[Infographic] Cơ thể bạn đáng giá bao nhiêu trên thị trường chợ đen

BaroTo
17/11/2018 10:34Phản hồi: 188
188 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

jiji75
TÍCH CỰC
5 năm
Mình đã dặn vợ yêu của mình sau này có ra đi thì đừng vứt phí mình xuống đất mà xẻ mình ra bán đôi lúc mất mát của mình sẽ là hạnh phúc của nhiều người
Gan, Thận, Phổi gần hỏng cmnr, Máu nhiễm mỡ.... nói chung chả đc là bao.
corazones
ĐẠI BÀNG
5 năm
về nguyên lý giá là như vậy. vấn đề là ai mua với giá đấy lại là 1 chuyện
@corazones cầu cao hơn cung rất nhiều đó bồ : )
Hóa ra trước h mình bỏ phí hơn 10 tỷ tiền phân,tiếc thay ,
Bắt, giết bán nội tạng, human no.1
con người như một món hàng hoá.
cacaca
TÍCH CỰC
5 năm
1 lần xuất 23 củ thật hả các bác? Các bác có số điện thoại người cần k? E cần ít thôi.
@cacaca Chỉ sợ lúc đó lại không giám, mấy e sang Thái chuyển giới trên nữ dưới nam cần đó 😃
@cacaca Nó đòi hỏi bác phải thông minh, cao to, khỏe mạnh, gia đình có học thức, tính tình đạt yêu cầu, không có bệnh di truyền nhé.
blogkien
TÍCH CỰC
5 năm
Tầm 25cm bao nhiêu nhỉ? Mình chỉ 16cm, đi với mấy em tây không được.
Dũng AQ
ĐẠI BÀNG
5 năm
tinh ra ra cũng nhiều nhờ
Đây là 1 vấn nạn lớn, dẫn đến tình trạng buôn người, buôn nội tạng và cực kỳ nhức nhối. Nguyên nhân sâu xa là không đủ nguồn tạng để ghép do tuyệt đại đa số xã hội đều mong muốn chết toàn thây. Thường thì lấy của người chết não nhưng không mấy ai đồng ý hiến tạng do đó mới có nạn buôn bán chui. Hy vọng trong tương lai khi kỹ thuật tạo ra mô, cơ quan từ tế bào gốc thành công thì có thể tạo ra cơ quan thay thế từ chính mô người đó, không phải buôn bán, hiến tặng gì hết và đặc biệt là không lo thải ghép do cơ quan tạo ra là hoàn toàn của người đó.
Trên giá như vậy, giả sử mà bán đc thì cũng qua bao nhiêu tay, đên tay mình chắc còn đc 1/10 giá trị là cùng...
@songthuong09 e nghĩ chắc còn 1/100 quá, bị ép giá ghê gớm lắm, lại thường những người bán là người không biết... khổ thân
@BaroTo đúng rồi. Vì người bần cùng mới phải bán từng bộ phận của mình
@BaroTo ngày xưa chị Dậu đói kém ko có tiền nộp sưu thuế cho chồng phải bán đứa con gái với đàn chó, nhưng ngày nay sự chênh lech giàu nghèo kinh khủng hơn...họ phải bán thận, bán ...để có tiền.
Mr.Fap
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ai mua nước tiểu không?t bán cho 50k/lần thôi.haha
Sao không thấy nhắc tới cái giếng không đáy. Nơi tạo ra tất cả: biệt thự, siêu xe... Chắc chỉ của một số nào thôi quá 😃
@ngườidavàng Đấy là thuê chứ?
@TYA Có tiền mua lun cũng được bác
Phân cũng bán dc luôn à, ghê vậy.
Phân 300 triệu/năm điêu này.
Dùng iPhone, iPad, AW, Macbook trọn đời 😁
😁 Chi phí phẫu thuật + phục hồi cũng có ít đâu 😔 còn tỷ lệ thành công nữa.
Long Harry
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ai mua tinh trùng ko tui bán chứ ngày nào cũng lãng phí 23 củ
ồ bắt 1 đứa rùi bán giá cao nha, bán vài lần ngồi ko ở nhà cao cửa rộng rùi, có vốn để làm ăn chân chính
Phải bảo vợ giải ngân ngay lập tức!! 1k Trumph cho 1 lần cơ mà....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019