[iOS Beta] Đã có iOS 13.1 Beta 3, mời anh em tải về

NGUYỄN NAM SL
29/10/2015 10:27Phản hồi: 26.472
26.472 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

manhps
TÍCH CỰC
5 năm
chưa thấy có gì mới nhỉ mấy ae thiện lành ơi ;)
@manhps Giờ mình chỉ hóng iOS 13 phát hành thôi 😁
Cris.jr19
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có ai như tớ vẫn ở 12.0 final kg. Tự nhiên có quyết định ở lại vì thấy nó mượt và mát máy quá. Với suy nghĩ phiên bản đầu tiên nên Apple sẽ làm tốt nhất có thể khi ra mắt để lấy lại niềm tin người dùng
=> chặn update và tới giờ vẫn thấy sáng suốt vì nó quá ư là ổn.
@CrisD Đến chịu với b, bản đầu tiên kèm máy lỗi nhiều ý, nên nó mới ra các bản fix. Cứ mới nhất mà update, chả có vấn đề gì đâu 😁
Thang19
ĐẠI BÀNG
5 năm
CÁC ANH CHO EM HỎI CHÚT
Em chót nâng cấp lên 12.3 bê ta 2 rồi . Mà hao pin quá, không được như 12.2.
Vậy bây giờ em dùng 3utools . Hạ cấp xuống thì có được không ạ? Máy có bị lỗi không các anh. Em cám ơn !
alphi
TÍCH CỰC
5 năm
@Thang19 Xuống bình thường. Mà hình như 12.3 bt 1 mà
Thang19
ĐẠI BÀNG
5 năm
@alphi 12.3 bê ta 2 em cài bị hao pin và thi thoảng lỗi vặt là. Rõ ràng em gọi xong, ấn phím nguồn tắt màn hình rồi. Tí nhìn lại thấy mình đang gọi cho người ta. Cái này thi thoảng bị.
chết tiền điện thoại bác à. Hi
monk167
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Thang19 Cái này mới nha. Chưa gặp bao h trừ trg hợp quên tắt mh
Thang19
ĐẠI BÀNG
5 năm
@monk167 Trước dùng android em đã từng bị em biết mà.
Mà cho em hỏi thêm, nếu giả dụ mình muốn up xuống 11 hay 10 thì có được không bác
Bữa h nghe nói lỗi màn hình phần cứng loạn cảm ứng ở ios 12.3 ko biết có ai bị chưa ta. Mà thấy toàn ip X trở xuống mới bị
hoangphamduc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Beta 3..........
manhps
TÍCH CỰC
5 năm
k biết bao giờ mới có 12.3 final nhỉ :d
newway
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có gì mới ở beta3 ko ae
Thuongquang
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác nào đang ở beta 2 mà máy nóng lên làm chuột bạch đi, mình beta 2 vẫn ổn. Đợi thêm vài ngày nữa sẽ có speed test
quickkute
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cảm giác lên beta 2 đã quá ngon rồi. Không biết beta 3 ngon thế nào nữa đây- XR
itbuon
ĐẠI BÀNG
5 năm
Anh em cho hỏi sao máy mình giờ không tìm thấy bản cập nhật 12.3 beta 3 nhỉ, mình cái cấu hình rồi mà vào kiểm tra không có. Máy mình 7+ mấy lần trước vẫn cập nhật beta bình thường mà nay không được.
itbuon
ĐẠI BÀNG
5 năm
@monk167 Mình chịu mình về lại 12.2 cài cấu hình không tìm được bản cập nhật 12.3 beta3
bynight85
ĐẠI BÀNG
5 năm
@monk167 Thấy changelog nó ghi như vậy, mình cũng ko bao h up ota nên cũng ko thử, có bản mới là ipsw 3utool cho sạch sẽ đỡ lỗi vặt
monk167
ĐẠI BÀNG
5 năm
@bynight85 E chả bao h dùng đến máy tính nếu ota được. Cắm máy tính chỉ để nghịch mấy con đời thấp thôi. Mà e ota lên cũng chả bao h thấy lỗi luôn ạ. Chả hiểu sao mọi ng cứ kêu lỗi O_O
@monk167 Mình cũng vậy cứ ota ko sao cả. Nhanh và tiện
titi69
ĐẠI BÀNG
5 năm
12.3 beta 3 e bị lổi pin sạc ko lên rút ra cắm lại thì hiện 29% xong sài chưa tới 1p xập nguồn. Sạc mãi nó cũng ko lên đc. E rs dòng 2 thì nó hết rồi. IP6s
@titi69 Restore đi bạn
titi69
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hoàng_Ngọc_Thành Đã làm và vẫn bị lại. E lên b4 luôn rồi.
hoangphamduc
ĐẠI BÀNG
5 năm
Beta4............
Lên
Có vẻ beta giờ anh em ít quan tâm quá nhỉ. Ít nhộn nhịp như xưa
titi69
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hướng Hà Nam Vì giờ đt mạnh mẽ nên ae ko quan tâm như trước về vấn nạn pin và tốc độ. E nghĩ vậy bác ạ
@titi69 Có lẽ vậy thật. Và có thể do ko có tính năng lớn nào nên ae k care lắm. Hi vọng iOS 13 có cái gì đó mới mới chút.
monk167
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Hướng Hà Nam Đang dùng máy lock sợ lên phải dùng sim ghép 😆 . Có mấy bác bảo ota lên k sao nhưng e cứ cẩn thận. Với cả trc fake đc lên có lỗi thì về lại rồi fake. Giờ lên mà lỗi thì chịu k về đc. Về là phải sống cùng sim ghép. Cố chờ 60 ngày nữa unlock máy đã rồi chơi beta thoải mái.
Giờ nằm im 12.3 b1 mà cũng ấm ức lắm =))
titi69
ĐẠI BÀNG
5 năm
Beta3 lổi pin trên 6s hoảng quá e lên b4 luôn rồi. Mọi chuyện vẫn ổn chưa có gì khác thường. Online fb 1h30p mất 23% pin.
monk167
ĐẠI BÀNG
5 năm
@titi69 Thế tức là con 6s của bác onscreen fb liên tục đc tận 6 tiếng O_O
luka
TÍCH CỰC
5 năm
Giờ bắt đầu nản vụ lên beta, chờ 13 lên luôn thể 😃
Ngon
hoangphamduc
ĐẠI BÀNG
5 năm