[Infographic] Một số sự thật thú vị trong ngày lễ Giáng Sinh

BaroTo
20/12/2016 18:38Phản hồi: 48
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

f67
ĐẠI BÀNG
7 năm
Xin cảm ơn.
đọc cmt của các bác vui vui lại gặp mấy thánh SJW. Ko muốn bàn đến tôn giáo chứ đi đâu cũng gặp mà chắc gì đã đọc cuốn kinh chưa ko biết 😆

@Tài Bryant Xác nhận là câu nói trên không đúng nhé 😁
@ngokimphuc người ta nói chứ em cũng ko nói với hầu hết chớ hong phải tất cả bác :D, mà nghĩ anh em tinhte dân khoa học công nghệ thì chắc cũng phải khá hơn hầu hết mà :p
@Tài Bryant Cái này chỉ đúng với những người có hiểu biết về tôn giáo là Công Giáo, còn những người gọi là "tín đồ Kyto" như trong ảnh thì họ đến nhà thờ ít nhất 1 tuần 1 lần, mà mỗi lần vậy đều trích 1 vài đoạn trong cuốn Kinh Thánh ra đọc mà bảo là không đọc thì sao mà đúng được :D (nhưng có thể vẫn đúng bởi vì có người họ chỉ nghe chứ họ không lấy sách ra đọc :p )
@ngokimphuc Tìm được đồng tăng giữa chốn này vui biết bao :rolleyes: thôi em với bác dừng ở đây được roài. Me ri chịt mệt bác nhé :D
sdawhai1
TÍCH CỰC
7 năm
Đồ công nghệ:
- Dự định tặng: 7% - thấp gần nhất
- Muốn được tặng: 35% - cao nhất
Toàn là muốn được tặng thui chứ có dám tặng ai đâu ;)
cuthuyen
TÍCH CỰC
7 năm
Giáng sinh thì liên quan gì đến việc bạn trai tặng quà cho bạn gái? Thật là vớ vẩn!
HEOGOLD
TÍCH CỰC
7 năm
Tôi chỉ có 1 ước mơ,, đó là có gấu đi chơi Noel
Noel này xem lại Bộ Phim Ở Nhà Một Mình Và Ăn Thịt Gà Quay + Uống Côca là Tuyệt nhất!??! 😁
colenao00
TÍCH CỰC
7 năm
Cũng may đi và biết hang đá rồi. Không mấy bác tổ lái làm k hiểu là hang gì 😁
vistahome
TÍCH CỰC
7 năm
vậy đây là sự thật thú vị nhất được bật mí ah.. đúng là tinhte có những bài viết hay thiệt, mình thích lắm..
timmytrinh
ĐẠI BÀNG
7 năm
vô nhà nghỉ nhiều lắm mà sao ko liệt kê ta
TungDjokovic
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hang đá là nơi Chúa đc sinh ra mà, mấy bác cứ hay nghĩ bậy bạ
tan2cang
ĐẠI BÀNG
7 năm
tại sao ko có phần
Làm từ thiện?
toàn thấy ăn chơi ko!!!
Mình chủ phòng net thì vẫn lại ở nhà chơi game thôi. Giáng sinh ko có ý nghĩa gì.
hotel e đặt chỗ rồi, thủ sẵn 3 con sâu cho chắc. đảm bải sau giáng sinh và năm mới mấy chỗ khám thai/ phá thai đầy ắp các hậu quả của mấy bạn trẻ 😁
jmnguyen
ĐẠI BÀNG
7 năm
bó tay với bài vở....thất vọng
bọn ngoại đạo lại có cớ đi chơi thâu đêm để được dịp này nọ. tết trung thu cũng vậy, tết của thiếu nhi mà thấy các cô các chú rủ nhau đi chơi đông hơn các cháu
bacuongng
ĐẠI BÀNG
7 năm
khảo sát thực tế quá đi =(.
ăn quả lớn ghê

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119