[iOS] App chỉnh hình Enlight đang FREE, công cụ ghép hình có Masking rất tốt

TDNC
22/2/2018 6:34Phản hồi: 75
[iOS] App chỉnh hình Enlight đang FREE, công cụ ghép hình có Masking rất tốt
Phần mềm Enlight giá gốc 1,99 USD đang FREE. Anh em mê chỉnh ảnh trên điện thoại thì nên tải ngay app này vì nó rất tốt, có nhiều chức năng mạnh mẽ. Thế mạnh của Enlight so với hàng tá những app chỉnh ảnh khác đó là khả năng ghép hình kết hợp Masking rất tốt. Enlight giúp bạn lồng ghép hình theo kiểu Double Exposure hoặc lồng các Texture và (Element) vào trong bức hình chính của bạn, kèm theo đó là các công cụ Masking vừa chính xác lại vừa rất dễ dùng.

Còn rất nhiều tính năng nay nữa, các bạn nên vào link app trên App Store sẽ thấy video demo của họ khá tuyệt vời: https://itunes.apple.com/us/app/enlight/id930026670

75 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

App này rất hay, đã mua từ lâu vì có $2😁 mấy cái filer analog mình cũng mua hết :D
rickyvietnam
ĐẠI BÀNG
6 năm
@snoopycharlie ngon mà mới dùng, dùng khó vãi, tớ download cả 4 app của nó mà chưa biết dùng, nhất là dùng để ghép ảnh, ghép video
@snoopycharlie Enlight Photofox là gì vậy bác? Nó khác gì so với Enlight?
ducpv2101
ĐẠI BÀNG
6 năm
cài nhanh kẻo lại $2 :v
jerrydau
ĐẠI BÀNG
6 năm
em yêu mod thế, mod tích cực up bài ntn nhé 😁
@hungthieuk techrum ngày nào chả nhặt một đống free ba lăng nhăng post lên không thì có gì mà post =))
hungthieuk
TÍCH CỰC
6 năm
@nnkjsc Ha ha thế nào cũng có khối thằng tải rồi xóa, lâu lâu được cái ngon nha, ngon hết mà free thì chúng nó cạp đất mà sống à
@hungthieuk Liên quan gì tải xong xoá? Quan trọng là giờ tải được là Ok rồi còn mai mốt nó có hết Free thì vẫn tải về bình thường chứ nó có tính phí nữa đâu. Bác mới nhập ngũ bên iOS à
@hungthieuk Toàn là app sơ sài thôi bạn ơi, down vài cái là thấy ngay.
Mình muốn mua (free) rồi bán lại với giá $ 1 có đc ko ta ?

PS// Đố các bác biết tại sao lại là $ 1 (ký tự $ ở trước đơn vị), mà lại là 20,000 VND (ký tự VND ở sau đơn vị) 😁 :D
Cái này mình cũng ko biết luôn
PalPalm
ĐẠI BÀNG
6 năm
@adagioleonard Tiền tệ mỗi quốc gia có một cặp ký hiệu và mã để biểu hiện. Mỹ là $ và USD, Việt nam là ₫ và VND. Cài điện thoại hoặc dùng Microsoft Excel đều có phần này Chủ thớt hỏi tréo ngoe kiểu sao đầu con hươu nằm trên cổ còn đuôi con lợn nằm ở đít mà lắm bác giải thích như đúng rồi. Hỏi sao Việt nam không lắm Giáo sư....
@PalPalm Cmt hài dã man 😆))) =))))
@PalPalm Nè, trên excel, VND hay $, đều ở trước số nhé :
Thế bây giờ bồ tèo giải thích ntn hả 😆))) =)))))), đuôi con lợn nằm ở cổ kìa 😁 :D :D
@leminh0510 VKL ông kiếm đâu ra cái BCTC dài thế, tôi thấy rồi, ok phết đấy, ông sẽ lên giáo sư nhanh hơn ông @PalPalm ở trên đấy 😁
Tit tốt nhất của tinhte ngày hnay 😃
chiến luôn
Đậu xanh rau má, sao không có cho Android :mad::mad::mad::mad::mad:
rosejaooh
TÍCH CỰC
6 năm
@mig29f Android apk đầy 😁
Kéo liền
Sao cho ios còn android sao ạ ?
Android thì dùng phần mềm PORTRA để chụp ảnh và tô màu lòe loẹt nhé 😁
jim011
ĐẠI BÀNG
6 năm
Yêu cầu ios 10 trở lên mới đau 😃
@jim011 Bạn nhờ ai đó đang chạy OS > 10 đưa ID cho họ tải hộ trước, vậy là máy bạn OS 9 là có thể tải đc bản thấp hơn rồi, vì app này đc build từ hồi OS 9.
samsemvn
TÍCH CỰC
6 năm
kéo thôi
Tad Upin
ĐẠI BÀNG
6 năm
đã tải nhưng không biết cách dùng 😁
Không có trên Android
Ruroni
ĐẠI BÀNG
6 năm
Tải về mà sao toàn tiếng Nhật thế nhỉ các bác?
@Ruroni E cũng như bác, cả shazam cũg thế, nếu để ngôn ngữ máy theo tiếng việt thì kho vào ứng dụng toàn ngôn ngữ quốc gia của máy, còn nếu chuyển sag ngôn ngữ tiếng anh thì phần mềm nó mới chuyển sang tiếng anh
Ruroni
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Vũ Xuân Trường 95 Cảm ơn bác!
@Ruroni bác vào chỗ ngôn ngữ chọn lại thứ tự ưu tiên là Tiếng Việt rồi đến English là đcc nhé
@Ruroni chọn ngôn ngữ máy tiếng anh là được
@Vũ Xuân Trường 95 trước mình để ngôn ngữ máy là trung quốc xong bh chuyển về tiếng việt r 😆 nhưng giờ hầu như tất cả các app liên quan đến ảnh toàn bằng tiếng trung @@
dobinhson
ĐẠI BÀNG
6 năm
Các bác cho em hỏi 7+ 32G giờ mấy đồng các bác nhỉ.!?
@dobinhson Ngon đẹp full bõx thì 9,5 củ
dobinhson
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Akay Nhím 7 plus mà bạn, mình toàn thấy bán 13.
@dobinhson 13 là 128g đó thím. 32 thì khoảng 10tr thôi nếu đẹp và full box. K thì rẻ hơn
dobinhson
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Akay Nhím Bác mua ở đâu vậy
@dobinhson Chợ tốt. Nhật tảo đầy đấy bác
toanmq
ĐẠI BÀNG
6 năm
Mod làm cái clip hướng dẫn dùng thì tốt. Thanks
vào like ủng hộ mod cái. phát huy tiếp nha mod
baotk95
ĐẠI BÀNG
6 năm
nó ra phiên bản mới thì có bắt mua không nhỉ .hây free vĩnh viễn
ok_never
TÍCH CỰC
6 năm
@baotk95 Thường là free vĩnh viễn bạn ạ, vì các hãng nếu không có lý do đặc biệt thì sẽ chỉ update dựa trên bản cũ, mà bản cũ mình đã tải về là có bản quyền rồi
@baotk95 free vĩnh viễn nếu đã mua
@the last dragon giả sử mình tải lúc đang freê xong mình k dùng gỡ ra,sau nó có bản mới hơn mình cài lại thì có phải mua không hay là vẫn cài lại bình thường nhỉ ?
@hailongplus92 Mua một lần và dùng mãi mãi vì đã có giấy phép Sign với ID của bạn. Dù sau này nó có cập nhật 100 lần thì bạn vẫn tải về Free được nha
@hailongplus92 không nha bác. Nếu bác đã Get vào account của mình, sau xóa vô download lại thì nó vẫn tính mình đã get rồi nên ko tốn gì nữa đâu. Cài lại hoàn toàn bình thường 😁.
Cái này như app free luôn rồi, nhưng mà cái này free có thời gian. ai Get ko kịp thì mất lượt và nó trở về giá 2$ thôi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019