[Infographic] Tìm hiểu về Superman, siêu anh hùng gần 80 tuổi

sonlazio
2/8/2012 13:1Phản hồi: 160
160 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ko thích DC mỗi cái làm cho anh Superman chết rồi lại sống, sống rồi lại chết =.=
weixiao
TÍCH CỰC
12 năm
smallville dài lê thê
season sau mỗi tập xuất hiện 1 kẻ thù mì ăn liền quá chán
quanghau_ht
ĐẠI BÀNG
12 năm
mấy truyện của mỹ chỉ hay lúc đầu về sau càng nhảm , thua xa hentai của Nhật , à nhầm Mangan
Ví Dụ như X men ...
superman là người đàn ông mặc quần sịp bên ngoài.
một thời của tuổi thơ, còn cả đống đồ chơi superman đây bác nào thích em tặng 1 con làm quen 😁
giờ xem x-men là còn hấp dẫn thoy,supper vs người dơi mình ko hứng thú lắm,he
hachac
ĐẠI BÀNG
12 năm
Gặp Goku anh í tát cho phát thì lại răng môi lẫn lộn =)) Superman mà đú ah =))
@hachac em cũng thấy Songoku là số 1 về khoản sức mạnh
MikenAngelo
ĐẠI BÀNG
12 năm
Siu Nhưn - Superman 😁
c.bony
TÍCH CỰC
12 năm
IG nhiều chữ 😁
Mình coi nhiều về superman rùi 😃 quá hay. Kết cô bồ của lão này 😁
sang năm có bộ Man of Steel do bác Christopher Nolan reboot lại toàn bộ là ngon😃
@trinhvuhoang1994 Nolan làm nhà sản xuất thôi, ko phải đạo diễn
shakalaka
ĐẠI BÀNG
12 năm
bây giờ chống gậy nhặt vỏ lon sống qua ngày:eek:
jiji75
TÍCH CỰC
12 năm
Nghe đồn là những ai đóng vai Superman đều bị lời nguyền không tốt lắm thì phải!
dạo này tinhte chuyển từ diễn đàn công nghệ qua diễn đàn tụ họp fan của các siêu anh hùng 🆒
superbebu
ĐẠI BÀNG
12 năm
Bộ Superman reboot hình như chuyển cho đạo diễn khác rồi, để cho Nolan toàn tâm toàn ý làm Batman
Vẫn thích batman hơn, thực tế hơn, nếu xét vêg thân thế, hoàn cảnh và lý do trở thành Anh hùng thì batman hơn đứt
@trung2tek xem batman cứ có cái cảm giác của phim cũ cũ , kiểu làm phim ko thật lắm , xem iron man ngon hơn bác ạ 😁
Bác sonlazio chú ý một chút, cái này đâu có phải là infographic đâu, biết Infographic là tốt, là hay, là xu thế nhưng mà cái gì cũng thể hiện bằng Infographic, cái gì cũng quy chụp là Infographic thì thật chẳng tinh tế chút nào. Mong bác sửa tiêu đề để tránh bị một số người đánh giá sai về trình độ nhận thức của diễn đàn mình. ^^
aki.yuki
ĐẠI BÀNG
12 năm
SM của DC với THOR của Marvel ai thắng nhỉ. Mình kết anh thor đẹp zai hơn
sju nhân thì chán hơn, nhân vật phản diện íu xìu , batman thì có jorker, chim cánh cụt ,v.v
okido
TÍCH CỰC
12 năm
khúc cuối nghe đã quá ! hết series Batman, Nolan tiếp tục với Superman 🤔 có khi nào mai mốt lại có League of Justice để cân bằng với Avengers Assembly không nhỉ :X
@okido có đấy bác, năm sau sẽ ra Justice League và Steel of man luôn đấy, Warner Bros đã nói rồi mà
@solo12359 Man of Steel bạn ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019