Instagram cho Windows 10 Mobile có cập nhật giao diện đen trắng mới

Duy Luân
15/5/2016 23:3Phản hồi: 49
Instagram cho Windows 10 Mobile có cập nhật giao diện đen trắng mới
Instagram cho Windows 10 Mobile hôm nay đã được cập nhật lên giao diện mới giống bản cho Android và iOS hồi tuần trước. Tông màu đen là chủ đạo, nhấn nhá thêm một vài yếu tố màu đỏ hoặc hồng, và không thể thiếu logo mới (trên Win 10 PC thì nó màu trắng, đẹp và sang hơn bảy sắc cầu vồng trên hai OS kia 😁). Nhìn tổng quan giao diện của app không khác mấy so với bản trên iOS do thực chất nó được port từ nền tảng này sang Windows 10 Mobile, và cũng có thể nhờ vậy mà tốc độ cập nhật mới nhanh hơn so với Instagram Beta hồi trước. Ngay bây giờ anh em Win 10 Mobile đã có thể download Instagram bản mới nhất bằng link hoặc mã QR bên dưới.

49 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình thích cái giao diện trắng đen lắm
@phạm thanh hiếu Bạn có vẻ hoài cổ nhỉ, dùng màn e-Ink đi, luôn luôn là trắng và đen thôi 😁
@Dat_bibox Mình giống bác ở trên. Thích màu đen trắng. Mình xài đt ss binh thuong khi không xem ảnh hây fim thì mình chuyển màn hinh sang đen trắng
tươi vui
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cái bạn nữ hình đầu tiên dễ thương quá
lehoang91
TÍCH CỰC
8 năm
@chopinguitar Sao biết có chồng rồi hay vậy?😁
lehoang91
TÍCH CỰC
8 năm
@chopinguitar Sao biết có chồng rồi hay vậy?😁
chopinguitar
ĐẠI BÀNG
8 năm
@lehoang91 Bạn này khá nổi mà bác
lehoang91
TÍCH CỰC
8 năm
@chopinguitar Vậy ah,chắc nổi trong Nam, ngoài Bắc k biết...nhìn cũng dễ thương nên mới vào coi topic này😆
Cho xin full hình nha.
tbdat11
CAO CẤP
8 năm
Giờ lại đi theo xu hướng chỉ đen và trắng của Windows rồi 😁
dbt123
CAO CẤP
8 năm
chờ mãi Facebook chính chủ mà lâu quá
Ongnoi15
ĐẠI BÀNG
8 năm
@dbt123 Gần có rồi, qua t6 là có rồi đó bn.

P/s: một nhân viên facebook chia sẽ hi :p
@dbt123 em vừa cho đi em 830 chỉ vì cái facebook no phản hồi chậm 😔(, bình luận mà cứ ba chấm chạy báo đang tải nhận xét và nhiều nhiều cái nữa :(
minhsuke
ĐẠI BÀNG
8 năm
Giao diện mới này nhìn đẹp hơn phiên bản cũ. Logo ở trên Windows nhìn đẹp logo Insta 2 hđh kia 😁
jokerforever
ĐẠI BÀNG
8 năm
dùng rất thích. Up lên FB mãi ko dc 1 cái ảnh. Up lên instagram 2s xong
chopinguitar
ĐẠI BÀNG
8 năm
Anh Luân sao để hình LHP vậy anh =))
icon nhìn đẹp hơn hẳn bản cho iOS và Android 😁
@BlackBerryz nó nằm ở chỗ nào trên cái màn hinh của bạn vậy ?
mình mỏi mắt mà không thấy
ntnguyen4
TÍCH CỰC
8 năm
@nguyenthanhhieuthanson Góc trên cùng bên phải ấy, icon đơn giản, ko màu mè
@nguyenthanhhieuthanson góc trên bên phải đó bạn. 😁
14025025
TÍCH CỰC
8 năm
@nguyenthanhhieuthanson nhìn phát ra luôn mà bác, đống icon bên android mới khó tìm ấy, dùng mãi rồi mà vẫn chưa nhớ đc vị trí icon, cứ phải rà 1 lượt
KHTN Nobita
ĐẠI BÀNG
8 năm
@BlackBerryz Màn hình ông thần này nhìn rối thế. Custom lại đi để mấy cái trong suốt với nhau, mấy cái có màu với nhau dễ nhìn. Nhìn mãi mới thấy cái ứng dụng này góc trên bên phải
tbdat11
CAO CẤP
8 năm
Up lên bản mới trên Windows 10 Mobile này cũng hết cái lỗi mở lên bị hiện trắng rồi mới ra ứng dụng nữa. Có vẻ nhanh hơn nhiều. Mấy nay toàn up ảnh trên này rồi cho auto post luôn lên Facebook 😁
bhuubao
CAO CẤP
8 năm
Giờ làm con 1520 có Insta chính chủ là ngon rồi, nhưng mà vẫn thiếu cái Vsco để sống ảo, chán thật
Klq nhưng thấy ghét cái icon insta mới trên iOS quá 😔
plusvn
TÍCH CỰC
8 năm
Mình xài iOS vẫn chưa update lên giao diện và icon mới, thấy tiếc cái cũ quá, gắn bó bao lâu nay 😁

--một thanh niên xài Instagram nhiều hơn FB chia sẻ
Cho xin info bạn nữ giấu tên trên ảnh bìa.
thinkpark
ĐẠI BÀNG
8 năm
@dualshock Bạn tới Suntory Pepsi sẽ gặp. Nhưng nói trước là người ta có chồng rồi và đang rất hạnh phúc nhé. hehe
T-2-A
ĐẠI BÀNG
8 năm
không biết có facebook, messenger, Instagram cho windows phone 8.1 không nhỉ, mình chẳng thể nào lên được windows 10
lonely202
ĐẠI BÀNG
8 năm
win 10 mobile có được dùng cái logo màu mè kia ak :eek:
jeetkunedo
TÍCH CỰC
8 năm
klq tý, nhưng cho mình hỏi, đang xài 925, đăng ký windows insider rồi sao vào cập nhật mà ko lên được win10 mobiles các bác nhỉ ?
Có cáp thêm đô la cũng chả thèm tải về cái ứng dụng này.
Thấy vô lý sao sao đó. Giao diện mới thì trắng đen còn logo thì lòe loẹt 7 sắc cầu vồng, cứ ngược ngược 😆 Logo cũ đẹp hơn bn 😃
@Khánh Bee logo app trên W10m là trong suốt nhé =)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019