[IOS] Movie Valley X - Xem phim HD miễn phí, trải nghiệm tuyệt vời

Th3M4sk
21/10/2017 15:50Phản hồi: 454
454 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhiều quảng cáo quá 😔(
ad ko bỏ qc cũng đc
cho e xin link qc đó là ok rồi :3
khitamdao
TÍCH CỰC
6 năm
@Th3M4sk không biết là do máy mình hay do phần mềm: mình xem phim bị lỗi đứng hình liên tục, mỗi lần như thế lại phải tắt hẳn ứng dụng đi rùi mở lại từ đầu (youtube và một số phần mềm xem video trực tuyến khác ko bị) - mình đang lăn tăn việc này nên chưa quyết định mua, đợi bản update của bạn xem có đỡ hơn mìng dùng ip 5s, ios 11.2.2
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@khitamdao iphone 5s đã update IOS 11 ạ 😔 khéo do OS khá nặng so với phiên bản 5s, mà app mình có lẽ chưa xử lý tốt cho máy cấu hình thấp hơn đời iphone 6. Máy mình iPhone 6 - 16G + IOS 11.2.2, xem thường xuyên vẫn ok -_-
Bạn có device khác thử giúp mình được không ạ? Mình k có máy iphone 5s IOS 11 để thử :(
khitamdao
TÍCH CỰC
6 năm
@Th3M4sk đã mua xoá quảng cáo, thích kho phim khoa học và phim hoạt hình 😁
1mmr
Trứng
6 năm
@khitamdao B ơi. Cho e mượn id tải app với được không ạ.
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
lại tuần mới rồi ^^ chúc anh em ngày mới vui vẻ, giàu năng lượng
noalana1
TÍCH CỰC
6 năm
Bác cập nhật bộ Games of throne đi bác bộ này lâu rồi mà hay, mới request trong app mà thấy nhiều request quá sợ bác k nhớ tới 😁:D
noalana1
TÍCH CỰC
6 năm
@Th3M4sk Khi nào có phim games of throne bác nói mình biết để mình cày nhá
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@noalana1 hôm qua mình tìm rồi, nhưng mà có tìm hiểu thấy phim này mấy phần trước hơi dính dáng đến bản quyền 😔 sợ không ổn nên mình chưa lấy bạn ạ. Bạn thông cảm cày phim khác nha :(
noalana1
TÍCH CỰC
6 năm
@Th3M4sk buồn vậy :(
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@noalana1 :( dạ, mong bạn thông cảm nha
Vừa mua ủng hộ bạn. Bạn cập nhật bộ tiếu ngạo Giang Hồ 2001 đi. Trên Youtube có video 1080 đó
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duonghungmanh89 bạn cứ gửi cho mình "Tiếu ngạo Giang Hồ 2001" trong yêu cầu phim, rồi mình sẽ cố gắng tìm thử ạ ^^ cảm ơn bạn đã ủng hộ. Mình làm mấy thứ ltinh nên hơi chậm và bận, mong bạn thông cảm
@Th3M4sk Như thế nào mà mình bấm yêu cầu lại nhảy ra quảng cáo à bạn
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duonghungmanh89 😔 ôi lỗi đó ạ. Mình xin lỗi quên xoá quảng cáo (khi đã mua) ở màn yêu cầu phim :( mình sẽ sửa ngay, bạn thông cảm dùm
@Th3M4sk Ok,bạn sev7n_l0ve còn kêu lúc tải cũng bị
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duonghungmanh89 vâng mình sẽ kiểm tra lại các lỗi để hoàn thiện hơn, mong các bác hiểu dùm và thông cảm nha ^^!
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
chúc mọi người tuần mới vui vẻ ^^
Để cài thử
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@thedaigiapro cảm ơn bạn ^^ có gì không vừa ý mong bạn đóng góp
tnphongvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
App ổn, kho film ổn
Chúc bác chủ sức khoẻ để duy trì app thật tốt
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tnphongvn cảm ơn bác ^^ chúc bác xem phim vui vẻ và luôn ủng hộ em nha
tung.dq
CAO CẤP
6 năm
Tứ Đại Danh Bổ 3 - The Four 3 - 2014

---

Lỗi không xem đc rồi bạn ơi
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@mobileman dạ để mình check lại xem sao 😔
Sao mình ko đăng ký đc vậy ad ơi, cứ báo email đã được sử dụng đăng ký mặc dù thử rất nhiều mail khác nhau.
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hero106 bạn ơi tại server mình đang quá tải nên tạm thời đóng chức năng đăng ký mới để nâng cấp ạ 😔 hiện chỉ tài khoản cũ có thể sử dụng được.
@Th3M4sk Hy vọng MVX sớm fix, thanks bạn
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hero106 cảm ơn bạn rất nhiều ạ 😃
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Hero106 nếu bạn cần dùng app thì inbox fanpage mình gửi tài khoản dùng tạm nha 😔
Bác ơi fix cái đăng ký với
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Karkvip144 hiện mình vẫn đang sửa ạ 😔 nếu bạn cần dùng app thì inbox fanpage mình có mấy account bạn có thể dùng ạ
@Th3M4sk cho mình xin link fanpage với
sonluyen
TÍCH CỰC
6 năm
Không đăng nhập được báo mail đã đăng ký 😔
tnphongvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
Phim Drama HQ ít phim HD quá, nhất là những phim 2016 trở về trước, mặc dù ở các trang phim khác có HD nhưng ở đây vẫn ko cập nhật, xem SD mờ căm chán quá bác chủ app
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tnphongvn dạ vâng, tại mình ưu tiên tốc độ nên có nhiều phim khá mờ 😔 để mình cố gắng cải thiện ạ
tnphongvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Th3M4sk Minh đang luyện Drama HQ, phim hay năm cũ, mờ căm, chán lắm, xem dc tập 1 là nghỉ luôn :( Mình nghĩ tốc độ giờ đâu phải là vấn đề nữa ...
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tnphongvn bạn cho mình xin tên để mình thử tìm bản nét xem được không nhé
tnphongvn
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Th3M4sk Ma nữ đáng yêu ạ, nhưng mà nhìu lắm, nếu bạn rảnh hay làm nguyên loạt ^_^
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tnphongvn để mình tìm thử, nếu được mình sẽ rep bạn nhé ^^ nếu không mong bạn thông cảm nha 😔
minhluc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã fix đăng ký chưa bác chủ ơi
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@minhluc dạ chưa 😔 bạn inbox fanpage để mình gửi cho tài khoản xài tạm nha
@Th3M4sk Cho mình fanpage để lấy acc với Admin
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@hoangphi1650 ủa trong app có mà bác ơi?? Đây là fanpage ạ: https://www.facebook.com/ILoveMovieValleyX/
tinibb7290
ĐẠI BÀNG
6 năm
app xài ổn định, phim được update liên tục nhưng theo mình ad nên sắp xếp category lại để dễ dàng tìm kiếm và chọn phim muốn xem.
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@tinibb7290 vâng cảm ơn bạn, mình sẽ note lại và sắp xếp thời gian cập nhật ạ 😃
Khi nào thì đăng ký đc vậy bạn????
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Lê Hùng784 bạn inbox fanpage để mình đưa bạn tkhoan dùng tạm ạ 😔 hiện mình chưa giải quyết được vấn đề quá tải, đang tạm đóng đky
Update lên có quảng cáo là sao bạn,mình mua xoá quảng cáo rồi
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duonghungmanh89 chết thật @_@ để mình check lại ạ, mong bạn thông cảm
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duonghungmanh89 mình vừa check lại thử thấy vẫn bình thường ạ 😔 bạn có thể mô tả rõ hơn về hiển thị quảng cáo lúc nào, màn hình nào giúp mình được không?
@Th3M4sk Khi update lên là có khi zô phim,mình phải xoá đi tải lại , đăng nhập lại là hết, bạn nên intro là xoá đi tải lại
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@duonghungmanh89 Cảm ơn bạn rất nhiều. Mình đã hiểu vấn đề và sẽ có thông báo ạ 😃 có gì bạn cứ reply đây hoặc inbox fanpage nhé.
Cảm ơn bạn lần nữa ^^
sonluyen
TÍCH CỰC
6 năm
Tình hình là click vào cái nó ... văng ra
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@sonluyen dạ bạn có thể mô tả giúp mình rõ hơn được không? Click vào đâu bị văng ạ 😔
sonluyen
TÍCH CỰC
6 năm
@Th3M4sk À update lên thì hông sao
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@sonluyen may quá cảm ơn bạn nha ^^
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã có bản cập nhật sửa lỗi nhanh cho anh em trải nghiệm ạ 😃
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã có nhiều phim mới cho anh em trải nghiệm trên ứng dụng rồi ạ 😃
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đã có bản cập nhập 2.6 cho tất cả anh em rồi nha ^^
khitamdao
TÍCH CỰC
6 năm
@Th3M4sk khi cài lại máy, cài lại ứng dụng, lúc mở lên thì hiện ngay quảng cáo, như vậy có phần ko tôn trọng người mua xoá quảng cáo như mình, đề nghị fix lại ngay
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@khitamdao vâng cho mình xin lỗi về vấn đề bạn gặp phải 😔 có lẽ do cài lại nên mất dữ liệu cũ thành tài khoản thường, bạn chỉ cần "Phục hồi thanh toán" là lại ok ạ. Không biết bạn khôi phục được chưa?
khitamdao
TÍCH CỰC
6 năm
@Th3M4sk ý mình là cài lại máy như mới tinh đó. bạn bỏ chế độ quảng cáo ngay từ lần mở đầu tiên đi là đc.
Th3M4sk
ĐẠI BÀNG
6 năm
@khitamdao vâng, máy mới tinh thì mặc định là thành viên thường chưa mua Xoá quảng cáo ạ 😃 nên hiện quảng cáo đó. Bạn khôi phục thanh toán thì ứng dụng mới biết là bạn đã mua và lưu lại cho bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019