Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

[iOS Beta] Đã có iOS 13.1 Beta 3, mời anh em tải về

NGUYỄN NAM SL
29/10/2015 10:27Phản hồi: 26.472
26.472 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình test từ trưa với ipad air 2 thì công nhận là mượt hơn 9.0.2 hay 9.1 thật. pin có vẻ tốt hơn. Mỗi tội đang dùng jailbreak quen giờ không tiện thật !
babybo1234
TÍCH CỰC
8 năm
@hoang14121988 Cũng đang ở 9.0.2 đang jb thấy phân vân quá b ạ :p
lên làm gì lag giật y trang ah ? hối hận á ? vậy nhé hãy yên phận nhé .
ynkdqe
ĐẠI BÀNG
8 năm
@royal18 Mua 1280 mà dùng cho mượt. Thấy phiên bản nào cũng kêu :haivai:
@ynkdqe Nói truyện thiếu tinh tế không biết định nghiã mượt là thế nào à bạn chắc mới chuyển từ 1280 qua ah .
ynkdqe
ĐẠI BÀNG
8 năm
@royal18 đọc từ trang 1 đến trang này có thấy ai kêu giật lag đâu mà mình ông kêu giật...thế ông thử giải nghĩa hộ tôi cái từ mượt là gì phát... =)))
vuut
TÍCH CỰC
8 năm
pos tay không tải đuọc nó bắt đky tùm lun
Không lag giật nhé ip 6 mình ngon luôn
vuut
TÍCH CỰC
8 năm
@Zaizaikk làm sao để có UDID vậy bạn nó kg cho mình tải???
@Zaizaikk beta mấy z bác ,có nóng máy k?
lexus1987
ĐẠI BÀNG
8 năm
" Nếu là một thành viên tham gia vào chương trình thử nghiệm trước các phiên bản iOS mới của Apple, hiện tại bạn đã có thể tải về và cài đặt bản beta thứ 2 của iOS 9.2 cho thiết bị của mình. Tên mã của bản này là 13C5060d và hãy cẩn thận vì bản này không cho phép người dùng quay về bản trước đó. Bản cập nhật này mang đến nhiều bổ sung mới, đặc biệt là tính năng NumberSync dành cho các khách hàng của nhà mạng AT&T."
" hãy cẩn thận vì bản này không cho phép người dùng quay về bản trước đó "
Như này là sao nhey? đang định lên :v
mmmggg
ĐẠI BÀNG
8 năm
@lexus1987 Theo mình là ko thể quay về beta 1, tương tự ra beta 3 thì ko quay về beta 2 dc
lexus1987
ĐẠI BÀNG
8 năm
@mmmggg 😃 theo mình nghĩ lều báo Việt Nam dùng google dịch nên k diễn đạt hết. làm cho ng đọc băn khoăn :rolleyes:
mmmggg
ĐẠI BÀNG
8 năm
Công nhận là pin ngon thật, nhưng xem youtube lâu lâu như bị loạn cảm ứng vậy.
babybo1234
TÍCH CỰC
8 năm
Mình lên từ đêm qua, đang test khá là ngon, giật lag đã giảm. Pin thì đọc báo lướt face 1h mất 10% :p:p
Khi vuốn đa nhiệm sang trái màn hình home còn thu nhỏ nữa. ImageUploadedByTinhte.vn1447075973.172745.jpg
lexus1987
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Bánh Trôi Chuẩn cơm mẹ nấu [emoji23]
vuut
TÍCH CỰC
8 năm
@lexus1987 THẾ KG AI HEO MÌNH CÁI VỤ ADD UDID ???????????????????:eek::eek::eek::eek:
lexus1987
ĐẠI BÀNG
8 năm
@vuut [emoji23][emoji23][emoji23] khả năng bác google nhanh hơn
auyeohohoh
ĐẠI BÀNG
8 năm
Khi nào có 9.2 final mấy chế. Đang nằm 9.1 thấy cũng ổn.
mmmggg
ĐẠI BÀNG
8 năm
@auyeohohoh Lên ios 9.2 beta 2 đi bạn, ko hối hận đâu, bản final tháng 12 mới ra lận.
lexus1987
ĐẠI BÀNG
8 năm
@mmmggg dùng cơ bản mình cũng thấy bản beta2 này êm hơn 9.1. cái vụ đa nhiệm cho màn hình home cũng nhỏ lại tiện phết
Suaoto
TÍCH CỰC
8 năm
@mmmggg Mình 6s ở 9.0.2 mà đa nhiệm còn lag như con gà ác đây ko biết 9.2 beta thế nào
mmmggg
ĐẠI BÀNG
8 năm
@Suaoto Mình lên thấy mượt lắm, thích nhất là khoản pin lâu hơn, nếu bạn thích jailbreak thì ở 9.0.2, ngược lại bán cứ trải nghiệm ko hối hận đâu.
Suaoto
TÍCH CỰC
8 năm
@mmmggg Thanks bác
Suaoto
TÍCH CỰC
8 năm
Các bác cho e hỏi trên 9.2 beta này cái spotlight khi mình tắt hết những phần ko cần tìm kiếm ở trong settinh rồi khi tìm nó có hiện lên ko e ở 9.0.2 tắt hết rồi mà khi tìm kiếm nó hiện cả đống bực mình thật
auyeohohoh
ĐẠI BÀNG
8 năm
OK 2 thím có gì em down về quất luôn !
5s lên thấy cũng ổn, hy vọng bản chính thức 9.2 sẽ lam ifan hết bực bội vì giật lag
F1songngu
ĐẠI BÀNG
8 năm
Vừa lên cho con 5 lock,mượt hơn hẳn 9.1.Pin thì chờ 1 thời gian đã 😃
mmmggg
ĐẠI BÀNG
8 năm
@F1songngu Mình có con 5 lock bell mà chưa dám lên? Bạn lên cho mình xin cảm nhận đi hihi. Mà chưa có jailbreak sao fix lỗi đây hic.
mmmggg
ĐẠI BÀNG
8 năm
Cho mình hỏi bạn dùng sim ghép gì nhỉ? Của mình là heicard v5.1 ko biết có dc ko.
Bác nào có bản beta 2 của 6+ cho mình xin với. tải mấy link kia toàn báo sai các bác ạ. ko có md5 để check. Hay bác nào up đc cho 6+ rồi thì check cái MD5 của fw cho e xin để đối chiếu được ko ạ
@bapykute1170 Bác làm theo hướng dẫn này nhé
https://tinhte.vn/threads/huong-dan-cai-ios-9-public-beta-1-khong-can-tai-khoan-lap-trinh-vien-khong-phai-tra-tien.2481409/
@Canhhoabatdiet bác có link fw restore ko ạ. e ko quen lên OTA cho lắm 😔
@bapykute1170 Em toàn download qua OTA thôi. Mượt lắm :p
Có bác nào lên beta 2 mà bị lỗi tải app cực chậm trên apstore không ? Wifi cáp quang mà tải app facebook nữa tiếng chưa xong 😔 tải 3g thì chạy cái vèo. test tốc độ tận 2.6mb/s mà tải app ko nổi
đã có beta 3 rồi nhé
lexus1987
ĐẠI BÀNG
8 năm
@anhkhuyennhat của mình đang beta , sao lên beta 3 nó kêu 1.6GB liền :eek:
@lexus1987 chắc bạn xóa cái cấu hình đi như mình. hôm qua lên bt2 xong mình xóa. sáng nay thấy có vô cài lại cấu hình check update cũng 1.6G. Đành kéo FW réstore nhưng lỗi đành về 9.1 rồi OTA thẳng lên 9.2 bt3 :v
lexus1987
ĐẠI BÀNG
8 năm
@bapykute1170 Lúc chưa xoá và lúc xoá cấu hình đều 1,6GB mới hỗn chứ [emoji23][emoji23][emoji23]
và e đã lên mượt lắm các bác ạ! e đang dùng ip6 nhé!
@bapykute1170 thì bạn cứ cập nhật xem
@anhkhuyennhat OTA chắc lỗi. e đang dow fimrwave rétore
@bapykute1170 e thì cứ ota khi nào chính thức thì e mới chơi bằg ituns
@anhkhuyennhat do e tải nhiều app quá giờ OTA thêm fw sợ lỗi bác ạ.
lexus1987
ĐẠI BÀNG
8 năm
download app trên appstore chậm quá :mad:
@lexus1987 Bác giống e.wifi cáp quang mà dow app ko chạy nổi. Mà e bật 3G thì nó chạy vèo vèo
lexus1987
ĐẠI BÀNG
8 năm
@bapykute1170 đc cái êm ái hơn 9.1 :rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019