[Infographic] So sánh vui về tài chính giữa nam và nữ

BaroTo
15/2/2014 6:52Phản hồi: 103
103 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nkcfatpig
ĐẠI BÀNG
10 năm
Kết nhất câu cuối: ''Nhưng,chỉ vậy thôi!"😁
lãng tiên dưa vợ hết nhưng thhichs vok nhất là khi hỏi em oi mình con bao nhiêu tiên? có cái dt mới ra anh mê quá cho anh vài trai anh lên đời là đua ngay ha ha.
Hai bà 8 gặp nhau :p
*HERO*
TÍCH CỰC
10 năm
Tốt nhất là hai vợ chồng cùng nhau chia sẻ việc sử dụng đồng tiền chung sao cho hợp lý nhất cho gia đình . Không nên giao trọng trách cho 1 người dễ gây hiểu lầm .

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
Mình thì kiếm tiền nhiều hơn vợ nhưng trong túi lại không bao giờ nhiều tiền bằng vợ 😁
2 bác com đầu vui ghê o_O
lawyer
ĐẠI BÀNG
10 năm
Gặp cái thớt liên quan đến công việc cho nên làm tý quảng cáo cho vui :
Dịch vụ tư vấn từ kết hôn cho đến ly dị.
( đề nghị anh em không ném đá )
tuong da cai sua roi nhung sau khi lay vo lai tai nghien thanh cong.
Ps: dua het tien cho vo de de be qun ly ca tinh lan tien.
tuong da cai sua roi nhung sau khi lay vo lai tai nghien thanh cong.
Ps: dua het tien cho vo de de be qun ly ca tinh lan tien.
Kính vợ đắc thọ
Sợ vợ sống lâu
Nể vợ bớt sầu
Để vợ lên đầu là trường sinh bất tử
.....
Các bác cứ thế này mà tiến hành, ko phải lăn tăn 🆒😁:rolleyes:
changngok86
ĐẠI BÀNG
10 năm
Mình thì thu nhập nhiều hơn vợ. Nhưng lãnh lương vợ nữa, mẹ ruột nửa. Mình trắng tay.😃
Đặt vợ lên đầu, trường sinh bất tử 😆, tiền làm bao nhêu cũng đem về cho vợ 😁
Làm bao nhiêu nạp vào tk đen 1 nửa,,1 nửa còn lại chia đôi tiếp,,đưa vợ và đưa bồ ,,Đơn giản chỉ có vậy 😆
Nhà mình thu nhập của vợ là chính :-(

Sent from my iPad using Tinhte.vn
Mình sẽ dành cho con cái phần nhiều nếu có dư giả. Hehe cho vợ hết có vấn đề gì ra đường mà ở, có cụ ông tạt a xít vợ rồi tự vẫn chết vì bà vợ đã lấy tất cả những gì ông làm ra được... đàn bà khó lường lắm các tình yêu ạ !
Không liên quan cho lắm nhưng các bác tư vấn giúp em sắp 8/3 rồi mà 15/3 em mới được nhận đủ lương. Tiền tạm thời không dư giả vậy ưu tiên người em yêu hay người yêu em hở các bác.
Em hỏi thằng bạn nó bảo để dành tiền cho nó chai dầu ăn và em đã cho nó vào nhà thương vì cái tội trả lời không tử tế. 😁
Các bác tư vấn tử tế hộ em với
@ros12810.9 Trong những trường hợp khác thì ta thường quyết mọi việc bằng tư duy lý trí, nhưng riêng cảm giác khi yêu thì ta luôn hành động theo con tim mách bảo, thế nên nếu như những gì mà con tim thôi thúc bạn chọn nó thì chỉ cần không nghịch với lý trí thì cứ tự tin mà quyết định bạn ạ, đặc biệt mọi ý kiến đóng góp thường chỉ mang tính chất tham khảo mà người hỏi dùng để củng cố thêm niềm tin (khi người khác nói đúng ý mình), hoặc để kéo dài thêm thời gian suy nghĩ (khi người khác tư vấn khác ý mình). Tiền ít thì một món quà nhỏ cũng được, nhưng tình cảm và sự quan tâm nhiều thì vẫn đáng quý, khi yêu thì 2 người chính là món quà quý giá nhất dành cho nhau rồi, và bạn chỉ cần quan tâm khi mà tình yêu đến từ 2 phía, còn người bạn yêu nhưng không yêu bạn hoặc người yêu bạn nhưng bạn không yêu thì không phải quan tâm làm gì nhé.
@fanyingni Thank chị, nhiều điều chị nói ra mới giật mình vì chính em cũng chẳng hiểu chính mình.
Bác dịch chả chuẩn đọc thật khó hiểu...
minoan
CAO CẤP
10 năm
đã từng có vợ :p
nt420
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sau này khi lấy vợ chắc đưa cho vợ 90% tiền 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp