iOS 10.1 Public Beta cũng đã xuất hiện, thêm chụp xóa phông cho 7 Plus, mời anh em tải về

Duy Luân
22/9/2016 22:17Phản hồi: 110
iOS 10.1 Public Beta cũng đã xuất hiện, thêm chụp xóa phông cho 7 Plus, mời anh em tải về
Hôm qua Apple ra mắt iOS 10.1 Developer Preview, còn hôm nay hãng cũng đã ra mắt iOS 10.1 dành cho những anh em nào đã tham gia chương trình Public Beta. iOS 10.1 bổ sung khả năng chụp xóa phông cho iPhone 7 Plus và theo những thử nghiệm ban đầu có vẻ như là nó khá tốt. Bọn mình đang thử nghiệm và sẽ sớm chia sẻ kết quả với anh em. Nếu anh em đã tham gia chương trình Public Beta sẵn rồi thì chỉ cần vào Settings > General > System update, còn chưa tham gia thì hãy làm theo hướng dẫn ở đây: Hướng dẫn cài đặt iOS 10 Beta cho mọi người.

Nguồn: BGR
110 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

hehe, càng ngày càng tuyệt, cho đaẳng cấp sống ảo của chúng ta nâng lên tầm cao mới
Thiệt không oan khi mắng apple định nghĩa lại cam kép trên smp.
ngole88
TÍCH CỰC
8 năm
@hypous Chuẩn rồi bác, dù gì thì vẫn phụ thuộc lớn vào phần cứng.
Nên mình quyết tâm đợi năm sau, năm nay chỉ hóng MacbookPro 😁
Năm sau kỷ niệm 10 năm, hy vọng sẽ bá đạo hehe
@hiệp sĩ kanzaki Siêu phẩm nào có chụp xoá phông dc như thế ạ mà so... nokia đang ở miền nào rồi đấy chú
A6_YoonA
TÍCH CỰC
8 năm
@hypous thì chả khoai, nhưng phải chấp nhận vì ko có chỗ đặt ống kính to hay có zoom quang trên điện thoại đc hoặc có thì cũng rất sida =)) với điện thoại ko phải chuyên biệt để chụp ảnh :3
@hypous Phần mềm thì có thể cải thiện được mà, chờ vài bản cập nhật nữa sẽ ngày càng ngon 😃
Muốn tải về mà ko có máy :oops:
pvtung1990
ĐẠI BÀNG
8 năm
trên iphone các bác đưa về dpu có bị xanh man hình ko của e ip5s
AnhTV.
TÍCH CỰC
8 năm
@pvtung1990 Ios 10 gộp chung fw nên máy 64bit nào cũng bị bạn nhé,ip5 mình chưa thử
@pvtung1990 Giờ còn đưa về DFU làm chi vậy trời, cứ thẳng mà táng. À, trừ JB thì phải đưa về DFU...máy sạch thì chả cần.
otro
TÍCH CỰC
8 năm
@pvtung1990 Mình cũng vậy. Có phải lỗi ko biết.
vatlitre
TÍCH CỰC
8 năm
@Wind my love Dfu hay ko dfu thi khi restore cũng phải về recovery mode.
Kể cả bạn có ấn để máy vào dfu màn đen xì thì itunes nó cũng kéo màn hình sáng lên và cab đĩa hiện ra. Nên dfu ko có tác dụng khi restore. Cứ thế mà phang
Xem bên genk có bài về xóa phông trên ip7 mà chết cười
@gà múp Mode để xoá logo samsung ông ơi 😆
@_cuongp_ thuật toán cả đấy 😃)))
Ko có 7+ để mà tải.
Hóng ảnh xóa phông thực tế 😃
Hỏng các bác khoe ảnh
Giờ này mà mình còn đang ở 8.4.1 nữa thật là lạc hậu quá đi à.
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hungphamheroin Bác dùng iPhone mấy. Nếu ko xài jailbreak thì bác lên ios 10 xài thích hơn nhiều đó bác 😃
Mà 8.4.1 đâu có jailbreak đâu. Bác lên đi mà dùng 😁
@Barry Nguyen Đang dùng 6 và JB bình thường nên đang sướng chưa muốn lên.
Barry Nguyen
ĐẠI BÀNG
8 năm
@hungphamheroin Giống mình. Xài 6s+ đang ở 9.3.3 jailbreak 😁
6s có nên lên ko nhỉ?
Có ip 7pl đâu mà lên
Năm nay Apple định nghĩa lại nhiều thứ quá: cam kép, xoá phông, màu đen, phím cứng, thiết kế, cổng 3,5mm, tai nghe không dây...
@mercuryuds http://genk.vn/trai-nghiem-tinh-nang-chup-anh-xoa-phong-tren-iphone-7-plus-lieu-co-the-thay-the-may-anh-20160922135857083.chn

tìm hiểu rồi hẵng quote cậu, apple nó cũng khoe vụ xoá phông người từ hôm giới thiệu rồi

Chứ chụp vật nhỏ như m8 nó thèm khoe làm éo gì
vndtdd
TÍCH CỰC
8 năm
@Wind my love vãi cả định nghĩa, cười đau cả bụng
@mercuryuds Hình như chưa máy nào sơn đen bóng trên chất liệu vỏ kim loại như iPhone 7 đâu bạn ạ. Chứ kính với nhựa thì đầy, từ thời iPhone 4, 3gs và vô số máy hãng khác có màu đen.
mercuryuds
TÍCH CỰC
8 năm
@DJ Khánh Bee hi, b nói thế thì tất nhiên làm gì có cái điện thoại nào giống cái nào 😁 giống lại bị kiện ngay, còn b nói đúng :D
lên ios 10 bị băng fb các bác à, ai bị giống em không
@mrdung12345678 Dung thời gian ngắn là hết ý
beta 10 giờ có link source ipsw cho win không chủ thớt hay vẫn phải OTA hoặc trên MAC
caphi
TÍCH CỰC
8 năm
Ở đời có 3 nhóm người, những người yêu ta chiếm 1/3, những người ghét ta chiếm 1/3, còn lại 1/3 không yêu cũng không ghét. Theo tâm lý học thì 2 trạng thái tình cảm yêu và ghét nó in đậm rất sâu trong tiềm thức con người. Apple chiếm được trạng thái tình cảm của 2/3 nhóm người trên nên tự nhiên mà sản phẩm của họ được phổ biến, ko cần quảng cáo mọi lúc mọi nơi. Khuyên chân thành các bạn không nên tranh cãi để bị rơi vào trạng thái tình cảm Yêu và Ghét. Mất thời gian mà chỉ chuốc phiền vào người. 😁
duaIshock
ĐẠI BÀNG
8 năm
iOS 10 hiện tại chạy ngon. Nhưng khá nhiều cái lặt vặt làm mình cảm giác chưa hoàn thiện.

Ví dụ cái màn hình xanh khi reset máy (home + nguồn) hoặc cái vụ tắt tab cái bụp khi đóng nhiều tab safari, hoặc khi kéo lên xuống danh sách phần mềm trong mục cài đặt thông báo lúc chậm dần thì hơi khực cái.

Hy vọng bản update giải quyết hết.
Ngon qua, mà không có 7+ để lên.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019