[IOS] Movie Valley X - Xem phim HD miễn phí, trải nghiệm tuyệt vời

Th3M4sk
21/10/2017 15:50Phản hồi: 454
454 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

leducvpn
ĐẠI BÀNG
6 năm
App tốt cập nhật phim khá nhanh,nhưng vẫn còn bất cập là chưa thể đăng nhập để cmt phim bác chủ ah. Khắc phục đc thì tốt quá. Store usa
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã có phim Venom cho anh em trải nghiệm nha ^^
utquay1990
ĐẠI BÀNG
5 năm
Có app cho android chưa ạ? E từ ios chuyển qua. Tìm mờ mắt
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@utquay1990 Em đang phát triển rồi ạ 😃 mong sẽ hoàn thành sớm bản thử nghiệm đầu tiên cho anh em khám phá
utquay1990
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Th3M4sk Hóng. Cần giúp đỡ về Test thì push hen
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@utquay1990 khi nào up lên Google play em sẽ thông báo ạ ^^ cảm ơn bác đã ủng hộ
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
chúc anh em mua vé trận Việt Nam thành công 😃 em ngóng mãi không biết tối nay vớt vát được đôi vé đi ủng hộ không 😔
Herm
ĐẠI BÀNG
5 năm
Fix tỉ lệ mới cho ipad pro 2018 nhé
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Herm vâng, hiện tại cuối năm mình đang khá bận 😔 mong là sau Tết sẽ dành được thời gian sửa lỗi để cập nhật lại cho anh em ạ. Mong bạn thông cảm!
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã cập nhật rất nhiều phim hay của năm cho anh em khám phá rồi nha ^^
tnphongvn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác chủ ơi, sao phim ghi là "HD" nhưng xem thì chất lượng thấp vậy 😔
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tnphongvn dạ :( có lẽ là chỉ là bản HDRip, mong bác thông cảm
callme02
ĐẠI BÀNG
5 năm
Vẫn chưa tối ưu hóa màn hình cho IpX khi xem phim. Mong ad sớm fix! Cá nhân thì mình thấy ok, dùng rất đc!
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@callme02 vâng, khi nào sắp xếp được thời gian em sẽ sửa ngay ạ 😔 mong bác hiểu cho
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã cập nhật bản Android sau 1 thời gian dài phát triển thử nghiệm 😃 rất mong nhận được sự ủng hộ của anh em ạ
@Th3M4sk Vẫn crash bạn ơi
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@duonghungmanh89 😔 lạ quá ạ. Mình mượn thử máy của 1 bạn dùng thử thấy vẫn vào app và xem được, chưa hiểu tại sao :( để mình cố tìm hiểu xem.
@Th3M4sk Android 9 à bạn, lỗi kiểu app tinh tế ngày trước á
Herm
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Th3M4sk Cố gắng phát triển trên android tv. Xiaomi tv
romany123
TÍCH CỰC
5 năm
sao mấy phim cũ như diehard không xem được bạn ạ
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@romany123 dạ, nhiều phim cũ link die rồi nên không xem được nữa 😔 mong bạn thông cảm và xem phim khác giúp mình nha
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Android hiện đã có phiên bản 1.9 sửa lỗi cơ bản, mong anh em ủng hộ ạ ^^
@Th3M4sk Cái trình chơi android cùi quá bạn ạ. Không ẩn thanh điều hướng, khó tua
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@duonghungmanh89 dạ vâng, do mình vẫn đang code Android trình cùi nên dùng luôn trình player mặc định của Android, không tuỳ chỉnh như IOS được, sợ gây nhiều lỗi 😔 mong bác hiểu cho em nhé
@Th3M4sk Định mua mà như vậy sao mua? Mà hôm qua vào toàn trailer không à
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@duonghungmanh89 cảm ơn bác đã ủng hộ, nhưng app Android nhiều lỗi lắm, bác cứ dùng free thôi ạ 😃 à hôm qua em phải tắt toàn bộ phim đi để sửa lỗi, nên để dữ liệu tạm
tung.dq
CAO CẤP
5 năm
Rất lâu nay rồi. Tôi xem phim. Xong ngủ gật, hay cái j đó mà thoát luôn ra home. Đến khi quay lại phim đảm bảo k còn dấu vết j về phim mình đang xem. K biết mình đang xem phim j, đến đoạn nào .... mặc dù tìm cũng k thấy
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@mobileman vâng ứng dụng hiện đang lỗi khi ứng dụng vào nền hoặc tắt màn hình ạ 😔 hiện app chỉ save khi bạn ấn nút mũi tên back ra ngoài màn hình chính. Rất mong bạn thông cảm, mình sẽ sửa trong bản update tới ạ
and2605
ĐẠI BÀNG
5 năm
App hết cho đăng ký tv mới rồi ha ad? Nếu còn cho mình xin nhé!
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@and2605 dạ, hiện app đang quá tải user nên mình tạm đóng chức năng đăng ký mới. Khi ổn định mình sẽ mở lại, mong bạn hiểu cho 😔
330Ci
ĐẠI BÀNG
5 năm
Khi nào có true detective season 3 vậy bạn Th3M4sk?

Thx 😃
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@330Ci cái này là do lịch chiếu phim thôi, em cho tự động lấy link phim, khi nào phim xuất hiện thì trên ứng dụng em cũng có sớm nhất có thể ạ ^^!
330Ci
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Th3M4sk Mình muốn xem lịch chiếu thì xem ở đâu vậy bạn?

Thx!
thanhtam1991
ĐẠI BÀNG
5 năm
Chừng nào mới có tải về đây ?
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thanhtam1991 dạ, hiện tại bạn cần tải IOS hay Android đều có trên store, và bài viết mình có link rồi ạ 😃
khanhkt3
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mình đã trải nghiệm vài ngày với tốc độ internet nhà mình 30M, dùng AppleTV có nhận xét như sau:
App có nhiều phim mới, chất lượng nội dung phong phú
Nhưng tốc độ truyền tải còn chậm.
Khi dùng AppleTV truyền tải lên TV chưa được ổn định, gần như khẳng định tất cả các phim với tình trạng như sau:
Nếu load tốt để chiếu thì trung bình 5 phút out 1 lần, còn nếu không thì load không cho trình chiếu lên TV
Thêm nữa là đối với phim phụ đề thì App không cho truyền tải phụ đề lên chỉ có mỗi phim và âm thanh
AD xem xem lại những nội dung mình phản ảnh
Chúc App của việt nam ngày càng phát triển
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@khanhkt3 vâng, chức năng cast TV mình làm hiện tại chỉ là hỗ trợ thôi, chưa tinh chỉnh gì cả nên toàn lỗi, mong bạn thông cảm 😔 do cá nhân ptrien nên còn vướng nhiều vấn đề, bạn hiểu dùm nha
chien9x
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bác lên thêm chức năng tiếp và lùi video nhá, mình thấy phần mềm thiếu 2 chức năng ý 😔( chả hạn xem phim nhiều tập mà de full màn hình, xem hết tập này pải thoát ra chọn tập khac rồi lại bấm full màn hình để xem tiếp thì hơi bất tiện
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@chien9x vâng cảm ơn bác đã góp ý, em có ngâm cứu cái đó rồi nhưng vẫn lỗi, vì vậy tạm gác lại tính năng này, mong bác thông cảm ạ :(
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đã có bản Android hoàn toàn mới (ứng dụng giống tên cũ) sửa các lỗi cơ bản, các bác xoá bản cũ và cài lại bản mới nha: https://goo.gl/we4T2t 😃
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
ứng dụng Android mới vẫn còn nhiều lỗi 😔 có gì mong anh em phản hồi giúp để mình sửa dần. Cảm ơn anh em nhiều nhiều!
nhv12
TÍCH CỰC
5 năm
Đang cài đặt, up ủng hộ bác chủ thớt
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
5 năm
@nhv12 cảm ơn bác đã ủng hộ ^^ mong bác sẽ có trải nghiệm ổn ạ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế