[Infographic] Thống kê về số lượng Twitter tại CES 2012

TDNC
16/1/2012 16:21Phản hồi: 18
[Infographic] Thống kê về số lượng Twitter tại CES 2012
Bạn có biết [TAG]Microsoft[/TAG] là hãng được nhắc đến nhiều nhất trên [TAG]Twitter[/TAG] trong ngày đầu của triển lãm [TAG]CES 2012[/TAG] không? Bạn có biết CNET là trang tin tweet nhiều nhất trên mạng tiểu blog với số lượng lên đến hơn 7 ngàn Tweet trong vòng 3 ngày không? Hay bạn có biết năm nay người ta bàn tán về loại sản phẩm nào nhất không, [TAG]Ultrabook[/TAG], [TAG]máy tính bảng[/TAG] hay là màn hình [TAG]OLED[/TAG]? Nếu chưa biết thì mời các bạn xem hình [TAG]Infographic[/TAG] thống kê dưới đây được thực hiện bởi trang Simply Measured.

Chúng ta có tổng cộng 4 nội dung chính trong bài này, bao gồm: Những thương hiệu được nhắc đến nhiều nhất tại CES 2012, những tên miền siêng năng Tweet nhất, so sánh số lượng Tweet của CES 2012 với CES 2011 và sau cùng là thống kế những thể loại sản phẩm được nhắc đến nhiều nhất tại triển lãm lần này.

18 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

dungcpm
ĐẠI BÀNG
12 năm
Màn hình OLED, Tablets lên ngôi 😃
ultrabook cũng k kém đâu bác hehe
phucphuc21
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hix, hổng có thấy TOSY của Việt Nam đâu hết 😔
Hơi lạ là không có TOSY nhỉ? Báo chí quốc tế và trong nước đưa tin quá nhiều mà.
Tosy thì dân mình biết nhiều hơn dân Tây bác ạ, cũng có tí tiếng tăm ở CES đấy nhưng so với các ông lớn kia thì ko có cửa
M$ ko tham gia nhưng vẫn đình đám phết 🆒
Năm nay MS vẫn tham gia mà bác. Từ năm tới mới bỏ. Công nhận giờ CES cũng thấy hơi nhạt nhòa.
anh em mình cần tweet nhiều thì may ra 😁
bjboyn00b
TÍCH CỰC
12 năm
Tosy sao mà qua mặt được mấy ông lớn kia chứ, híc .
màn hình oled đang là xu hướng mới của thế giới 😁
lowt3ch
TÍCH CỰC
12 năm
Các bác toàn bị mị dân. Tosy nào có cửa ở đây =))
dotapro
TÍCH CỰC
12 năm
may quá vẫn còn nhìn thấy BB...:X
... Màn hình Oled lên ngôi, phần nào đó cũng kéo theo Tablet nữa ...
TOSY giơi thiệu quá ít sản phẩm và ko có tiếng tăng trên thế giới nên ko đc chú ý là đương nhiên rồi 😁
doantonbp
ĐẠI BÀNG
12 năm
Công nghệ đang thay đổi rất nhanh, màn hình OLED có khi được tích hợp lên Smartphone và Tablet trong tương lai.
okcacaok
TÍCH CỰC
12 năm
Tích hợp rồi đó bạn, nó chính là amoled của SamSung .
Trang Tinhte ko chơi với Twitter nhỉ ? Nếu có chắc cũng đc kha khá bài tweet đấy 😃
Gian hàng của Samsung thu hút nhiều người nhất tại CES
Cho mình hỏi là Apple có tham gia CES 2012 không vậy ? Sao không thấy tăm hơi đâu hết 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019