[Infographic] 3 củ cà rốt có thể cung cấp năng lượng đủ đi 5km, mỗi người chỉ có thể có 150 bạn

ND Minh Đức
21/3/2018 10:30Phản hồi: 65
65 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ông anh này viết bài nhiều rồi mà vẫn chưa thể lên chuyên nghiệp được.
tikinrock
ĐẠI BÀNG
6 năm
Vãi cả cái tiêu đề, có liên quan quá hả? Ngày xưa mod đi học, môn Văn được mấy phẩy vậy? :v
tóm tắt
chúng ta cần 150 người để trồng cà rốt
và sau đó ta cần 150 người để đi thu hoạch cà rốt trên quản đường dài 5km
thu hoạch xong cho mỗi người đó 3 củ ăn tại chổ hặc đem về
cuối cùng ta có một tìn bạn 150 người
ttd134
ĐẠI BÀNG
6 năm
Nó dài thêm 1 tý được ko! 😁
lynkaoden
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thế này cũng đăng lên trang chủ?
Mod nhỉn làm vậy?
kw77
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tít và bài ngẫu hứng vãi chưởng, nhưng cũng hay.
Cheatmo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Chào các mod và admin tinh tế, mình muốn bỏ qua bài viết của mod này nhưng do mod đặt ko xem được pro5 nên mình ko chọn bỏ qua được, phiền bạn mod có thể thêm mình vào danh sách đen của bạn được ko ạ. Xin cảm ơn.
thằg mốt này sang genk nó còn ko thèm nhận
Bảo sao bọn thỏ nó thích ăn carrot
linkingok
TÍCH CỰC
6 năm
Vãi cả cái bài ngắn gọn.
NoSheeple
TÍCH CỰC
6 năm
Một bài viết rất hay, mod đúng là thiên tài vì thiên tài thường làm những thứ không ai hiểu nổi 😁
8ball
ĐẠI BÀNG
6 năm
Thế này là inforgraphícs. Khái niệm cái hình với dòng thông tin thì được hiểu ngay là inforgaphic hahaaha... hại não thật
Hahs..hài
Không thể hiểu được là có thể tạo 1 topic nhảm và ko liên quan gì nhau như vậy được, lượng kiến thức quá ít để tạo thành 1 topic như vậy. Đáng lẽ nên gom chung chừng 15-20 thông tin như vậy mới tạo thành 1 cái Infographic rồi mới tạo topic. Chắc áp lực tạo topic quá lớn nên mới có cái thể loại topic này tồn tại. Càng cố tạo những topic dạng này chỉ có thể chứng tỏ được là mình ko thể tạo ra những bài viết chất lượng được, vì chỉ lo chạy theo số lượng thui.
Viết bài vớ vẩn thế chỉ có 2 info rời rạc chả lquan gì đến nhau mà bày đặt infographic???
duyvankm
TÍCH CỰC
6 năm
mang theo vài kg cà rốt theo vừa đi vừa ăn khi nào đi hết 5km lại ăn thêm 3 củ nữa, ăn củ bé thì 3 củ chỉ đi được 3 km thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019