[Infographic] Điều gì xảy ra với chúng ta khi ngủ?

BaroTo
15/1/2017 9:14Phản hồi: 57
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

... Bạn @BaroTo cho mình hỏi, lấy infographic từ nguồn Visual.ly thì có phải xin phép bản quyền không? Thanks bạn ...
@saobachminh Mình phải giữ nguyên credit của tác giả nha
@BaroTo ... Thanks bạn ...
Paw
ĐẠI BÀNG
7 năm
chia sẻ khi bị bóng đè. có cái lưỡi là điều khiển đc, lấy lưỡi cạy miệng, mở miệng lên xuống là dậy
tanxuong
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình ngủ hay mở nghe 1 bài nhạc rất là hay hoặc sáng tác 1 bài nhạc rất hay, nhưng sáng dậy quên mẹ nó hết với lại khi vừa tỉnh 1 phát là giai điệu bài hát cũng tan biến, đôi khi nhớ 1 vài lời trong đoạn bài hát, thử search google thì ko thấy gì. Có ai mơ như mình hem.
Em có thời gian căng thẳng và mệt hay bị. Em thủ con dao dưới gối là hết các bác ạ. Em ngủ 1 mình thì làm vậy, chứ sau này có gấu thì phải thủ bcs thôi.
HoangSong
TÍCH CỰC
7 năm
trước khi ngủ cứ quất 2 3 chai bia vào là một giấc "so deep" tới sáng lun 😆
@habu@
TÍCH CỰC
7 năm
Đọc nhanh cứ tưởng...
"Điều gì xãy ra khi chúng ta ngủ với gái" chứ 😁
mấy cái tags tào lao mía lao hết sức, tưởng link giải thích NREM, REM là viết tắt từ đâu, lại đi đến cái link bài viết đang đọc
Tks ad
trungtq123
ĐẠI BÀNG
7 năm
Gấu của em ngủ cùng em hay có thói quen để tay ở mũi em xem có sao không (chết chưa?), đôi lúc nghĩ thấy cứ ghê ghê.
Hỏi thì bảo là do thói quen, không biết có bị chấn động tâm lý hay sao không
Nong_Dan
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình cận nên ngủ vẫn mang kính, vì sợ mơ mà không nhìn rõ số để hôm sau còn phang Lô Đề 😃
Đang ngủ mà phải tỉnh dậy để bị ăn cháo hành mới là khốn nạn nhất 😁
Ngủ có lần say quá còn không nghe thấy báo thức đặt luôn. :p
TAI SAO KHO TA VAO GIAT NGU THI TA CHANG BIET KHI NAO
@BaroTo bạn có thể làm 1 bài ngủ ít mà vẫn khoẻ mạnh đc ko. Mặc dù tìm đc nhiều nguồn nhưng tôi vẫn chưa thấy cái nào thuyết phục thoả đáng
Mộng tinh thì sao mấy thánh :3

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019