Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iOS 8 GM sẽ xuống đường vài giờ nữa [Link Download Cập Nhật Đã Xuống Đường].

anti-apple
9/9/2014 18:47Phản hồi: 16
Lâu rồi không vão đây thức khuya dậy sớm cùng anh em . Hôm nay nôn nao ngày Apple phát hành 2 mẫu iPhone 6 và 6 Plus , cùng kèm đi theo đó là bản iOS 8 GM sẽ phát hành ngay sau . Đêm nay ngồi canh thằng iOS 8 GM sẽ mút liền test thử pin , wifi .... Testing qua 5 đời Beta cho bản 8 , nếu đúng thì ngày 18/8 vừa rồi Apple tung ra bản beta 6 nhưng trên member center không thấy xuất hiện , Apple chỉ thử nghiệm bản beta 6 ở vài nhà mạng chứ không phát hành rộng rãi cho devs vọc phá . Chờ hàng xuống đường , download và mút ngay , cáp quang 30Mb bên cạnh rồi . Chiến thôi các anh em ìfans thân yêu .

Tất cả nằm ở đây nhé https://imzdl.com/ios.php
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cũng đang thức mà chưa có thấy gì ^.^
Đã kéo về nôn nao quá . Các devs lên mút về chơi gấp thôi .
ngnhuhuan
ĐẠI BÀNG
10 năm
@anti-apple a ơi cho e xin link download với. có cần add udid không a ?
có rồi hả bạn
dj.zuzu.dj
ĐẠI BÀNG
10 năm
Có chưa...Ai có link Share đi ae...
hix mãi chưa thấy đâu ae ơi..
letanfia
ĐẠI BÀNG
10 năm
Hóng link của bạn.
Ok mọi thứ nhé các bạn . Mình vừa update xong , mượt để mình test pin , wifi .... mai sẽ report kỹ hơn cho mọi người . Dung lượng quá cao 2.05GB cho bản này , server Apple giờ chạy ổn định và không lag khi active , anh em nào có dêv acc thì lên đó mút về chơi . Giờ vợ tắt đèn rồi hẹn các bạn sáng mai . G9 all .
cr9i
TÍCH CỰC
10 năm
Nhanh và ngay kẻo 17.9 ra bản official, bản beta 5 vẫn đang lỗi có thỉnh thoảng còn hơi ngơ ngơ
Sleep máy từ khi 3h sáng tới h gần 7 tiếng , pin khong tụt 1 % nào . Điều mà ở beta 5 không làm đc , beta 5 nếu thời gian này mất 2% pin . Testing tiếp nhé các chiến sỹ táo .
Anh em nào đã lên iOS 8 GM cảm nhận về sự trải nghiệm của mình nhé . Thx all .
bác ơi cho e xin link ip5s GSM 1533 với !
Tất cả nằm ở đây nhé https://imzdl.com/ios.php

Chủ topic cập nhật Link này lên #1 cho anh em nhé.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019