iPad Mini màn hình Retina sẽ bán ra vào ngày 21/11?

Blaze1st
31/10/2013 5:35Phản hồi: 112
iPad Mini màn hình Retina sẽ bán ra vào ngày 21/11?

Một trang web bán hàng ở Mỹ (Target.com) mới đây đã bất ngờ liệt kê cụ thể ngày bán của iPad Mini Retina, theo đó chiếc tablet này dự kiến sẽ có mặt trên thị trường vào ngày 21/11 tới. Tại sự kiện vừa qua, Apple có nói là họ sẽ bán iPad Mini với màn hình Retina vào khoảng nửa cuối tháng 11. Hơn nữa, nhiều người dự đoán rằng Apple sẽ tung ra iPad Mini Retina trước lễ Tạ Ơn và ngày "Black Friday" nhằm tăng sức mua đối với dòng sản phẩm này. Từ những điều kiện trên, có thể nhận thấy 21/11 là thời điểm khá hợp lý để Apple chính thức bán ra iPad Mini Retina. Thông tin chi tiết hơn về ngày bán có thể sẽ được Apple công bố trong thời gian ngắn tới.

iPad Air sẽ về Việt Nam trong ngày mai, và hy vọng khoảng 2 đến 3 tuần nữa, chúng ta lại tiếp tục chứng kiến thêm sự đổ bộ của iPad Mini Retina.

Cụ thể hơn về giá bán và các thông tin liên quan đến iPad Mini Retina.

112 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quan trọng lÀ cáI GIá
@familyshonors iphone cũng nhiều shop vậy và giá có cạnh tranh đâu 😆,ng ta sẽ tự hiểu và nâng giá sát nhau,chả ai dại mà cứ bán rẻ hơn vài trăm k,chênh lệch ít phải là 2tr5 và đến cuối năm khi ra ipad mini mới thì mới về giá trị thực
@familyshonors Ước gì Iphone 5s cũng như Ipad, đang muốn lượm em Gold 32gb mà giá cứ tầm 21 mấy , 22
@chavalier
Nhu cầu iPad nó ít hơn nhiều iPhone bạn à 😃. Bạn thấy sao iP đắt hơn iPad dù nó chỉ hơn gọi được đt còn chẳng hơn được cái gì không 😁
@familyshonors Thường thì có smartphone rùi người ta moi nghĩ đến tablet mà 😃
Chi phí sản xuất tablet thường cao hơn smartphone nhưng giá lại thấp hơn 😃
hok biết gia nhui đây
Cua Gach
ĐẠI BÀNG
10 năm
Giá 599$ nhé i cuồng :p
À quên về VN thêm 200$ cho cái gọi là đẳng cấp nữa 😁
@Cua Gach Mày đang lảm nhảm cái gì vậy thằng điên :D
@Cua Gach

Sent from my iPhone using Tinhte.vn mobile app
cubisn
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Cua Gach lại gây war, lượn đi cho nước trong bạn ạ
giá sẽ ngon vào cuối năm thôi, k hét giá lâu dc đâu
😁 :D để mini ra hạ nhiệt mua Air
Kế hoạch hết năm nay: 5S + iPad mini 2 😔
Vợ con để sang năm o_O
@0904234xxx anh hết tiền rồi thí chó nó lấy:mad:
@0904234xxx E fai đăng nhập để like cho ng đồng cảnh ngộ với e.heheeee
@thuy09876 Phải nói là tiền ko có cho nó yêu 😁
OKLEY
ĐẠI BÀNG
10 năm
Về đúng giá rồi mua k việc gì phải vội.

Sent from my iPhone using Tinhte.vn
bugatti39
ĐẠI BÀNG
10 năm
@OKLEY Bạn có nhớ ipad mini có jam k? Tới giờ ra ipad mini retina nó mới jam nhé! Dự là ja sẽ cao lắm! Ipad mini 15t cho bản 16 3g, còn air thì 17t
Tiện xin hỏi ý kiến mọi người nên mua ipad air hay mini retina nhỉ, mọi người cho ý kiến phát ^^
@Galaxy Note 12 Air đi cho to. To to sờ mới sướng
nhatha
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Galaxy Note 12 Ipad air đi bác ơi 😃
E cũng sẽ đổi con ipad4 lên air 😃
tuanhuy83
ĐẠI BÀNG
10 năm
@nhatha đã bán ipad 4 và đang có ý định lên air có ai giống tớ kg ,hết tiền ăn đến nơi vì công nghệ
@Blaze1st Đa số các cửa hàng ở Sài Gòn đều full hộp...Đồng ý mua mới khui hộp...Làm sao mà banh ra cầm thử 2 con mà lựa được đây...Không biết có cửa hàng nào trưng ra hết 2 con cho mình cầm và mới quyết định không nhỉ...Hihi
ipad mini cấu hình mạnh = air! màn hình nét hơn, viền mỏng hơn, cơ động hơn anddddd rẻ hơn >>>> mini đê
@tuoitre1803 ông lấy thông cấu hình ở đâu ra thế chỉ với
@boybala http://www.gsmarena.com/apple_ipad_mini_2-5735.php đây này
@boybala http://www.apple.com/ipad/compare/
link chính hãng luôn cho bác =))
@kisigaia2610 Cái này cũng tính là cấu hình à bác. CPU thì hok bit mấy core, xung nhịp bao nhiêu...thông số ram cũng hok thấy... bác dễ tính thật
@boybala ở đây là nói dạng so sánh..cấu hình AIR bằng với MINI 2..bác kia đang nói là cấu hình air bằng mini 2 mà :v còn ý bác là thông số kỹ thuật thì sẽ có sớm thôi..thật ra chip A7 nó chính là con chip dùng cho iphone 5s mà
eeninay
TÍCH CỰC
10 năm
Bác hỏi chơi vậy thì ai biết đường mà trả lời... Tùy nhu cầu, ngân sách mà chiến thôi....

Thiếu, thêm cả IP 5S nữa, đã mất công trả lời thì trả lời cho đủ chứ...
@eeninay Mình hỏi thì mình sẽ mua được, mình cũng không có thừa thời gian vào mấy cái việc rỗi hơi đâu bạn à. Mình hỏi ý kiến mọi người vì mình chưa bao giờ ipad
hoaiqua
ĐẠI BÀNG
10 năm
gian thuơng chuẩn bị nhập hàng cho ai máu đây !
clynelish
ĐẠI BÀNG
10 năm
Sự chờ đợi đã xuất hiện, mua cả 2.
Mình cũng dùng Ipad Mini rồi tù túng lắm. Ipad Air bây giờ nhẹ mỏng thì cứ Air mà chiến thôi.
qtrung985
ĐẠI BÀNG
10 năm
rơi ngay vào ngày sinh nhật mình 😃
ước gì ngày đóa có ai tặng mình cái ipad trong ngày sinh nhở :oops:😁:rolleyes:
@qtrung985 Bác Job sống lại thì may ra ... Chứ ngày đấy mới bán ra thì cũng k kịp mua mà tặng .
Cho_Chet
TÍCH CỰC
10 năm
Đang ngóng trông từng h ẻm Air...😃

Cho_Chet
TÍCH CỰC
10 năm
Bán air blade mua Air...😁

kulongidol
ĐẠI BÀNG
10 năm
Ipad Air chừng nào bán ra vậy bà con? :oops:
@lam_xman bạch long nhanh chân vãi:eek:
@lam_xman Như dự đoán trên 14 tr
@chavalier Nó đề giá trước vậy chứ đã có hàng đâu
@lam_xman
Ben bach long bán mắc mà còn lừa tình nữa @@, ipad wifi mà còn ghi quốc tế làm cai gì tời
những con đầu tiên về việt nam thì có air phiên bản rẻ nhất chắc cũng phải trên 14tr còn mini 2 thì trên 12 tr là chắc rồi
lúc ổn giá thì ch air thấp nhất tầm 12tr xt thì khoảng 11tr
mini 2 ch tầm 10tr mấy còn xt thì tầm hơn 9tr
chắc là ipad mini này ra để kỉ niệm ngày nhà giáo VN 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019