IOS 12.1.4 xài okey không các bạn ơi. Ai đã lên cho ý kiến đánh giá với nha.

nhonguyen2412
18/2/2019 1:17Phản hồi: 22
IOS 12.1.4 xài okey không các bạn ơi. Ai đã lên cho ý kiến đánh giá với nha.
22 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Pin tốt, ko nóng máy (iPhone XS Max Mỹ)
@jessica will Cảm ơn nhé. Đang xài bản 2 sim vật lý. Cho xem bạn nào lên rồi có lỗi hay không?
Ngon và ổn định nhất của các bản IOS 12 trước nhé
LongCT88
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình bản 2 sim vật lý, dùng ok, ko thấy lỗi lầm gì nhé
thấy bảo ko ok lắm
LongCT88
ĐẠI BÀNG
5 năm
@huhubaby10 Nên lên để có trải nghiệm tốt nhất 😃
abcxyzte
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình xài Xs Max bản Mỹ đã lên 12.1.4, máy nhanh pin lâu và sóng mạnh. Bạn yên tâm lên nhé
Ok
Mr Vu79
ĐẠI BÀNG
5 năm
6S lên được không mọi người?
@Mr Vu79 Lên tốt
Liên Phong
ĐẠI BÀNG
5 năm
Lên bằng itune thì ổn hơn pạn
Mình xmax thấy ok
empty1188
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mấy bác dùng rồi đều review ổn mà lều báo lại bảo có lỗi với connect wifi rồi ko nhận thẻ sim. Ko có nhẽ các lỗi này hên xui theo máy?
nghmanh
TÍCH CỰC
5 năm
ok bác
dalamaco
TÍCH CỰC
5 năm
Không hề ổn đâu các bác ạ, ban đầu em cũng ko để ý vụ sóng sánh nhưng đúng là nó có bị, tuy nhiên em ko bị lỗi ko kết nối được vào 4G hay wifi mà lại bị kiểu có két nối nhưng ko dùng đc mạng và bị ngắt quãng, toàn phải tắt bật wifi/data mới dùng lại được.
dalamaco
TÍCH CỰC
5 năm
Em lên cả xsm và 7p thì cả hai đều bị lỗi, còn hiệu năng và pin thì ko khác gì 12.1.3
7+ của mình tự động cập nhật và dùng vẫn bình thường, chẳng có vẹo gì cả.
NickyBo
ĐẠI BÀNG
5 năm
mình không có ý kiến gì vì chưa lên...:p😁
Con X lên thấy dấu hiệu hơi nóng máy với thi thoảng hay đơ lúc 12.1.3 thì k bị,lên 12,1.4 thì bị nhiều hơn,còn XSM e cũng lên thử thì esim lúc mất sóng lúc thì ai gọi cũng bị tút tút,quế quá up cả 2 con về chốt 12.1.3 thì bt lại cả 2,chả hiểu sao
thanhtieu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Con XS của tôi đang ở 12.1.3 lên 12.1.4 qua OTA dùng mọi thứ ok kể cả esim.
Tuy nhiên con XS của thằng em cũng lên 12.1.4 từ 12.1.3 qua OTA, kể từ lúc lên là kết nối wifi rất tệ, hầu như không truy cập internet được mặc dù sóng wifi báo căng 3 vạch. DFU restore sạch qua iTunes cũng ko được, về lại 12.1.3 cũng vẫn vậy mặc dù trước đó chạy 12.1.3 wifi bắt ầm ầm. Thử các kiểu con đà điểu với các mạng wifi khác nhau cũng ko truy cập internet được. Các tính năng khác thì bình thường.
Lên luôn 12.2 beta đi bạn 😃
thanhtieu
ĐẠI BÀNG
5 năm
@BlackBerryz Lên luôn rồi đấy. Các kiểu con đà điểu mà, vẫn ko được và giờ để im ở 12.2 beta chờ cửa hàng có máy khác đổi.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019