iPad Air 2 bị lỗi error 56 khi restore máy

akabenla
28/10/2015 14:0Phản hồi: 9
Chào các anh chị em trên diễn đàn,
Mình có con iPad Air 2 mới lên iOS 9.1 được 3 hôm. Không hiểu sao sáng này dùng vẫn bình thường, đến chiều mở ra chơi thì bị lỗi touch ID. Mình thử xoá vân tay thì nó báo lỗi và erase settings nhưng vẫn không được. Đến khi restore lại qua itune thì gặp lỗi Error 53, không thể nào restore được. Có bác nào biết con iPad của e nó bị bệnh gì và có cách khắc khục k ạ?

Máy e mua từ tháng 3 năm nay tại USCOM, vẫn còn bảo hành. Nếu như e muốn bảo hành thì mang tới cửa hàng hay là tới trung tâm bảo hành ạ?
9 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhọ cho bác rồi. Lỗi này là do máy chết touch id bác nhé. Bác search lỗi 53 iphone nhé
của bạn bị chết touch id rồi, nếu còn bảo hành thì có thể mang máy đến nơi bạn mua để bảo hành hoặc mang đến 128 lê lai để bảo hành 😁
@truongthanhnk Cửa hàng nó sẽ tự bảo hành hay đưa cho trung tâm bảo hành của Apple hả bác? Em vẫn còn hạn bảo hành có mang thẳng tới cho FPT bảo hành được không
@akabenla Nếu máy mua ở fpt mang đến fpt bảo hành 1 đổi 1 mới cóng 😁
@akabenla fpt hình như chỉ bảo hành hàng của fpt bán ra thôi bác, bac ra 128 lê lai cho nhanh gọn
Hi bạn!!!!
máy bạn là bị hư touch id nên nó báo lỗi 53 bạn nhé giờ bạn chỉ còn cách là bạn mua chỗ nào bạn mang ra đó kêu người ta bảo hành cho bạn nếu máy còn 1 đổi 1 bạn đổi luôn đi nhé
Vâng, số nhọ quá, dính ngay cái lỗi này.

Thế thì buồn nhỉ. lỗi này thì sửa khoảng bn hả bác
Trunggaja
ĐẠI BÀNG
8 năm
Còn bh thì hỏi sửa làm ji
iPhone từ iPhone 6 trở lên hư cảm biến vân tay là khỏi sửa luôn bạn nhé. Kể cả iPad Air 2 cũng vậy bạn nhé. Nếu còn bảo hành thì mang ra nơi mua đầy đủ hộp và giấy tờ này nọ ra hỏi xem có đổi máy mới được không.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019