Inotia 2: A Wanderer of Luone

tungtpvn
23/1/2011 20:40Phản hồi: 40
Inotia 2: A Wanderer of Luone
Ở diễn đàn đã có bạn up bản 3 nhưng một số bạn chê không hay bằng phần 2 nên mình reupload lên cho các bạn. Nếu thích thì các bạn có thể tải về chơi.

Code:
http://www.fileserve.com/file/twRuZFt
40 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chơi hay thật hay hơn bản 3.
Tớ bảo hay hơn nhiều mà.Mỗi tội lâu lăm rồi k update map mới.Bi h chỏ bít vào match of mode oánh nhau và xay đồ chao thui
Cảm ơn phát, chơi bản 3 nó cứ thế nào ý, bản 2 kô biết làm nv có dễ không nhỉ, toàn tiếng anh, mà hiểu và dịch thì chỉ có hạn😔
truongbin
ĐẠI BÀNG
13 năm
thank bạn nha
mình đang cần V3 chán quá 😔(
EvilLord
ĐẠI BÀNG
13 năm
Mình còn chơi Inotia 2 nè, bản 3 đồ họa 0 = bản 2 , nhìn đã thấy chán 😔

---------- Post added at 05:30 AM ---------- Previous post was at 05:28 AM ----------

Nv ở bản 2 dễ lắm, chỉ tội vài con boss hơi khủng, hik h mình còn đag đi đánh con Beast Master mà nó trâu quá, ăn 0 nổi, hik hik :(
trongson
ĐẠI BÀNG
13 năm
bản của bác này cũng không vào được match up mode.hic
EvilLord
ĐẠI BÀNG
13 năm
Ơ vẫn vào đc mà bác, em vẫn đi đánh nhau ở MUM thường xuyên mà .

---------- Post added at 04:41 PM ---------- Previous post was at 04:39 PM ----------

Có pro nào không giúp em với 😔( con Beast Mastet chừng nào mới làm thịt đc nó đây trời :( vừa trâu vừa khỏe , nó chém 1 phát mình mất gần 1k :(
Post hướng dẫn chơi đi bạn ơi
Game này chơi Online hay Ofline vậy mấy bạn? Nhìn cũng thích quá nhưng nếu chơi Online thì mình chịu. Quê mình không có wifi và 3G. Muốn online pah3i chạy 30 cây số ra chợ mới có wán wifi. Hic!
EvilLord
ĐẠI BÀNG
13 năm
Cái này chơi cả off lẫn onl bạn ạ, cấp cao thì dùng wifi vào match uo mode chơi kiếm đồ với ép đồ chaos

@3G-EVN : Game có khoảng 200nv nên 0 thể hướng dẫn hết đc, bạn cứ chơi đi rồi chỗ mắc thì hỏi ae .
Tiếc thật nếu bác post sớm hơn thì mình down về chơi rồi. Hiện giờ mình đang chơi FFantasy 3 mà game này hay bằng ff3 kô vậy. Dù gì cũng thanks bác.
Sao so sánh giữa 2 game này với nhau, mỗi game thuộc gameplay khác nhau mà, nhưng vì là fan của Final nên sẽ nói Final hay hơn 😁
EvilLord
ĐẠI BÀNG
13 năm
Sorry vì mình chưa chơi ff3 bao giờ nên mình cũng k biết, nhưng chơi Inotia 2 thì đáng để chơi lắm .
tommy442
TÍCH CỰC
13 năm
Mình chơi ngang nhiệm vụ bắc vào chủ nhà trọ rồi thuê 1 anh lính đánh thuê gì đó,xong đến đội trưởng chờ.Nhưng mình vào gặp ông chủ phòng trọ,có đưa cho ông 1 vật,xong mình k bít làm gì tiếp nữa.có bác nào bít chỉ giúp mình với.
EvilLord
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bác vào cái nhà mà bác vừa thuê lính ấy rồi đi lên trên là thấy con lính mình thuê rồi bác ấn vào nó chọn recuit là ok rồi ra gặp thằng Haken trả nhiệm vụ 😁 . Hik có pác nào đánh xong con Evil Lord Gorgon chưa chỉ em nó chỗ nào ở Locknust Dungeon zậy 😔
EvilLord
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hơ hơ con Evil Lord Gogon thì cuj mà sao con King Gorgon nó vừa trâu vừa khỏe thế:mad: đánh nó mãi mà nó chưa mất đến nửa bình 😢 Hik h mới 58 chắc khi nào 60 quay lại thịt nó 😔

---------- Post added at 05:31 PM ---------- Previous post was at 05:25 PM ----------

Có bác nào làm xong cái Named Slayer chưa, nó thưởng cái gì thế ?

------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Sau 1 hồi hì hục vật lộn với con Beast Master đánh chết nó 10 lần mới ra cây cung tím opt cũng đc mà bán cũng :rolleyes:
Hik mỗi lần đánh nhặt đc 1k vàng đánh nó 10 lần xong thì gặp thằng bán hàng rong liên tục ở mấy map mà map nào cũng bán Piece of Strengt chứ thế là hết nhẵn :(
bạn còn giữ bản inotia 2 vào match up được ko ? up lên mediafire giùm mình nhé 😁 mình cám ơn rất nhiều lun :D chứ mấy bản kia down về toàn cái thì ko connect được cái thì lỗi " your version is unoffical " hay gì đó
EvilLord
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bạn vào Itunes search Inotia 2 : The Wandered of Luone rồi nó ra 3 bản , bạn đừng chọn bản free mà chọn bản = tiền ý
trongson
ĐẠI BÀNG
13 năm
bác có thể up bản mua ở itunes cho a e xài được k? mê game này quá mà bản xxx k đánh online được
EvilLord
ĐẠI BÀNG
13 năm
thì ra bạn xài bản mua à 😔 cứ tưởng xài bản đã ..... mà vào được match up chứ
EvilLord
ĐẠI BÀNG
13 năm
Bản cr....ed thì vào sao đc bác , bản xịn mà hack , cheat còn bị band nick cơ mà.
EvilLord
ĐẠI BÀNG
13 năm
Hik em vào Itunes = Iphone mà , post lên kiểu gì đc😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019