Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[Infographic] Tập thể dục làm cho bạn vui vẻ hơn

BaroTo
15/4/2013 16:59Phản hồi: 102
102 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

sống phải có thể thao
quay tay có gọi là thể dục ko các bác :eek:
Ngày nào cũng cố gắng tập khoảng 20 phút buổi sáng trước khi đi làm, cũng tàm tạm nhẩy 😃
Với những bạn không thể tập outdoor thì bodyweight khoảng 30-45p/ngày với chế độ dinh dưỡng khoa học thì cũng đã rất tốt rồi.
ngày nào mà ko tập thể dục à chịu ko nổi
Lên kế hoạch sáng mai chạy bộ mới được. 😁
hongmta
ĐẠI BÀNG
11 năm
thể dục thì bao chẳng tốt
hongmta
ĐẠI BÀNG
11 năm
kiếm ăn chưa xong thời gian đâu mà thể dục 😁
manhps
TÍCH CỰC
11 năm
ngày nào cũng đạp xe đi làm tầm 13km >😃
tập xếp hình giúp bạn vui vẻ hơn nhiều 😃
Mình hay tập tạ,công nhận tập xong ng` tỉnh táo khoẻ khoắn hẳn
linhnd119
TÍCH CỰC
11 năm
Chơi game nhiều cũng là 1 hình thức tập thể dục - là luyện tay, luyện mắt 😁.
ngày nào mình cũng đê chơi cầu lông sáng và chiều .cảm giá vui thật giờ không đi không chịu được
adk7we
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ai cùng biết tập thể dục làm cho cơ thể khỏe mạnh nhưng không phải ai cũng đủ dũng khí dậy lúc 5h30p...:p
Thấy mấy thằng bạn ngày nào cũng múa quạt mấy tiếng đồng hồ mà chẳng thấy ai vui khỏe cả 😁

Sent from my GN800 using Tinhte.vn
tratphuong
ĐẠI BÀNG
11 năm
Còn tui hàng ngày thấy mấy bác múa "Tai Chi" (thái cực dưỡng sinh) thấy đời mình hông biết có đi đến đó múa Tai Chi không😃
@tratphuong đến già,tầm 70-80 sáng đậy ra công viên "tai chi",chém gió với mấy cụ bà chồng đã đi trc,về ăn sáng,cafe,trưa ăn cơm xong ra đầu ngõ làm cốc trà đá với vài bi thuốc lào,về ngủ,chiều lại ra công viên la liếm chán về cơm tối,ăn xong để con dâu rửa bát,ra ngồi xem lại tây du ký với tam quốc chí....xem xong kể chuyện cho thằng cháu nội ngủ và mình cũng ngủ,sáng mai lại "tai chi" với mấy em "mom rắng" tiếp,vòng luân hôi như thế cho tới lúc ko "tai chi" đc nữa! Các bác thấy kế hoạch vậy dc ko ạ😁P/S : à quên lúc đấy phải có một cái xìmat-phone để còn tinh tế nữa chứ,chắc lúc ây bác cuhiep vơi cac mod bây giờ die lâu oy hehehe
Mình thì tập BBoy , vừa rèn luyện sức khỏe , vừa được thỏa mãn niềm đam mê cùng bè bạn . HiHiHi .
@dai_vie199 bboy là gì thế bạn>?giờ lớp trẻ nhiều môn đọc quá
@bachhaiduong29 BBOY là BreakDance Boy . CHỉ những người nhảy HipHop mà thể loại Breakdance đó bạn . Trong Breakdance thì chia làm nhiều kiểu chơi như Style, StyleMove , mà bạn thường thấy nhất là PowerMove như Headspin ( xoay đầu) , Flare ( đá ngựa ) , Muchmill ( Xoắn ốc ) , Handhop ( búng 1 tay ) , ...
mai ra công viên lê thị riêng chạy bộ mới được
Tập những bài cardio, mệt và đau cơ quá hét lên AAAAAA, xong thấy người như rã ra, sướng tê từng cơ bắp 😁
Điều này thì chuẩn rồi, nhưng có duy trì được đều đặn may không mới là khó bác ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019