Internet Download Manager cho Mac – IDM 6.2.5 cho Mac

hungmaulanh
23/9/2018 7:38Phản hồi: 15
Internet Download Manager cho Mac – IDM 6.2.5 cho Mac

Internet Download Manager cho Mac vẫn là ước mong xa vời của người dùng Mac. Trước giờ người dùng Mac chỉ có thể chạy IDM thông qua CrossOver. Tuy nhiên, hôm nay mình xin với thiệu với mọi người phiên bản IDM 6.25 ....... Full chạy qua WineSkin.

Ứng dụng chạy đơn giản, nhanh, download Max Speed với Fshare. Để sử dụng, các bạn chỉ cần Download Internet Download Manager cho Mac ở link bên dưới. Sau đó click vào File IDM.dmg. Kéo File Internet Download Manager vào Application sau đó chạy ứng dụng trong Application
Internet Download Manager 6.2.5 Cho mac – Dung lượng: 200 MB
Link download :

Fshare
15 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thaivg
ĐẠI BÀNG
6 năm
Cái này download nhanh hơn đc nhiều so với bình thường không các bác?
@thaivg Quảng cáo thì như vậy chứ dùng thì cũng bình thường . Được cái là dễ dùng dễ xài . Download video dễ
hungmaulanh
ĐẠI BÀNG
6 năm
vâng, cái này anh em nào dùng win thì biết rồi, download cực nhanh mà lại tiện
noblemanhp
TÍCH CỰC
6 năm
@hungmaulanh Mình mới dùng Mac lần đầu tiên, hỏi bạn tí là cài cái này kiểu gì. Mình tải về kick vào rồi kéo thả vào application xong xuôi chạy lên có icon ở dock rồi mà ko chạy đc. Nó chỉ hiện ở dock, giờ muốn dùng thì cài như nào.
vdtours
ĐẠI BÀNG
6 năm
toàn đưa link phần mềm của Windows. Kiểm tra kỹ lại trước khi đưa link đi
hungmaulanh
ĐẠI BÀNG
6 năm
@vdtours sory bạn đã sửa link, hôm trước coyp nhầm. giờ là file DMG rồi nhé
lazzy
ĐẠI BÀNG
5 năm
nó có bắt link tự động như trên windows kg? Nếu có thì tuyệt vời còn kg thì chắc cũng như Folx GO+
noblemanhp
TÍCH CỰC
5 năm
@vdtours Cài xong xuôi nhưng khi chạy chỉ có icon idm trên dock mà ko chạy đc. Bắt buộc phải thoát app bằng cm alt esc mới thoát đc app. Cài mấy bản đều vậy
vdtours
ĐẠI BÀNG
5 năm
@noblemanhp Mình cài thử vẫn được. Có Icon trên dock + Wineskin trên góc trái trên cùng. Chưa test thử tốc độ download. Vẫn không tự bắt link down như IDM trên win.
noblemanhp
TÍCH CỰC
5 năm
@vdtours Mình bấm chạy có icon trên dock nhưng không hiện bảng ứng dụng. Cái Winkine là gì hả bạn, mới dùng Mac nên nhiều cái không biết
vdtours
ĐẠI BÀNG
5 năm
@noblemanhp Wineskin ( phần mềm giả lập). IDM chủ topic chạy trên nền Wineskin chứ không chạy trực luôn trên Mac os. Do vậy khi chạy IDM thì Winéskin nó cũng chạy luôn.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019