tn để bê sub vào nhỉ😔
password sai rồi bạn ơi!
Tommy297
TÍCH CỰC
14 năm
Mình mới DOWN về TEST thử thì PASS UNRAR OK,bạn thử DOWN lại xem,có mấy bro ở trên UNRAR đc đó: www.giakhang.biz
Have fun
mình cũng bi lỗi sai pass bạn ah...?
Win post ở đâu chỉ cho Minh voi?
Đang tìm cái này 1 Thanks bác
nikonian
ĐẠI BÀNG
14 năm
Cái này quá hay lun. Bác nào có thuốc men cho bản chạy trên Win PM cho em xin cái.
Cảm ơn nhiều

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019