iOS 5.1 Beta 2 cho phép xóa ảnh riêng lẻ trong Photo Stream của iCloud

Duy Luân
12/12/2011 22:48Phản hồi: 92
92 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Apple trước giờ thường rất tiết kiệm trong những lần nâng cấp ngay cả iPhone cũng vậy 😃
Đang chờ sửa lỗi pin ....
cái này của apple phải không các bạn, mình không rành về apple lắm, cái gì cũng phải qua itune nhức cả đầu >.<
CloudNine
TÍCH CỰC
12 năm
ngon, chính vì không xóa được hình nên mình mới chưa dám enable photo stream. update này xóa được là ổn rồi. nhiều khi mình chụp hình xấu wắc mà ko cho xóa thì nhục mặt lắm.
bilynbk
ĐẠI BÀNG
12 năm
Mòn mỏi đợi chờ jailbreak
iTunes báo update bản 10.5.2, chắc 5.1 final không còn lâu đâu
Lên 5.1 beta2 thấy xóa được photo streams nhẹ cả người! Trước thì thật là củ chuối quá, cứ phải vào mail reset! Y như kiểu xóa lịch sử cuộc gọi của thời dưới os 5. Một là xóa hết, hai là k xóa. May mà apple nó nhận ra vấn đề của photo streams sớm hơn là recents call dài dài mấy năm đến os 5 mới chấm dứt. Bây giờ còn cái delivery messages nữa, nếu k jailbreak thì k biết khi nào apple nó mới nhận ra điều này: 1 chức năng tối thiểu mà bất cứ điện thoại nào cũng có trừ iphone.
giới thiệu mà ko có link tải ag
iApples
TÍCH CỰC
12 năm
Đây này bạn: http://imzdl.com/
Mình đã cài thành công và đang dùng mượt mà lắm. Phần Tiếng Việt rất ổn định ! Đang trải nghiệm thêm
Bạn cho hỏi cài 5.1 co phải add UDID không?
iApples
TÍCH CỰC
12 năm
Có chứ ! Tất cả các bản Beta (dùng cho Developer) đều phải Ad Udid hết, chỉ trừ các bản Final là không phải Add thôi. Tuy nhiên, cái này bạn chỉ cần Add một lân duy nhất thôi. Nếu bạn đã từng add và cài thành công các bản Beta trước thì lần này đừng băn khoăn nữa !
Meg2k
TÍCH CỰC
12 năm
Thật sự trông chờ vào cái tính năng xóa bớt ảnh trong Photo Stream 😃 nhiều tấm hình chụp để thử nghiệm thôi mà quay đi quay lại đã thấy nó có trên Photo Stream mất rồi....chẳng biết làm sao xóa nó ngoại trừ reset toàn bộ....
Dang dung 5.0.1 bi loi sim mot ngay 2, 3 lan. Sim minh dung la sim cat, hoi truoc dung tren iPhone 4 khong bi loi bao gio, iPhone4s luc dau dung 5.0 cung khong bi sao, len 5.0.1 bi hai loi Sim Failure hoac No Service, khac phuc chi co moi cach la khoi dong lai may. Cho 5.1 co khac phuc duoc khong, hy vong khong phai loi phan cung. tren Forum cua Apple cung co rat nhieu nguoi dung 4S bi tinh trang nhu minh: https://discussions.apple.com/thread/3390945?start=0&tstart=0
Tommy297
TÍCH CỰC
12 năm
Sử dụng SIM bảng mạch nhỏ nhé bạn !
Khong hieu Sim bang mach nho hinh dang the nao nua? Ban co anh chup minh hoa hoac duong link khong? Thong cam minh khong ranh vi nhieu loai sim qua
Tommy297
TÍCH CỰC
12 năm
Mình cũng xài iphone4 thì sóng OK ( sim Mobi ) sau đó mua thêm con 4s gắn sim qua thì sóng lúc có lúc kô,có khi có mà chẳng gọi đc,mình phải test cái sim rác mobi khác thì OK sau đó mình thấy SIM MOBI bảng mạch lớn có thể kô xài đc,ra trung tam MOBI đổi bảng mạch nhỏ trong vòng 5p tốn 15k cắt sim tại chổ bỏ vào là có sóng liền
Bảng mạch lớn là SIM lúc trước trên thị trướng giờ SIM bảng mạch nhỏ nhiều,bảng mạch là mặt tiếp xúc trên cái SIM đó bạn,chẳng có gì to tác hết,bạn thử ra trung tâm mà SIM bạn đang xài đổi thử xem đc kô nhé..mình thi WORK GOOD !
davidd
TÍCH CỰC
12 năm
Đã có itunes 10.5.2 cho cập nhật từ trang apple rồi nhé, đang tải về
Bản này có jalbreak chưa nhỉ>?
hieuhtv
ĐẠI BÀNG
12 năm
mới test đã sửa lỗi hiển thị thanh công cụ khi sử dụng máy ảnh đang test tin nhắn mms
iApples
TÍCH CỰC
12 năm
Có bác nào cất được cái Newstand đi ko ? Cái này mình rất ghét mà có vẻ lần này khó cất hơn với các iOS trước vì mình cất mãi mà không được ! Hix
Tải về ở đâu vậy........
ducdl2
TÍCH CỰC
12 năm
Vào trang này tải:http://imzdl.com/
Hải Dương đồng hương , xin mời qua topic mình, hy vọng sẽ có thứ bạn cần
www.tinhte.vn/f462/share-acc-chua-app-ban-quyen-cho-anh-em-xai-iphon-hoac-ipad-979470/
đã up lên 5.1 beta 2 , đang test vụ pin cho ip4 xem sao 😃
Con ipad 2 của em sau khi update lên 5.1 mới bị vậy. 😔. Nhưng cho đi máy bay xong là lại bình thường, chả biết sao. Chắc bản này bị lỗi.
làm cách nào để add dc udid vậy mấy a?
đã add dc udid và đã lên ios 5.1 beta 2...
Test : pin xài ok hơn... wifi và 3g bắt mạnh hơn... nhưng vẫn chưa active dc facetime bằng sdt ( e xài mobi )

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019