[Infographic] 50 Sự thật khó tin về tóc

BaroTo
10/8/2013 17:22Phản hồi: 101
101 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

I love girls with red hair :rolleyes:
Nhìu người có kiểu tóc và nhuộm màu xanh đỏ tím vàng, thể hiện tính cách quái đản dị hợm, 1 ngươì đàng hoàng có tri thức không bao giờ như vậy !
leanhha
ĐẠI BÀNG
11 năm
@sướng từ nhỏ Bạn đã nhìn thấy kiểu đầu của người điều hành tàu thăm dò sao hoả của Nasa chưa? Mái tóc chỉ là góc chứ không phải nhân cách con người nhé.
@leanhha cho xin tấm hình, nếu là tóc dài thì bình thường nhé, còn kiểu quái dị thì mới nói
Tóc có thể dùng để ngoái mũi lúc bí hắt xì và ngoái tay cho phê....
Tóc mình thì được cái là dài và thẳng (đến tận hông luôn) nhưng cũng bình thường chứ không dày lắm, chỉ có điều hay bị rụng nhiều mỗi khi gội đầu xong.
@fanyingni Bạn mua bồ kết về đun lấy nước gội đầu là sẽ k bị rụng tóc mỗi khi gội đầu xong 😃 Mình toàn gội đầu bằng bồ kết mà 😃
@Yến Libra Nếu thế thì còn gì bằng nhỉ! không phải ai cũng giữ thói quen đó được đâu, thời buổi này mà vẫn chịu khó dùng những chất liệu thiên nhiên thì tốt quá. Mình biết vậy mà vẫn cứ làm biếng thôi.
cái lông cái tóc là góc con người
Tính Oo°
ĐẠI BÀNG
11 năm
hay :p
Thông tin này được khảo sát trên bao nhiêu người vậy chủ thớt.
"Quan hệ sớm tóc sẽ mọc dài hơn" 😆
Bác nào muốn tóc nhanh dài hãy áp dụng cách này nhé 😁
có xoắn và không xoắn 😕
tutixinhzai
ĐẠI BÀNG
11 năm
mình muốn cóp ảnh sự thật khó tin về tóc thì làm tnao vậy? Sao save về nó ra bé tẹo 😔
ai chỉ m với
pó tay
thật là bất ngờ ghê ta
Hay thật, cơ mà thích nhất tóc vàng, cái j đó rất riêng 😁
hehe..thích kiểu tóc dựng đứng mông cổ kìa...mới fashion..
mới học cắt đây....
Cái chuyện tóc vàng hoe thì kém thông minh không biết có căn cứ khoa học nào ko, chứ hiện nay các chị em nhất là phương Tây chả phát rồ thi nhau đi nhuộm màu vàng hoe cho quyến rũ ấy chứ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019