iPad Pro 10.5" viền siêu mỏng sẽ ra mắt ở WWDC vào đầu tháng 6?

sonlazio
14/5/2017 2:43Phản hồi: 118
118 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Jaywalk
TÍCH CỰC
7 năm
ai còn sài con mini đời đầu tiên giơ tay nào! pin tới giờ bị hao hụt còn 70%....quá trâu!
@Jaywalk 7 Plus mình dùng gần nửa năm rồi pin vẫn nguyên 100% nè. Ảo thật, hehe...

Jaywalk
TÍCH CỰC
7 năm
@DJ Khánh Bee bạn có biết ipad mini đời đầu ra cách đâu bao nhiêu năm không? sao mà so với con 7 plus của bạn được, biết mình cắm sạc thâu đêm cho nó trong ngần ấy năm cày game không?....con 7 plus của bạn mà cắm sạc 24/24 chắc 3-6 tháng là dục luôn cục pin
@Jaywalk Bạn bị làm sao vậy? Ai làm gì bạn mà cứ nổi xung lên như thằng điên ý??
thíc thì mua thôi chứ đợi thì công nghệ nó đổi như dàn bà thay côoc-se
Đang hp với 12inch
trex
TÍCH CỰC
7 năm
Dùng ipad mini1 mà 4 năm dùng tần suất cao ấy thế đo pin chai chưa đến 10% mong cho hỏng để mua ải2 hàng cũ thôi chứ chẳng cần phải cái mỏng này làm gì, bền quá đáng cũng khó chịu
Đù, lúc chưa ra thì kiu viền màn mỏng làm *** gì cho khó cầm, h chuẩn bị ra khen lấy khen để.
lac714
CAO CẤP
7 năm
@Nguyễn Châu BR Ipad cầm vào màn hình cũng ko nhận nhầm cảm ứng
nemoris
TÍCH CỰC
7 năm
@lac714 Nhầm sao ko. Thử đang duyệt web cầm vào màn hình rồi lướt xem. @@
@lac714 Chỉ có cái bảng bên hông hay bị nhận nhầm mỗi khi lướt web thôi, rất khó chịu. Bạn chỉ mình cách tắt với?
hóng...
Nguyen0101
ĐẠI BÀNG
7 năm
Ngáo à , SS tablet nào viền mỏng ?, vậy củng có 1 đóng ông vào hả hê như đúng rồi.

https://tinhte.vn/threads/merriam-webster-them-tu-sheeple-vao-tu-dien-lay-ifan-lam-thi-du.2694983/

Merriam-Webster thêm từ "sheeple" vào từ điển, lấy iFan làm thí dụ

Merriam-Webster, trang từ điển trực tuyến Anh - Anh nổi tiếng, vừa thêm từ “sheeple” vào kho từ vựng của họ. Họ định nghĩa “sheeple” là từ chỉ “những người dễ bảo, dễ phục tùng mệnh lệnh, hoặc dễ bị ảnh hưởng.
tinhte.vn
Nguyen0101
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hy vọng bản này xài được bút, ra là múc liền luôn, con kia to quá.

Con Ipad 2 mua giữa năm 2011 giờ vẫn còn xài ổn 😁
😁 61xRsmP6HKL._SL1200_.jpg
@Nokfev Đã gọt sao kg gọt ở trên luôn bạn :D. Nghe đồn kích thước ngang với 9.7" mà sao cái này to hơn :p?
@thongphan1989 Gọt hết thì cầm tay vào màn hình hay phải đỡ sau lưng như cái khay à :D
10.5 mà tăng chiều dài, thu gọn chiều ngang thì tính diện tích vẫn vậy mà cầm 1 tay tiện hơn thôi :D
Theo cảm nhận cá nhân em thì iPad cứ viền như bây giờ là đc rồi, đừng như thời iPad 1,2,3,4 llaf đc. Mongr quá cũng chẳng để làm gì, ko ảnh hưởng đến trẩi nghiệm dùng mấy 😁 à mà em đang dùng Mini 4 nhá ;D
mình thich nó thay thế hẳn máy tính. có thể làm vc dc
dalamaco
TÍCH CỰC
7 năm
Mình dùng ipad pro 12.9 để note và vẽ nhẹ, và nói thật là nếu viền dày thì còn có chỗ kê tay, dù ko nhiều nhưng vẫn thoải mái hơn là viền mỏng hoặc ko viền 😔 mặc dù bâyh nếu có 12.9 ko viền thì mình vẫn thích vì nó sẽ gọn hơn rất nhiều.
hienlanh
TÍCH CỰC
7 năm
viền mỏng khó cầm lắm đừng ham
ipad có ai bỏ túi quần đâu mà cần quá mỏng viền
Thay đổi kích thước nhiều thế thì có mà hỏng hết phụ kiện à Hic. Bài toán Apple đưa ra lần này khoai quá

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019