[IOS] Yokara - Karaoke Miễn Phí Có Video (Bản nâng cấp của iKara)

tuananh1988
20/8/2014 5:7Phản hồi: 112
112 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Mình dùng tren mini 2,mình rất thích nhg k dùng dc nhiều vì rất hay bị văng

Sent from my iPad using Tapatalk
@sxxmen Thanks bạn mình sẽ ghi nhận và fix lỗi
Ad cho mình hỏi xíu. Mình thu âm bằng S3 xong k nghe lại được trong mục xử lý chỉnh sửa. Nge lại Cứ bị vấp liên tục. Chỉ có up lên máy chủ rồi nghe nhanh hay chậm lúc đó mới biết mà sửa ấy.
sindbad889
ĐẠI BÀNG
9 năm
Có thể tạo phiên bản cho IOS 5.1.1 được hong vậy ! Mình sài IPAD 1 cài hong được,có cài qua ikara phiên bản thấp 1.3 mà vào hát là bị văng ra ngoài ah !
Ko tương thich với airplay 😔
Xin lỗi chứ cãi rồi lại phải xoá. Ios 8 vào tìm bài hát với xử lý văng liên tục.
ví dụ mình muốm hát bài Sầu tím thiệp hồng muốn giữ lại giọng Nam của Quang Lê còn giọng nữ mình hát thì phải chỉnh tn hả bạn
ví dụ mình muốm hát bài Sầu tím thiệp hồng muốn giữ lại giọng Nam của Quang Lê còn giọng nữ mình hát thì phải chỉnh tn hả bạn
zingzing09
ĐẠI BÀNG
8 năm
@mai linh trang Bạn lựa bài beat nào còn giọng quang lê. Nên search karaoke song ca nó sẽ có một số beat như thế
Chi e cach ghi am baG micro di ak
app Yokara mình thấy rất hay, nhưng mình chưa sử dụng được chức năng hát từ điện thoại thông qua âm ly bằng USB Bluetooth mong Yokara cập nhật thêm tính năng này
Dở tệ
sokhanh789
ĐẠI BÀNG
8 năm
mình hay dùng i-kara nhưng có vẻ cái này cũng hay đó
vonol
ĐẠI BÀNG
8 năm
Phần mềm hay, cảm ơn bạn
s.holmes
ĐẠI BÀNG
8 năm
có nhiều bài báo "bạn ko đủ quyền truy cập"
zingzing09
ĐẠI BÀNG
8 năm
version mới sẽ update trong tuần sau
Sao Yokara ko cho truy cập dữ liệu của Ikara luôn? Youtube ndung tạm nham có bài dùng được có bài không, chất lượng ko tốt lắm.
zingzing09
ĐẠI BÀNG
8 năm
@cmhoahongxanh vì sử dụng dữ liệu youtube nên phải chịu thôi bạn. Mình tự lựa vậy
matrix103dpi
ĐẠI BÀNG
8 năm
Sao mình xài đt với laptop thì được còn đt với smart tivi thì ko được, nó cứ ko chịu chạy clip, có ai bị vậy ko? Tivi vẫn vô web khác bình thường
onlylove_nvc
ĐẠI BÀNG
8 năm
Bạn cho mình hỏi chút.mình bị văng ra khi xử lý bài hát đến 99%
Máy mình đang dùng iphone 6 ios 9.2.1
Không có bản pro à bạn, bản ko có quảng cáo
bạn ơi mình thử xong lỡ xóa đi có lấy đc lại ko
Adm ơi cho hỏi với. Những bài hát yêu thích trên yokara mình đánh dấu yêu thích rồi, nhưng điện thoại tự nhiên bị reeset. Lúc vào thì ko còn những bài yêu thích nữa. Vậy có cách nào khôi phục đc những bài đó ko. Thanks b.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019