[Infographic] Bỏ thuốc lá sẽ tác động như thế nào đối với cơ thể?

ND Minh Đức
27/9/2015 7:32Phản hồi: 270
270 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Phan Luat22
ĐẠI BÀNG
6 năm
Bố mình mãi mà chẳng chịu bỏ
Theo em nên ko hút thuốc lá nữa, hút thuốc lào thôi, 1 ngày bắn 3-4 bi là phê lòi tĩ rồi, ko hút nhiều như thuốc lá.
manhtan88
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đơn giản nhất để bỏ thuốc lá là hút thuốc lào trước bỏ được mấy tháng
Manhcuong17
ĐẠI BÀNG
6 năm
Quá tốt
bỏ đc thì rất tốt cho sức khỏe
những ai đang hút thuốc lá thì nên bỏ hết đi
Toi hut thuoc 7 nam roi. Nhung 1 nam gan day da lia xa no bang mot meo that buon cuoi.. 2 mieng vo bòng to bang ban tay. Dut vao tui quan. Cu luc nao nho thuoc la, thuoc lao la bo ra nhai. No co vi cay va sau vai giay se gay te luoi mat cam giac them. Cu cho vao tui quan ,thi thoang nhai. Khoang 3 nay dau hoi khổ ti thoi. Toi nho dut vao tui quan den loi khô luon ,nhung khi nhai van ok. Chuc ae bo thuoc la ,thuoc nao thanh cong. Neu thanh cong djng cam on toi nhe. Vi toi theo ĐẠo Phat nen ccha co j phai giau diem hay la muon kiem chat j o ca ban. Neu dc cac ban hay nghe may bai giang cua may ong thay .thichi then teu.thich chan quang .thich phuoc tien ....vv.tren youtube. Nhe .nhu vay la toi biet on cac ban lam roi.
NAM MO A RI DA PHAT
hihi. Xin chao!
Toi hut thuoc 7 nam roi. Nhung 1 nam gan day da lia xa no bang mot meo that buon cuoi.. 2 mieng vo bòng to bang ban tay. Dut vao tui quan. Cu luc nao nho thuoc la, thuoc lao la bo ra nhai. No co vi cay va sau vai giay se gay te luoi mat cam giac them. Cu cho vao tui quan ,thi thoang nhai. Khoang 3 nay dau hoi khổ ti thoi. Toi nho dut vao tui quan den loi khô luon ,nhung khi nhai van ok. Chuc ae bo thuoc la ,thuoc nao thanh cong. Neu thanh cong djng cam on toi nhe. Vi toi theo ĐẠo Phat nen ccha co j phai giau diem hay la muon kiem chat j o ca ban. Neu dc cac ban hay nghe may bai giang cua may ong thay .thichi then teu.thich chan quang .thich phuoc tien ....vv.tren youtube. Nhe .nhu vay la toi biet on cac ban lam roi.
NAM MO A RI DA PHAT
hihi. Xin chao!
NAM MO A RI DA PHAT
hihi. Xin chao!
Bỏ thuốc lá thì tốt mình, những người xung quanh và xã hội nữa. Năm trước mình có bỏ thuốc lá bằng cai thuốc lá thầy Nghị thấy rất hiệu quả. Mình có đặt mua bên này: https://caithuocthaynghi.com/ thấy tư vấn nhiệt tình và vui vẻ.
Bạn nào muốn bỏ thuốc có thể tham khảo ở đây nhé
Facebook.com/7ngaycaithuoc
Bienvagio
ĐẠI BÀNG
5 năm
có khi phải bỏ thuốc lá thôi chứ ngày cứ đốt 2 bao thế này thì nhanh đi lắm
HoàngKool
ĐẠI BÀNG
5 năm
sao e bỏ lại ho nhiều hơn hút nhỉ

Xu hướng

Bài mới