iPad 4 còn bảo hành hỏng? Bạn sẽ được đổi thẳng lên iPad Air 2

bk9sw
15/4/2017 18:5Phản hồi: 118
118 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

trungson80
ĐẠI BÀNG
7 năm
Nếu cho đổi bù 50% tiền thì mình mang cái ipad 4 ra đổi ngay
Vân đề khác ko biết sao hứ riêng khoảng hậu mãi Apple làm rất tốt. Mình từng có vấn đề với facetime trên ipad ko kích hoạt được mà gọi cho Apple nó xử lý rất tận tình. Nó gợi kiên tiếp mấy ngày liền hỏi tình hình máy đã sử dụng được chưa mà minh làm ko được nó kêu đưa ra Apple Store gần nhất để đổi cái khác mà khổ cái là ở VN ko có Apple Store nào. Hôm bữa thì con iphone 7 bị lỗi loa ngoài rè. Mình mua xách tay model máy ko đc BH ở VN nên tháo máy ra nghịch luôn mà đứt luôn vân tay 😆 Gói lại nhờ thằng em ở Mỹ về chơi cầm qua đó thử xem thử nó có bảo hành ko ai ngờ nó đổi cho cái khác luôn =)) tồn tiền ship về VN thôi =))
cuthune
TÍCH CỰC
7 năm
@Béo Khùm Mở ra rồi mà vẫn đổi cho bác à
@Nguyễn Lê Anh Thư mờ làm đứt cap nut home luôn đó chứ 😁 ở VN mang ra FPT ủy quyền bảo hành nó soi lên soi xuống :D
Nhận mua ipad 4 còn BH giá tốt deeeee😁
Có lần mình đi bảo hành giùm cái galaxy ace nhưng bị ttbh giam hơn tháng. Lên hỏi mới biết chưa có linh kiện thay thế và đang chờ. Xin cái hạn chính xác cũng không có.
đập cũng chả hư nữa ấy chứ mà bảo hành...idevices cái nào cũng chất lượng
@duclinh79. iPad 1 mới nặng hơn, iPad 3 nặng bằng iPad 4 😁
@duclinh79. Mình đang nói tổng hợp pin xài, màn đẹp và ... trọng lượng 😁
@IceNinja có thời thôi,
hồi mới xuất hiện em iPad 1 mỏng, nét và Sexy nhất còn gì há há
@IceNinja Công nhận trọng lượng vô đối thặc :v...mình xài ipad pro cầm giơ lên xài nhiều khi còn mỏi, kg hiểu có ai lực sĩ mà cầm ipad 4 giơ lên xài không :D...
chính sách tuyệt vời. cơ mà giờ vẫn còn ipad còn bh uh. or có khi kho apple hết hàng để đổi trả
Bây giờ vẫn có hàng iphone 3gs, iphone 4, 5 chưa active thì chuyện ipad 4 còn BH vẫn là chuyện bình thường ở huyện. Quan trọng ở chỗ "hỏng nặng & không thể sửa chữa"
Ổ cứng cũng thế, bảo hành tại hãng lúc nào cũng đc quyền lợi như vậy. Các bác có vẻ hay bảo hành giao dịch với thương gia bla bla mới thấy lạ thôi. Cứ hãng mà phang, đổi hết, DA 2013 lỗi cũng đổi lên DA elite luôn :mad:
Vinh-Bùi
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đang sài ipad 4, định về đập cho nó hỏng mang đi bảo hành mới nhớ ra hết bảo hành rồi, tiếc vãi
ipad 4 của mình chưa hỏng có đc đổi k ae?
matty
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mấy năm trước con ipad 2 bị lỗi khay sim nhưng ít xài 3g nên mình ko đổi, lúc về vn cần xài sim 3g thì mang ra icenter hỏi sửa, nó nói là tại ipad bị trầy và móp góc, mẹ bà cái góc móp chưa tới 0.5cm, xài mà ko trầy vậy để trong hộp luôn cho rồi, nó nói ko bảo hành. Mang về úc xách ra apple store hỏi nó sửa giùm, nó nói sửa ko được nên đổi cho máy mới, nói luôn là máy mua ở mỹ, mang qua úc bảo hành thì ko sao, mang về vn thì làm khó. Mua 2 con galaxy tab bị hở sáng ở dicksmith, bị hở sáng mang ra đổi máy mới, ở vn mà đợi nó đổi cho máy mới chắc trầy trật lắm chứ ko phải đùa
@matty Đúng là đất nc thiên đường có khác. Cơ mà anh mình có con 6 hỏng cam, xước móp nhẹ vẫn đổi đc máy mới nguyên hộp ở Vn, máy mua nc ngoài nhé. Mình may vẫn chưa dính cái máy nào lỗi của apple.
ducnguyen001
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình vẫn đang xài ipad 4, mà h thì hết bảo hành rồi,
Mà thế này mang ra sửa tại trung tâm uỷ quyền kiểu fpt là ko sửa được là dc lên đời ak, bù tiền thế nào nhỉ ?
Ở Apple thì ipad, iphone, ipod bảo hành tại chỗ nên vì lý do nào đó nó không thể thay mới cho bác phiên bản bác đang xài thì nó phải nâng cấp thôi, khách hàng là số 1 😁 Em thì chưa có may mắn đó :rolleyes:
Bây giờ ngoại trừ màn hình và pin (là những thứ bây giờ Apple nó trang bị máy để thay tại chỗ, nhọ thế) thì tất cả các trường hợp khác đều tính là hỏng nặng cả :D
mean
Trứng
7 năm
Hư như thế nào mới được đổi máy vậy.
Ipad air giờ cũng hết bảo hành. Nói gì ipad 4. Chắc ko có ai có đủ điều kiện để đổi đâu. Ghé qua store thấy air 2 thích quá rồi mua thì có. Chiêu này hay 😃
popeyes
ĐẠI BÀNG
7 năm
Qúa đã, hồi lâu con iPad 4 bị bệnh, ra bảo hành 1 tuần sau lấy cái mới 😃
kidhitech
TÍCH CỰC
7 năm
thu mua Ipad 4 còn bảo hành thôi =)))
Hình con ipad air 2 chụp trên chiếc ghế đan Starbuck wicker bên mình làm...hehehehe
minhtuan1601
ĐẠI BÀNG
7 năm
Các bác cho em hỏi:
- Em có con ipad4 16G 3G quốc tế
- Hàng xách tay

-> bây giờ em xách ra store chính hãng đổi được không?
Cảm ơn các bác tư vấn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019