iPad Pro mới: 11" và 12"9, Face ID, mạnh hơn 92% portable PC...

Didu
30/10/2018 14:43Phản hồi: 809
809 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Giá khiến nhiều bác phải đắn đo mặc dù quá đáng
anhcaoboi
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quá đẹp và nhỏ gọn.
Mod ơi tìm bộ hình nền ipad mới tải lên cho mọi người dow xuống đi. Sặc sỡ quá đi mất
Trời đất bản Cellular xài eSim?????
lupingzi
ĐẠI BÀNG
5 năm
@khuatthelong vẫn có nano sim nhé, trên web Apple có
Sạc luôn cho ip vậy phải mua thêm sợi cáp
Như lời đồn, thiết kế wa đẹp.
vinhpham9999
ĐẠI BÀNG
5 năm
Cung hên ko có tai thỏ
shcodon
CAO CẤP
5 năm
Mấy ông nào trước làm trong tinhte hay nói ông đi xem phim bản quyền, phần mêm ông cũng bản quyền... giờ sao ông ko tư vấn cho đội ngũ trong tinhte mua bản quyền trước khi live vậy? Hay ông thấy cái nào bản quyền cao quá khả năng của ông thì ông ko chịu mua, còn mấy cái ít hơn khả năng ông có thể mua thì ông mới chịu mua bản quyền. Xong rồi ông phán như a là tiên phong trong việc mua bản quyền. Xin lỗi, góp ý là cho dù ông có mua bản quyền thì cũng đừng có tự hào quá đáng như vậy, để giờ đây phải như vậy
@shcodon Làm gì có bán bản quyền mà mua!
Muốn coi lên trang chủ Apple mà coi!
Chỉ được tường thuật lại như mấy tờ báo lớn của Mỹ thôi!
shcodon
CAO CẤP
5 năm
@QuanLyNhaNghi Đã làm trong ngành mà ko am hiểu, biết ko dc phép mà vẫn cố phát để cho bị như vạy. Thiẹt là hết biết, dân viêt nam toàn là làm liều, ko bao giờ sợ hậu quả
@shcodon Bác nói mới để ý tưởng tinhte trước nay thích dùng trả tiền hơn là free mà sao hôm nay liều dữ, cú đấm ăn xôi
der_titan
TÍCH CỰC
5 năm
@shcodon bản quyền event này mua ở đâu vậy bạn! chắc lỗi gì thôi
Kg thấy hơn con 10.5 đang dùng nhiều, nên đợi đợt update tiếp theo vậy,
Vẫn thích viền bo cong như các đời Ipad cũ hơn làm sắc cạnh như con mới.
Atichu
ĐẠI BÀNG
5 năm
Màn ipad mới này có 120hz như cái cũ không mn?
@Atichu Có bạn
yeuquahoaro
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dthanhliem83 Mình cũng thắc mắc mà sao lúc giới thiệu game bóng rổ chỉ đề cập fps 60 mà không đề cập tần số quét màn hình
sodacom
ĐẠI BÀNG
5 năm
@dthanhliem83 Xin dẫn chứng cụ thể bác ơi?
Con chip này là 7nm mà genk lại ghi 12nm
icon929
TÍCH CỰC
5 năm
Với em thì con nay vô dụng
Chơi game em chơi trên iphone
Làm việc thì làm trên macos và win
Chắc do mỗi người môi nhu cầu
phamngoc64
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp vl, mỗi cái câu đồ tầm cao của Xbox One là buồn cười thôi. :v ông nào nói câu này nên xem lại nhé, vl tầm cao Xbox One. Kiểu so Asphalt với Foza vậy. 😆))))
@phamngoc6496 Chưa sài thì bớt mồm bớt miệng tránh đánh giá trước bạn ạ. Trước giờ nói về tốc độ, hay chip thì TC chưa bao giờ chém sai đâu, thậm chí còn nó giảm bớt bạn nhé
@phamngoc6496 Bữa nào mua về cắm Xbox với iPad lên TV 4k chém game rồi so sánh coi có ngon ko là biết!
phamngoc64
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Dong_ho_the_ky_com So sánh nó ko hợp ấy, 1 cái thì là mtb, game thì nền di động, một cái chuyên chơi game, mà lại toàn game đầu bảng, so thế nào đc
kiddi5
ĐẠI BÀNG
5 năm
Quá khủng khiếp!
Lời khen từ SS fan, đây mới là sp đáng mua nhất của táo, quyết định giữa năm sau tậu 1 cái phục vụ cho vẽ vời thay thế cho cái wacom intuos
Đáng mong chờ...
Hayoja
TÍCH CỰC
5 năm
iPad mới ra rất tốt, xứng đáng với mong đợi.
Mà ngặt nỗi giá cứ lên vun vút thế này. Năm ngoái 649 mà năm nay +150 thành 799 rồi
Cũng muốn đu theo mà... thôi cũng kệ
Quá tuyệt
Huy_kaka
ĐẠI BÀNG
5 năm
Em này về việt Nam không biết giá dự kiến là bao nhiêu nhỉ
@Huy_kaka ít nhất không làm giá nhiều như ip nên có thể sát với giá ở bên đó, vd ipad 2018 bản 32 wifi bên đó 429 bên mình hơn 9tr vậy tính ra giá ok ... mình đanghóng giả bản 12,9 về VN bao nhiêu đây.
yeuquahoaro
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Huy_kaka Năm ngoái mình mua 10.5 64 wf. 16tr5 xách tay lúc ra đc 1 tháng ( mẽo 650 ). Con này 64 wf ( mẽo 799 ) dự trên dưới 20
Huy_kaka
ĐẠI BÀNG
5 năm
@yeuquahoaro Năm ngoái mình cũng lấy pro nhưng là bản wifi thôi, mua Cellphone S 14tr9, cũng đang tính bán lại em pro để nâng cấp lên em này
Binpro1001
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đẹp, nhưng vuông ở cạnh cầm lâu sẽ rất cấn tay. Mà con này 1.2kg còn nặng hơn cả con LG gram nữa nhỉ
kani_luv_u
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Binpro1001 1.2 pounds bạn ơi, là khoảng 550 gram 😁
@Binpro1001 Cái này chỉ hơn nữa phân, quá mỏng để có cảm giác cấn và cũng ko cầm nắm như iPhone nên chắc ko vấn đề gì!
Binpro1001
ĐẠI BÀNG
5 năm
@kani_luv_u Đọc k kỹ 😃
Binpro1001
ĐẠI BÀNG
5 năm
@QuanLyNhaNghi Cầm 2 tay chắc ok, nhưng cầm 1 tay lâu sẽ bị cấn vô tay đó bạn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế