iOS 11.2.6 đã bị khoá sign không thể hạ cấp nữa, anh em sẽ phải "sống chung" với 11.3 nếu đã lên.

7/4/2018 8:27Phản hồi: 203
203 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

11.3 rất ngon nên khoá cũng ok
Dùng viettel nên ios 11.3 hơi khó chịu vì nó update carier lên 32. Ko có tuỳ chọn only 2g,3g. Vào chỗ sóng yếu vẫn cứ lte nên toàn bị miss cuộc gọi. Ngoài cái này ra thù chưa chê đc điểm gì. Mình dùng 7plus
@tap_cach_quen ec. ko để ý lắm.thảo nào mọi ngưởi bảo mình tắt mày suốt,gọi toàn thuê bao.
@nguyenmanh287 E vừa làm con đen trắng backup để lắp sim nghe gọi bác ợ. Hóng bản cập nhật tiếp theo nó tắt cái tính năng khó chịu này
Nhà còn con IP6 chưn íu tay mềm cho nên vẫn con ở 10 cũng ổn định lắm nhưng được cái là......chạy chậm như rùa bò thôi. Nhưng bít sao được. Thằng Apple biết chơi là chít mà vẫn báo Update mới ghê. Bị một lần hết 150k ngàn kéo xuống rồi. Nói tóm lại biết tự lượng sức mình thui. Heheheheh
May quá, đã kịp về đội 11.2.6 trước khi quá muộn 😁
hero1105
ĐẠI BÀNG
6 năm
Hình như thi thoảng lại thấy Apple mở sign cũ hay sao ấy nhỉ
Xuống làm gì. Khi 11.3 chạy nhanh như điện. Ổn định hơn 11.2 nhiều
venus_milo
ĐẠI BÀNG
6 năm
Ipad air 2 đang ở 11.1
Chưa dám lên 11.3
tieu.ngao
TÍCH CỰC
6 năm
Mợ,
Dùng ip mỗi năm đổi một lần thì hãy update, ko hãy ngồi im
buihai
CAO CẤP
6 năm
Ios 11 thằng nào chả sida như nhau nên khoá sign cũng vậy thôi
BlakePhu
ĐẠI BÀNG
6 năm
Em ipad air 2 up lên 11.3 auto reset h ko về dc 11.2 😔 có bác nào bị giống em ko ạ!
sadnightdj
TÍCH CỰC
6 năm
Chỉ kịp hạ cuộc ipad pro 10.5 xuống, cắm con X zô thì ko hạ đc, mà cũng ko sao, lên 11.3 chỉ chán cái xài nóng máy quá
congaixinh
TÍCH CỰC
6 năm
11.2.6 bị phát hiện lỗ hổng bảo mật nên apple nó khóa sign lại rồi.dự là sắp có jail break cho anh em.chia buồn với ai nóng vội lên 11.3
@congaixinh Giờ còn jb làm gì ko biết
congaixinh
TÍCH CỰC
6 năm
11.2.6 sắp có jail break rồi anh nhé. em đã đọc thông tin về loiĩ
buihai
CAO CẤP
6 năm
@congaixinh Lâu lắm rồi không cần jb iOs nữa vì cũng đủ đủ xài rồi trừ khoản giật lag reset treo máy của ios 11 thì không đỡ nổi
@buihai thật ra nên cần =)) JB vì muốn những điều kỳ diệu cho non jb thì cũng phải có =)) JB thật ra những ứng dụng chúng ta dùng từ Cydia impator nếu ko có JB để ..... chắc sẽ không bao h dùng dc 😁 thực ra ios giờ dễ hơn giờ nhờ JB và kèm theo công cụ của Saurik là Cydia impator
buihai
CAO CẤP
6 năm
@anhlavodoi1103 Tuỳ nhu cầu thôi, cách đây 5-7 năm đời 3g 4g thì cần nhưng từ đời 6s 7 là mình thấy không cần nữa rồi. Trước thời gian vọc nhiều thì khoái giờ bận m thấy ổn rồi đủ chức năng xài
alphi
TÍCH CỰC
6 năm
Đang ở 11.4 beta 1 mình thấy vẩn bt vậy
ok_never
TÍCH CỰC
6 năm
Đang ở 11.3 và chưa từng có ý định về bản cũ hơn.
Iphone ios 10.2 và ipad chạy ios 9.3.1 của mình không phải lăn tăn gì có bị lỗi gì hay không vì đơn giản là dùng ko thấy lỗi nào cả.
copee
TÍCH CỰC
6 năm
Thiết kế thì ko đẹp, tính năng mới thì đi sau android, còn mỗi cái hdh gỡ gạc cũng lỗi tùm lum, đã vậy còn khó jaibreak
cofeduck
ĐẠI BÀNG
6 năm
IOS 11.3 bị lỗi máy tính. Hôm trước đung thử máy tính mà sai tè le. 😆)))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019