[iOS] Tùy biến iPhone đơn giản với trình duyệt Safari

baodai1111
11/8/2017 16:28Phản hồi: 2
[iOS] Tùy biến iPhone đơn giản với trình duyệt Safari
Xin chào các bạn, mình sẽ giới thiệu đến các bạn một trang web sẽ giúp các bạn có thể tùy biến màn hình iPhone chi với cách rất là đơn giản.

Link : http://heyeased.weebly.com/hide-dock-wallpapers.html

ドックを隠す壁紙/Hide Dock Wallpapers

iOSのドックやフォルダを隠す壁紙。Wallpapers to hide Dock and/or folders for iPhone.
heyeased.weebly.com

Các bạn có thể gọi trang này là một kho hình nền của iPhone. Những hình nền ở trang này được tùy biến lại thông số, độ phân giải, và mật độ điểm ảnh, để mang tới cho các bạn những cái tùy biến đơn giản nhưng độc lạ trên iOS . Tác dụng của những bức hình này là sẽ làm mất thanh dock, mất đi phần làm mờ của những thư mục, và bo tròn lại những thư mục trên màn hình.

Mẹo này có thể sự dụng tốt trên tất cả các thiết bị iOS 10.3 trở xuống, còn iOS 10.3.1 , 10.3.2 , 10.3.3 và cải iOS11 vẫn có thể dùng được tuy nhiên thì sẽ bị giới hạn ở một số kiểu hình nền

Cách sử dụng :

Bước 1 : Vào đường link
http://heyeased.weebly.com/hide-dock-wallpapers.htm

Bước 2 : Chọn phong các tùy biến mà mình muốn. Ở đây mình chọn Stranger Dock ( Biến mất thanh dock )

Bước 3 : Chọn hình nền mà mình mong muốn, sau đó ấn vào hình nền rồi chọn Save vào máy

Bước 4 :Vào cài đặt chọn mục hình nền sau đó set hình nền vừa tải về, để ở chế độ Still

Quảng cáo

Chúc mừng bạn đã thành công <3

Ngoài ra các bạn còn có thể sử dụng với nhiều kiểu hình nền tùy biến khác như khác, thì các bạn có thể tự tìm hiểu thêm.

Xin chân thành cảm ơn các bạn đã xem bài viết của mình <3
2 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

khá hay cho anh em vọc ios !
baodai1111
ĐẠI BÀNG
7 năm
@thientai2006
Xịnh quá hihi

Xu hướng

Bài mới