[Infographic] Cuộc sống qua những ống kính

suwaxbow
21/5/2012 15:43Phản hồi: 59
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

ko phải luc nào luc nào cũng may sin là chụp đẹp.hãy tự hài lòng với những gì mình có.
nikon d60
TinhTeX
ĐẠI BÀNG
12 năm
Chả hiểu sao mình lại chả có đam mê chụp ảnh tí nào 😃, thành ra cái dt chức năng camera là chức năng mình sử dụng ít nhất 😃, cho dù là 8 hay 12 chấm đi nữa cũng chả bao giờ chụp ảnh 😃

Nhưng mình lại thích nhìn ảnh đẹp 😃

Ảnh của bạn bimbim chụp bằng phim nhìn đẹp nhỉ
Giờ mới biết HasselBlad đắt kinh tởm... Sơ được em nó chắc còn hơn là đượ sờ Ngọc Trinh ấy chứ nhỉ!!!!!!
Đi nhiều, chụp nhiều, vọc máy ở các chế độ, chụp ở mọi thời điểm. May ra mới có được tấm hình ưng ý.
Đúng là nghề chơi cũng lắm công phu !
rockboys
ĐẠI BÀNG
12 năm
cám ơn nhiều
đúng chủ đề quan tâm
tamuct
TÍCH CỰC
12 năm
Rồi mọi thứ cũng sẽ theo quy luật phát triển tất yếu thôi bác àh
Rồi mọi thứ cũng sẽ theo quy luật phát triển tất yếu thôi bác àh
Bài viết hay quá. Cảm ơn các bạn đã bỏ công ngồi dịch cho tụi này xem.
mình nghịch ảnh = dt và cũng toàn dùng Lr nếu cần chỉnh lại 😁
bài viết hay,các bạn thử xem cái này xem sẽ hữu ích đấy http://clip.vn/watch/Mach-ban-cach-chup-anh-dep-khi-di-du-lich,DFwd?fm=se
handukims
TÍCH CỰC
12 năm
cứ canon thôi....
ngày trc mờ mắt, hóp má chay đua đủ thứ, giờ nghiệm ra rằng : hài lòng vs những gì mình có và nâng niu nó, vậy là đủ.

Chủ đề này khá hay, phải tìm hiểu mới đc
Long_Virus
ĐẠI BÀNG
12 năm
1 bài viết hay !!!!!
el_nin0
ĐẠI BÀNG
12 năm
ũa 100% người dùng máy ảnh sài hàng canon nikon mamiya hasselbled zậy hàng sony pana samsung đây hết rồi??????? có bác nào giải thích giùm hem
@el_nin0 thì phỏng vấn 20 dân pro về nhiếp ảnh thì đương nhiên họ toàn chọn canon, nikon hay cái Hasselblad thôi. Đọc qua đủ biết trang thiết bị toàn tầm vài ngàn đô rồi bác ạ 😔.
el_nin0
ĐẠI BÀNG
12 năm
ũa 100% người dùng máy ảnh sài hàng canon nikon mamiya hasselbled zậy hàng sony pana samsung đây hết rồi??????? có bác nào giải thích giùm hem
seiko12
ĐẠI BÀNG
12 năm
Em rất khoái chụp ảnh nhưng chỉ khoái chụp người khác để cảm nhận đc những nét đẹp của họ chứ ko thích bị chụp ảnh ( người ko đẹp cho lắm ).
Em mong mãi mà chưa cầm đc e Nikon D7000 😁
rất đam mê chụp ảnh, chỉ tiếc là ngân sách và thời gian có hạn 😔
shine89
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mình vẫn chụp bằng phim cho những khoảng khắc quan trọng.Thích màu phim hơn số.
Hãy chụp bất kỳ cái gì bắt gặp, bất kỳ ai đi qua cuộc sống trong điều kiện cho phép. Và bạn sẽ nhận thấy mình chụp cái gì đẹp và thích chụp cái gì. Mình thích Canon và mình dùng Canon.
Thớt này dành cho mấy bác photographer chém thôi chứ mình so với các bác ý là loại mù màu chỉ hóng hớt thôi :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019