Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

Instagram đã có hơn 600 triệu người dùng

TDNC
16/12/2016 3:20Phản hồi: 28
Instagram đã có hơn 600 triệu người dùng
Instagram xác nhận họ vừa vượt đạt được hơn 600 triệu thành viên. Trong đó, 100 triệu thành viên mới nhất đến từ 6 tháng gần đây. Còn lúc từ 400 triệu lên thành 500 triệu họ phải mất đến 9 tháng. Điều này rõ ràng cho thấy Instagram đang có mức tăng trưởng rất tốt về số lượng người dùng nhờ vào việc liên tục tung ra các tính năng mới đối với Instagram ví dụ như Livestream, Story, tin nhắn tự huỷ, lưu hình hay, zoom ảnh... Instagram cũng cho biết mỗi ngày có tới 300 triệu người sử dụng app của họ.

Theo Instagram
28 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

loveIT_94
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trong đó có mình
loveIT_94
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trong đó có mình
Lâu rồi không vào Instagram
bonbonsone
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bỏ facebook lên instagram sống dc hơm năm nay rồi... insta bình yên hơn face nhiều. Ko liên quan nhưng mà instar của mình là longtesla
@bonbonsone Đúng là bình yên hơn nhìu bác, ko thị phi như hồi còn ở fb. E cũng đóng đô ở IG dc gần nửa năm r :p

Tiện thể IG của mềnh: nguyen2uynh. Rất vui đc gặp ae Tinh tế
Ghostgabmt
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chắc vài tháng nữa thì sẽ không còn nội dung của bài viết nữa mà thay vào đó là hình ảnh và title 😃
Trong đó có mình 🆒
Dimita
ĐẠI BÀNG
7 năm
Dùng Instagram thấy đơn giản hơn, vuốt vuốt xem ảnh xíu thôi đỡ mất thời gian như Facebook 😁
zdng12
TÍCH CỰC
7 năm
dùng đã lâu. instagram là nơi mình upload ảnh để m.n xem chủ yếu follow người nước ngoài, và là nơi than thở do không thích post facebook
Chưa dùng bao giờ, ngay cả fb cũng chỉ để dùng share event tinhte thì gram làm gì mất thời zan! 😁
ANHLE479
TÍCH CỰC
7 năm
Từ facebook kéo qua không à
Insta có điểm mình không thích là bất cứ mình like, follow hay comment ở đâu là những người follow mình đều biết hết, không ẩn được :mad::mad::mad:. Nên đành phải tạo cái acc clone để follow cả thả tim cho mấy em gái xinh tươi :p:p:p
khitnv2
ĐẠI BÀNG
7 năm
@n.a.v.i.p Chỉ khi nào bạn like/comment một tài khoản public hoặc một tài khoản mà bạn và người đó cùng follow thì nó mới hiện lên thôi 😆
@n.a.v.i.p Không giám sống thật với bản thân à bạn!
@thehai87 "Nước trong quá thì không có cá
Người thật thà quá thì không có ai chơi"
😁:D:D:D:D:D:D
vietprowap
TÍCH CỰC
7 năm
Lâu rồi cũng không dùng insta, instagram mà biết dùng hastag rất nhiều like 😁
Đang sd instagram vì nó bình yên và k rác rưởi như fb. Lên xem ảnh mấy em xinh tươi là chính 😁
dong_ho_the_ky : rất vui dc chào 500ae IG
Mình cũng thích chơi Instagram (IG) hơn facebook nhiều. Không có quá nhiều quảng cáo
liem.ht
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tròn đẹp
plusvn
TÍCH CỰC
7 năm
Chơi Instagram được mấy năm rồi, nó đang update những tính năng mà mình thấy là không cần thiết, tạp nham, trong khi việc tập trung vào chất lượng ảnh up lên thì chẳng thấy đâu.
Thiện ĐZ
ĐẠI BÀNG
7 năm
Trong do co minh
thích instagram hơn facebook vì thích xem ảnh hơn là đọc tus và đọc mấy cái share nhảm

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019