iPad 3 iOS6.1.2 JB có nên lên iOS7 không ạ?

menx
20/9/2013 14:50Phản hồi: 12
Như tiêu đề, new ipad của mình đã JB, đang chạy iOS 6.1.2. Mình thấy iOS7 hay quá nên muốn trải nghiệm thử. Nghe trên này các bác kêu lỗi quá nên cũng phân vân.
các bác tư vẫn giúp xem có nên lên ko? JB cũng chả quan trọng lắm vì mình JB chỉ để cài mỗi BatteryPro thôi.
Mình hỏi thêm là bây h mình muốn lên thì down iOS7 về, đưa máy về CFU và restore có được không, mọi người tư vấn giúp.
Many thx!
12 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SantaRosa
ĐẠI BÀNG
11 năm
Thích thì lên chơi cho biết, nhưng báo trước là hiện còn nhiều lỗi. Nếu chán + may mắn chưa khoá sign thì có thể xuống lại 6.1.3
Check sign status tại đây: http://www.icj.me/ios/all#iPhone41

Còn restore thì thực chất chẳng cần đưa về DFU làm gì. Có đưa cũng không sao cả.
Kết nối iTunes click restore là iTunes tự download fw về nâng cấp nhé..Lên iOS 7 rồi thì k về đc 6.1.3 nữa đâu..
Tuỳ theo nhu cầu sử dụng của bạn thôy, nếu vẫn muốn dùng JB thì nên giữ nguyên bạn nhé..
jb ngon quá rồi... ko ai khùng mà lên đâu bạn, lên hao pin lắm ipad mà hao pin quá khó chịu lắm
binmsc
TÍCH CỰC
11 năm
Mình đã up con ipad mini đã jb lên IOS 7, thấy hơi ân hận. Còn con ipad 3 nữa kiên quyết không up nữa, trừ ohi có công cụ jb IOS 7 thì có thể thay đổi ý kiến.

Sent from my GT-I9500 using Tapatalk 2
Xin phép đào lên tí

Em có con ipad 3 đang ở ios 6, đã jb, dùng ổn định, ko 1 chút lỗi vặt

Hiện có nhiều app mới khi tải về cài đặt, hay những app cũ cần update như YH mail, Map, game ..., nó đều đòi hỏi ios 7, vì vậy em cũng muốn up

Xin các bác chỉ giáo có nên lên ios 7 hay ko,

cảm ơn các bác
@linhngo123 lên 8.2 đc thui
7xx ko up đc
sslgvn
TÍCH CỰC
9 năm
không
Lên đi .. Hay lắm
Biti266
ĐẠI BÀNG
9 năm
@lampard3 Troll bạn đi! 😆

Gửi từ iPad của tôi sử dụng Tinhte.vn
Cuối cùng là sao các bác nói rõ hộ em cái, ipad 3 ios 6 ko lên ios 7 được mà phải lên 8 ah, lên 8 sợ ipad 3 ko chạy nổi ấy
@linhngo123 1.yên vị
2.lên 8.2
3.hết
sslgvn
TÍCH CỰC
9 năm
ios8 thì nên mua ipad air nhé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM