Inotia 4: Assassin of Berkel v1.0.3 [ RPG hấp dẫn ko thể bỏ qua][ Phần 4 đã có trên Android ]

huynhtong
6/6/2012 8:51Phản hồi: 120
120 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

đồ săn boss trong hang lv 100 là max hay 105 thế mọi người, đồ tím có nh` lắm mà toàn 100 thôi,mà cái quận giấy Chaos để ép lên +31 hiếm thế hix
thegame17
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hack shop để mua set đồ tím 105 của các class:

Yêu cầu:
-Máy đã root.
-Cài GameCIH.
-Cài Inotia 4 😁

Thực hiện:
-Vào game, kiếm shop của thằng bán vũ khí, tên là Weapon Shop, nói chuyện với nó để mở shop ra, khi ra được shop thì không bấm gì cả.
-Mở GameCIH lên, chọn Input Name, nhập vào emda, sẽ search ra được 3 giá trị, chúng ta lấy cái giá trị nằm giữa, nó luôn luôn là 23.
-Chọn giá trị đó, sửa thành xxxxx.
-Sau đó bấm vào 1 tab vũ khí (lưu ý là bấm vào tab theo bên dưới mình ghi danh sách nha) bên trái của shop, nó sẽ bị mất hình các món hàng, lúc này đừng bấm mua.
-Mở GameCIH lên lại và sửa cái giá trị chúng ta chỉnh khi nãy là xxxxx thành 23 lại.
-Bây giờ thì đã mua được rồi, hình ảnh món hàng đã hiện trở lại.

Sau đây là danh sách cho xxxxx và vị trí của các tab tương ứng:

Tab Dagger và giá trị của xxxxx tương ứng với Item sau:
1 - Infinity Bag, là cái túi hành lý 16 ô đó.
9999 - Hero Emblem, là cái để gọi đệ ra, nhưng xịn hơn mấy cái nhặt được, do nó là Hero luôn, full skill nhé.
9997 - Chaos Weapon Scroll - Giấy ép vũ khí.
9998 - Chaos Armor Scroll - Giấy ép áo giáp.

Lưu ý thêm mọi người, 2 cuộn giấy Chaos dùng rất nguy hiểm nhé, yêu cầu để xài được nó là durability của item phải là 0, nghĩa là phải nâng cấp bằng giấy thường trước cho item lên ít nhất là +1 và giảm durability xuống 0, khi nâng cấp bằng cuộn giấy Chaos mà thất bại thì item sẽ trở về +0 lại. Lúc đó do durability là 0 rồi, nên muốn dùng giấy thường nâng cấp lại cũng không được đâu, suy nghĩ kỹ trước khi dùng nhé :D

Tab Crossbow và giá trị của xxxxx tương ứng với Item sau:
11111 - Hero Hunter Set, set tím 105 cho Ranger.
11115 - Hero Warror Set và Hero Assassin Set, set tím 105 cho Warror và Assassin.
11116 - Hero Knight Set, set tím 105 cho Black Knight.

Ngoài ra còn nhiều món khác trong mỗi tab, mình chỉ nếu ra mấy món đáng mua thôi.
Các bạn có thể mò thêm xxxxx theo ý mình, nếu ai có phát hiện dãy số nào có món nào hay thì post lên chia sẻ cho mọi người nha.
@thegame17 Hjx sao bấm emda search no ra 0 😔( giúp e với
vjpden33
TÍCH CỰC
12 năm
Bác nói GameCIH thì làm sao.Mở lên cái dis game thẳng cẳng bác có ý định gì đây
thegame17
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vjpden33 Thế bản mod offline để làm gì hả bạn?Nếu mình không lầm thì hình như bạn nói bạn hack được stat lên 10k boss đánh không chết mà,vậy sao giờ lại bảo dis game?Hay bạn hack bằng Game Guardian?
Ý định gì hả?Ý định chỉ mọi người cách mua được đồ cuối thôi.

Sent from my HTC Incredible S using Tapatalk 2
vjpden33
TÍCH CỰC
12 năm
@thegame17 GameCIH bị game này chặn rồi mà.
thegame17
ĐẠI BÀNG
12 năm
@vjpden33

Video làm từng bước luôn,dùng GameCIH hoàn toàn bình thường mà.

giờ mới reset máy, kêu chơi lại lần thứ 3 thì thấy muốn nản rồi ;)) thôi bỏ, không chơi nữa vậy, mình xem lại thì bản Plus mình chơi bị đứng, còn bản gốc thì thegame17 chơi không bị đứng, anh em có chơi thì tốt nhất đừng chơi bản plus nhé.
thegame17
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kid_banders Mình chơi Plus hay gốc gì cũng bình thường mà ta.
Trong clip mình quay la chơi bản Plus đó bạn.

luongphuoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@kid_banders mình biết 1 cách không bị mất data lưu nữa rồi bạn àh . khi vào chơi mình save lưu trên sever của game đấy ( phải dăng ký ID trên sever game nha ) mở wifi hoặc 3g save vào. khi save xong thì ok rồi . mỗi lần reset máy hay gì gì đó thì vào game lại bấm load game nó sẽ gửi bản save của mình về lại và tiếp tục chơi tiếp . mình chơi bằng kindle fire cũng bị cái vụ mất save bữa giờ mấy lần muốn nản luôn ( mỗi khi hết pin tắt máy cắm sạc là mất save ) đã thử niều cách như backup lại data bằng titanium back up mỗi lần sau khi save xong vẫn mất data cũng không hiểu tại sao , rồi rốt cuộc cũng tìm ra cách save là save trên sever game đảm bảo không mất .
@luongphuoc vậy khi chơi cứ phải bật 3G hoặc Wifi mới save được hả bác
luongphuoc
ĐẠI BÀNG
12 năm
@trug4zh không cần chơi thì cứ bình thường khi nào mà cần save thì hãy bật wifi hoặc 3g lên để save
tony7250i
ĐẠI BÀNG
12 năm
chân thành cám ơn bác thegame17 ^_^
vjpden33
TÍCH CỰC
12 năm
Sao nhiều bác bị lỗi nhỉ.Chơi cả bản thường với plus chưa gắp vấn đề gì.
Mỗi tội bản plus có nv đầu tiên lên thành lớn nv nó cho mình xem HD trên web cáo dis thẳng
vjpden33
TÍCH CỰC
12 năm
Máy mình chỉ dùng bản ..... của plus vào chỗ loading bị phát hiện ngay.Kể cả đang chơi game nhấn home ra mở CIH vào lại là bị phát hiện.
Nên toàn ùng Game guard
nobichan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Hix...
Tải rồi nhưng ko chơi đc trên SS young 5360 😔
1,2,3 thì chơi nuột. cứ vào bản 4 này lúc nó Loading rồi hiện lên cái logo game là bị kick ra ngoài. Cái lỗi thì nó báo lẹ wa có 1s đọc ko kịp :(
nobichan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Ai thử test trên S5360 chưa? Có thì chỉ giáo mình với
vjpden33
TÍCH CỰC
12 năm
Mấy máy QVGA hình như cả armv6 không chơi dc đâu
ai nói armv6 ko chơi dc. galaxy mini còn choi dc mà
nobichan
ĐẠI BÀNG
12 năm
Vậy là mềnh hổng chơi Inotia 4 đc rồi hả mấy bồ 😕
vjpden33
TÍCH CỰC
12 năm
Bản mod à.Mấy máy armv6 dis cả.bạn up hình moni choi lên coi
@vjpden33 ok. sáng mình up nhé.
Phần 4 đã có rồi, nhanh tay down thôi các bạn ơi.

http://mgame.zing.vn/mg
vjpden33
TÍCH CỰC
12 năm
Máy mình đâu phải armv6 😆
bản 3 chơi chưa xong @@!

Bản game mod có thể mua item không hết tiền với kĩ năng tăng quài không hết ! ;))
coolnt0317
ĐẠI BÀNG
12 năm
bác nào biết cách nâng skill của warior ko ạ , mình nâng tùm lum hết hic !

Mình dùng bản cập nhật ngày 16/7/2012 trên google play store luôn , game này chơi hay nhưng mấy cái thuộc tính của đồ mình chẳng biết như thế nào , cái nào xài mạnh các bác có bít ko ?
9991 la bag 16 o
9993 la quyen sach rết skill
bac Thegames17 co the noi ve cach dung giay ep do binh thuong dc ko.ko biet max la +?
cac bac ngoi chiu kho seach con rat nhieu vat pham thu vi nhung moi toi tốn pin quá k seach hết dc
coolnt0317
ĐẠI BÀNG
12 năm
em éo chơi game này nữa , cày tới lv 105 mà ko đánh lại con trùm trong cái hàng động thứ 2 ( trùm biến hình 1 là thằng tướng alexander củ chuối _ nó biến thành con rồng vl )

đi tới đó ko có đường về mà đánh hoài cũng ko được , hết máu + hồi sinh ... chắc kiếm cái bản nào hack cài vô mua đồ đập
Mình ép được cáo áo giáp lv 99 chao rồi + 9 cho nó luôn , giáp lên được 1k9 ^^ mà nó đập vẫn cứ die !

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019