[Infographic] Điểm qua những nét đáng chú ý trên Honda SH300i phiên bản 2015

ND Minh Đức
12/3/2015 11:9Phản hồi: 78
[Infographic] Điểm qua những nét đáng chú ý trên Honda SH300i phiên bản 2015
Hồi tuần rồi Honda châu Âu đã chính thức giới thiệu Sh300i phiên bản 2015 với hàng loạt thay đổi cả về kiểu dáng lẫn động cơ và những tiện ích đi kèm như đèn pha công nghệ LED, mặt nạ trước, chìa khóa smartkey,.... Ở lần nâng cấp này, Honda hy vọng rằng SH tiếp tục sẽ giữ được những giá trị mà mẫu xe ga cao cấp này đã gặt hái được trong hơn 30 năm qua. Để các bạn có cái nhìn tổng quát hơn về những điểm mới trên SH300i 2015, mình có tổng hợp lại một số thông tin cơ bản trong infographic bên dưới. Mời các bạn xem qua nhé. Chúc vui vẻ.
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

huyhoang29
TÍCH CỰC
9 năm
Em này thiệt cái dùng A2 xăng tốn hơn không nhỉnh hơn 150i là bao nhiêu
Vs mất giá cực nhanh
@huyhoang29 Dân đi xe này có quan tâm những gì bạn nói đâu... Bạn đi pkl cũng thế thôi... Ví dụ cbr1000 mua 27k... Vừa gắn bs lên lm nó thành xe chạy lướt thì mất hẳn 2k usd rồi...
@huyhoang29 Dân đi xe này có quan tâm những gì bạn nói đâu... Bạn đi pkl cũng thế thôi... Ví dụ cbr1000 mua 27k... Vừa gắn bs lên lm nó thành xe chạy lướt thì mất hẳn 2k usd rồi...
@huyhoang29 biết sao mất giá không bác , bộ nồi và bộ lòng 300cc đi đường kẹt xe vietnam cực kỳ xuống cấp, 300 này nó thiết kế cho đi nhanh hơn bình thường , nên bộ nồi hay bị hư
@huyhoang29 biết sao mất giá không bác , bộ nồi và bộ lòng 300cc đi đường kẹt xe vietnam cực kỳ xuống cấp, 300 này nó thiết kế cho đi nhanh hơn bình thường , nên bộ nồi hay bị hư
1m67 như e trèo lên con này chắc vất vả lắm :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
@Cậu Chiến dắt, rê đít bãi xe thì thôi rồi.
umumti
CAO CẤP
9 năm
@Cậu Chiến Trèo lên không khó, chỉ sợ dừng đèn đỏ.
carobig
ĐẠI BÀNG
9 năm
Xe đẹp, tầm này phân khối 300 cũng được, giá tốt tại Việt nam vẫn bán tốt. Dùng SH (nhập)như Iphone vậy nh người chê mắc nhưng vẫn đầy người dùng.
Em này chạy đường trường chắc ổn với 300cc, chứ còn chạy trong tp thì hơi phí.
lehoang91
TÍCH CỰC
9 năm
SH của mình 125cc mà thấy đi cũng ok rồi,có điều thk những công nghệ mới như đèn LED hay ổ khoá thông minh của con 300i😃
tn2108
TÍCH CỰC
9 năm
Chiếc này đẹp quá, nhưng 300cc không biết 1 lit tốn nhiêu lit nhỉ :'(
tonytwodolla
ĐẠI BÀNG
9 năm
Chắt giá khoảng 13.000 us ...^^
Khi nào đáp ứng được chuẩn khí thải Euro như e này thì bước ra nói chuyện với anh.ok:mad:
wallace57
ĐẠI BÀNG
9 năm
@seaphantom Em này đi xa bác đạp phọt .... ra thì độ ô nhiễm cao hơn nhiều đó 😁
ilove1520
TÍCH CỰC
9 năm
Thiết kế nữ tính ko được đẹp như xưa
buihungkb
TÍCH CỰC
9 năm
Xe tay ga thì 150cc là được rồi, 300cc chạy sport,naked sướng hơn.
chihuynh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@leeyushan Cái xe bạn la xe 150 trọng lượng nó khák xe 250 khak xe 300-400 nhiệt độ cũng thấp hơn bạn nhé
xukxikx
ĐẠI BÀNG
9 năm
@leeyushan Bác làm yên ở đâu thế chỉ em làm với
@chihuynh Xe e nó còn nhẹ hơn cả Chiếc SH300i, vậy tính ra thoải mái hơn nhiều nhỉ.
chihuynh
ĐẠI BÀNG
9 năm
@leeyushan Mình ko sử dụng xe đó nên ko nik chih xác ntn. Nhưng mình nghĩ fz150 thuộc vào sport city nên cũng ko nặng nề lắm...
Mình thấy ở VN hầu hết các chiếc xe tay ga phân khối lớn đều không được ưa chuộng lắm. Vì nếu cần xe tay ga người ta chọn 150, 125 là đủ xài. Còn muốn cảm giác của 1 chiếc PKL đúng nghĩa thì người ta mua PKL nam chứ kg mua PKL nữ. PKL nam nó có số, có côn, nó cho cảm giác phấn khích hơn.
TiaMa
TÍCH CỰC
9 năm
Mâm 16" hả mấy thím
cuda123
TÍCH CỰC
9 năm
cái ổ khoá kiểu mới ko dùng chìa như thế là an toàn hơn rồi, chắc trộm ko thể bẻ được xe. dự là sau này ổ khoá sẽ phổ biến ở các dòng thấp hơn như AB chẳng hạn
Làm tròn quá vậy? động cơ 279cc mà thành 300 luôn.
@TienNguyenNhat Bất cứ động cơ nào trên đời này cũng làm tròn "ác liệt" như này bác ạ 😆)) trừ hãng Ducati, thường đặt tên chuẩn theo động cơ.
phongvip988
ĐẠI BÀNG
9 năm
phần đuôi thấy nó cũng khá giống SH 150i bây giờ, đc cái có cái smartkey hay hay 😁
MrUS
ĐẠI BÀNG
9 năm
Khả năng cao năm nay Honda VN sẽ cho ra SH mẫu mới. Hóng xem thế nào. Rất thích PKL nhưng đi nội đô hàng ngày thì nên có xe này vì sự tiện dụng 😁
bằng lái xe máy của mình đâu chạy được chiếc này phải ko ta?
Giá này đi mua xe hơi đi cho khỏe

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019