iOS 6 cho iphone 2g/3g

nkt2000
1/10/2011 13:41Phản hồi: 4.571
4.571 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

romany123
TÍCH CỰC
13 năm
cái bản mod từ 3.1.3 thì nhanh nhưng không cài được app 4x. ola là chịu. còn cái bản mod từ 4.2.1 kia thì rs xong thấy nó nháy màn hình ớn quá rs lại bản khác luôn. giờ đang ở 4.2.1 xịn. tai thấy bản 5dp3 kia vào web không ổn định. chờ bản chính thức ra vọc tiếp sau. mong là wd sẽ mod từ 4.2.1 lên ios5 cho ổn định. ^^
đa nhiêm thì em sài woài à..mún test thử trên con 2G :p thấy zui zui
à mà 2G có sd dc Imessage nt miễn phí wa mạng wifi chưa vậy các bác....?
có ai cài được iprotech ko? mình cài toàn bị văng ra ko ah.pùn gê.mình xài 2g
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
Minh k bik , thay gui mms ak , mà có cug k bik xai seo , còn nhieu tinh nang chua co , doi beta tip theo nha .

---------- Post added at 12:54 PM ---------- Previous post was at 12:53 PM ----------

K cài đc apps ios4 đau ban , 2g hết mức wd làm đc zay la pro lem roi .

hồi trước mình sài FW 4.4.1 của Blackd00r cài được iprotech mà.h xai ios5 của whited00r lại ko được.pùn.
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
Thế chắc tại bản này chưa 9 thức .
uh chắc vậy rùi.đah way lại xài blackd00r thui đợi có chính thức rùi xài whiterd00r vậy
máy mình xóa 1app trong cydia rui máy tự động xáo thêm mấy app nữa như: ifile,winterboard...có ai pị như mình ko
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
Ðó là do bác cài file .deb , và tải thiếu các ứng dụng nhỏ của ifile như 7-zip , unrar , ... , winterboard cung the .
thank bán nhé để mình thử
mà cài như thế nào vậy bác?
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
Có cài thì lên cydia cài = wifi sẽ đầy đũ hơn , k thì xài 3g đăng kí gói cước 3g của mobifone 8k = 200mb cài mỏi tay .
thank pro nhìu nhé.hèn chi mình cài bằng cyder2 trên pc mà ko tìm thấy.để tối rủ con pồ đi ucf wifi thử vậy.Bản này thấy nhanh chỉ tiếc là đang beta đành ngậm ngùi xài lại bản cũ vậy.
Các Pro cho mình hỏi mình restore i3g của mình báo lỗi 13 là lỗi cái gì vậy
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
Do itunes cũ hoặc đưa chưa về dfu . Tắt máy , nhấn home + power trong 10s thả nút power giữ nguyên fím home 10s đến khi nghe thong báo đa về dfu .
1tr8 Anh nhé. Hihi. Xem ông anh có shock k
bớt anh tí chú em
Đùa thôi anh ạ.

E k về 3G đâu. Dùng chậm chạp nặng nề lắm. Nếu k thì anh ra ngoài hỏi thử xem em đang dùng con này của ngocminhvip tốt lắm k lỗi gì khổ ông ấy bị pic giả đập

Vì em đang còn định gom $ sang 4 nữa cơ mà.

E xin cái YM luôn nhé

Sent from my iPhone using tinhte.vn
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
Sao mua bán trên forum e vậy , fạt giao nộp 3gs vô điều kiện 😃
giàu thế nhỉ anh đang tính đổi lên 3gs
youaremylove102@yahoo.com
Vì anh youaremylove ạ. Em xin đầu hàng vô số điền kiện. Giao nộp ba ét zấy. Sozzj cho Anh em mình mấy cm nói chuyện vui tí

---------- Post added at 08:04 PM ---------- Previous post was at 08:00 PM ----------

Thì tiết kiệm sao mà k đc anh chắc tầm cuối năm sau em đủ $ lâu lắm đc cái nhà ít tiền mà máu kiếm tiền

Bác nkt cho em hỏi giờ em muốn lên iOS 4.3.3 thì phải làm những bước gì ạ. Active sao nếu k có sim nhà mạng. Thank bác

nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
www.tinhte.vn/ios-thay-doi-nang-cap-firmware-163/custom-ios-4-3-3-cho-iphone-4-3gs-ipad-va-ios-4-2-1-cho-3g-428858/ fw custom này hình như k cần jb , unlock tham khảo nha .
IP2G, IP3G tập tành lên ios5 làm chi ko biết :-s . Chạy 4.x đã treo lên treo xuống rồi :-s
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
E k xài đến mấy cái đó nên k bik .

---------- Post added at 08:17 PM ---------- Previous post was at 08:16 PM ----------

Mod 3.1.3 ban oi chay nhanh lam chu treo j .

---------- Post added at 08:19 PM ---------- Previous post was at 08:17 PM ----------

Ðừng viet tat e k hiu~ :|
mình cài ultra và mobilesub thì hiện sóng r..bây h unlock kiểu j bạn ơi
Sao bạn ko kiếm bản unlock về mà cài khỏi mất công unlock nè.bên trang whited00r có bản unlock mà.còn ko thì wa http://blackdoorproject.com/downloads/ chọn bản hacktivate down về mà xài thui.
whited00r mình chọn bản unlock r đó @@
cái ios5 mod 3.1.3 chạy cứ như máy trung quốc ấy cùi lắm
nkt2000
TÍCH CỰC
13 năm
Ip bac wang la vua , a e test deu muot .

---------- Post added at 08:53 PM ---------- Previous post was at 08:52 PM ----------

Nhúng ultrasn0w thu~ xem .
vẫn k unlock được bạn ơi =.=
Các bản ở trang 1 chưa JB và UL nên h không JB được chứ hjxx, Cái Blackra1n không chạy mới đau. Có bản nào đã JB và UL chưa up lên MF giúp với mọi người, đang mong lắm. huu
bạn thử vô trang whited00r rùi down lại bản khác,xem chọn đúng ip của mình chưa.hôm trước thằng bạn cũng bị như vậy,down lại là hết ah
mình ip 3G down bản U giải nén ra bản Normal chả hiểu mấy bố này làm ăn kiểu j

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019