Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[INFOGRAPHIC] Cuộc cách mạng của Nokia từ 1984

Didu
17/9/2012 3:51Phản hồi: 296
296 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không còn thich sản pham của Nokia nữa
Vote cho Nokia vì em thích sự chắc chắn , bền . Em mua con Lumia 710 trước khi MS thông báo về wp 8 có 3 ngày định đánh cược là chú MS cho lên wp8 nhưng thua cược T_T, sự thật là hơi buồn vì ai chẳng thích dùng công nghệ mới nhưng h thì vẫn yêu con em Lumia 710 , ước gì có ít lúa làm con Lumia 920 thì tuyệt nhưng giấc mơ chỉ là giấc mơ .
Cách đây mấy năm chỉ ước có 1 em nokia lướt được web, chơi được vài bản nhạc :"> nhìn thằng bạn cầm E71 mà thèm 😆
hungcbvn
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhớ lại cái thời kì sv cầm N7610 quả xoài mà oai vãi. Thế mà thoắt cái đã đc 2 nhóc rùi.
@hungcbvn Hehe mình cũng vậy , nhớ quả xoài quá , 1 thời kiểu dáng hot .
Thjnh.DJ
ĐẠI BÀNG
12 năm
nokia huyền thoại yêu vấu :-*
thích Symbian nhất vì giao diện khá đơn giản nhưng đẹp nhờ rất nhiều themes. Đó là thứ mình quan tâm nhất. Symbian rất dễ sd. Và e yêu N70, N97mini!
à sao nokia ko sx dt cảm ứng chiếc lá như 1 thời chiếc lá tiếng tăm???
RIP NOKIA

Gửi từ Éo Gì ộp tì mợt 2ích của Ice Man
muadtdd02
ĐẠI BÀNG
12 năm
vẫn còn dùng e71, dù lỗi thời theo xu thế, nhưng vẫn yêu khi sử dụng!
Mong Nokia vực dậy
Nokia đã từng một thời đỉnh cao. Bây giờ Nokia đang trở lại
teik
TÍCH CỰC
12 năm
xem cái 8110 nổi tiếng vì đc sử dụng tỏng phim ma trận mà thấy buồn cười 😁 mấy ông kia khoe tính năng, ông này lại khoe kiểu khác :D
vote cho nokia tự lực cánh sinh vượt lên chính mình
.
.
Hình như topic này ko có antifan chém nhau nhỉ, anh nokia này fan nhiều antifan ít thật ^^!
leovirgo
ĐẠI BÀNG
12 năm
I love nokia (3310,6610i,6681,E72,C5-03)
Em thì vẫn đang săn 1 chú N900 mà chưa đc cái nào ưng ý
lol , bài viết hay , chỉ có 1 kiểu nhầm rất " Việt Nam" là trọng lượng và khối lượng 😁
tuann2
TÍCH CỰC
12 năm
Theo tôi thấy thì những người thich Nokia đa số là đi làm công và kg thành công..... No là nô lệ chúc các Nô lệ tội nghiệp có thể thành công nếu kg còn là fan của cái gì nữa hãy coi điện thoại là một vật dùng bình thường như những đôi đũa thôi ( nếu kg có đôi đũa thì rất khó chịu khi ăn cơm.Điên thoại cũng vậy, nếu kg có điện thoại thì rất khó chịu khi muốn tim kiếm ai)hahahahahah
tuann2
TÍCH CỰC
12 năm
@CườngCon CộccằnCaucó viết vài lời là biết đc IQ của Tinhte's members rồi...........tự nghĩ.............
TT10
TÍCH CỰC
12 năm
@tuann2 Thế bác có phải là mem Tinhte ko nhỉ?
thiếu 1110 điện thoại bán chạy nhất thế giới 😃
macon90
ĐẠI BÀNG
12 năm
n9 đâu rồi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119