iOS và OS X sẽ hợp nhất vào năm sau trên nền chip A6 bốn nhân?

TDNC
4/8/2011 8:52Phản hồi: 80
80 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chíp A6 .... sự phát triển và công nghệ của Apple thật ko ngờ. Đây mới là đòn giáng trả mạnh nhất tới các đối thủ cạnh tranh.
iphone chay chip core2...
mrlampro
ĐẠI BÀNG
13 năm
quá tuyệt. Đây là mong ước bấy lâu nay của em.:bounce:
luan1567
ĐẠI BÀNG
13 năm
theo mình thì còn lâu, bây giờ sắp sửa có iOS 5 => cũng khoảng 5 năm nữa mới thành iOS X :mstickle::mstickle::mstickle:
junoxien
TÍCH CỰC
13 năm
Đọc tin này làm mình nhớ tới P1000 =))
Như vậy có nghĩa là kéo IP lên chạy IOs ah? Lúc đó IP chắc cũng chạy được photoshop luôn ah? Kinh quá. Pin sẽ như thế nào nhỉ, IP dùng pin mấy cell ta?
nbkpr0
TÍCH CỰC
13 năm
vãi quá:smug:. vậy là dùng đt vs máy tính bảng làm việc cũng thay đc laptop :dance:
Nói chả ra j cả
peniser
ĐẠI BÀNG
13 năm
Xu thế hợp nhất : Chục năm sau nữa hợp nhất tuốt Apple, Google, Microsoft, Nokia, HTC, Samsung v..v ... vào thành 1 Group...:bounce::mstickle:
power1
TÍCH CỰC
13 năm
Rồi chúng nó độc quyền tuốt luốt thì dân chúng chỉ có biết than giời! Dù sao, với sự cạnh tranh mạnh mẽ như hiện tại người tiêu dùng mới được lợi nhờ 1 loạt sản phẩm tốt chứ
Hợp nhất như thế này thì phải mua trọn bộ của apple rồi, tuyệt quá
Hihi! Cái này nokia đã thể hiện trước apple! Đó là trên hdh meego đó vừa dàng cho điện thoại và máy tính..!
sebastien
ĐẠI BÀNG
13 năm
Future is Fusion 😁
Â6 4 nhân cơ à, ui mà nhìn cái apple store mà mê quá. Ko biết VN mình có mơ đc apple đặt ở đây ko nhỉ !
Sao nhiều topic mà ae tinhte cứ chém gió nhau hoài vậy nhỉ?
mấy bố anti fan thì vào đây xem cho biết thông tin thôi hoặc commnet theo kiểu uh, ah, uhm thì hay hơn là vào đây chém gió để rồi bị chửi nhục mặt ra mà vẫn phải cãi cố
KienQue
ĐẠI BÀNG
13 năm
đôi bạn cùng tiến 😁
hợp nhất cho dễ HACK... hahaha... :giggle:
Cái chuyện đó là của Apple, mấy bác làm gì mà cải lộn gê thế..... Cái quan trọng là Thích và Tiền là ôke khỏi cải làm chi keke

 IPad
......
Iphone + Ipad ---> xài IOS " HDH Từ Đời nào Rồi Google mới nối đuôi,... "

Đã Ngu Mà Còn Tỏ Ra Nguy Hiểm ....

Đã Ngu Mà Còn Tỏ Ra Nguy Hiểm ....

....................................................
Theo mình chưa chắc là đã gộp 2 hdh lai với nhau !
Trước giờ apple luôn đi theo 1 logic là cái này bổ chợ cái kia. cũng tg tự như sm + tab + lap + pc. nếu ae nào đã thử nghiệm xài tất cả các dòng máy này 1 lúc thì sẽ cảm nhận đc sự ưu việt và đơn giản ở đó .

Theo mình nghĩ có chip A6 đi chăng nữa thì cũng có thể nâng cấp các nền tảng hdh lên mức độ phù hợp chứ k nhất thiết là tích hợp hdh riêng lẻ " vì nó sẽ làm mất đi bản chất của hdh đó đang mang trong nhiều năm và những nâng cấp mới "

Hy vọng có 1 tab 4 nhân sm 4 nhân và những cải tiến mới của apple 8->
Vậy thì MS phải nhanh chân lên thôi, nếu muốn là người tiên phong trong việc hợp nhất win8 trên pc & phone.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019