iOS 10.2.1 chính thức ra mắt, lỗi hao pin đã được khắc phục

ronaldo_hoang
24/1/2017 4:40Phản hồi: 143
143 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

không biết ai bảo không hao pin? mà mình thấy pin không bằng 10.2, đang dùng 6s+ pin trụ cao lắm hơn 6h 1 chút. haiz thôi chờ 10.3
các bạn tắt các ứng dụng k cần thiết di pin sẽ ngon thôi,chứ 10.2.1 thêm 1 số tính năng k cần thiết thì cug chả lên làm j cho lỗi thêm
Em thấy máy hay bị đơ hơn 😔
E lên 10.2.1 xong thấy máy loa rè hơn với thoát ứng dụng chậm hơn.cảm thấy hối hận kinh khủng.
10.2 thỉnh thoảng hay đơ thật
đang ở 9.3.5 có nên lên không các bác?
junky3
TÍCH CỰC
7 năm
Vào tinh tế hay bị treo, home ảo lâu lâu bị đơ (6s plus và ipad air)
6s+ đang do dự có lên không các bác
chuẩn rồi home ảo thỉng thoảng đơ lên chỉ sợ nó k jaibreak dc
Theo đánh giá khách quang mình , từ khi update 10.2.1 máy dễ dàng bị đơ hơn như là sam vậy có vẽ em nó sử lý chậm hơn , máy mình phát hiện thêm là lỗi đèn Flash không biếc có bác nào giống mình không ......?..!...! , khi máy bị đơ sau đó hoạt động lại bình thương , mình touch vào icon đèn pin thì không lện đèn sáng , thử camera chế độ auto thử chụp thiếu sáng chổ tối , khi touch vào nút chụp thì không đá đèn flash chỉ lện đèn cảm biến đo ánh sáng , làm mình cứ tưởng là bị lổi đèn camera phần cứng , mình vào setting chỉnh chế độ cảnh báo cáo , thử gọi thì chuông reo nhưng đèn flash không nhấp nháy , mình thử restore lại thì máy trở lại bình thường , khi nào máy mà đơ thì hiện tượng đèn flash không hoạt động khi mở đèn pin , về khoãn batttery pin thì tốt hơn , không bị tuột pin nhanh hơn , lúc máy còn IOS 9.3.0 😃
Các bác cứ từ từ! update xong thì đợi 1 - 2 ngày sau hệ thống ổn định. Khi đó hãy nhận xét nha.
dùng ip 5 có nên nâng cấp lên 10 không các bạn ơi
@supportviettel Không nhé nếu ko muốn đập máy
6s plus đã lên thấy pin vẫn vậy, máy có hiện tượng nóng nhanh hơn... lại ước trở về thời 9.x.
Buốn thêm là máy càng ngày càng tróc sơn nhiều hơn... xưa mua ko biết kiểm tra ngày sx nên bị dính lỗi tróc sơn 😔.
o0O0o
ĐẠI BÀNG
7 năm
Khốn nạn thật. 5s 10.2 pin trâu kinh khủng. Thế mà giờ lên 10.2.1 phát pin tụt nhanh hơn tụt quần. Chưa đầy 5 phút mất 1%...... pin từ 42% tắt màn hình để ko chế độ chờ lúc sau còn 39%. Cay ko chịu đc. Mọi người có cách nào ko ? Mà có về lại đc 10.2 ko nhỉ.
Có ai dùng iphone 7 lên ió 10.2.1 mà nhanh hao pin như em ko ạ,ai chỉ giúp em với!!!help me
akirA PHAN
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Manhtuankbhb Minh cũng bị đây,mình dùng 7+
brave
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình từ 100 xuong 99% mất 5p 😔
Sf.
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có con 6 cùi mà hk biết lên có bị lag lắm k
o0O0o
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Sf. 5s chạy còn mượt mà ầm ầm thì 6 lo gì . lên nhanh
Sf.
ĐẠI BÀNG
7 năm
@o0O0o Mượt mà hk biết có bị hao pin không nữa. Giờ 10.0.2 lướt face gần 10p mới rớt 1% pin
7+ bản 10.2 =))) ngày thứ 3 r các bác
Ram con 6s plus của em lên 10.2.1 chỉ dư đc có 100mb vậy là sao các bác??? Em mới bật có 4 app thôi mà 😔... Các bác dùng có thấy vậy ko???
akirA PHAN
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tốn pin kinh khủng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019