iPad Pro thay được cho laptop trong những trường hợp nào?

Duy Luân
14/6/2017 23:58Phản hồi: 368
368 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngon mà mỏng nhẹ nhé
hoanglamna
ĐẠI BÀNG
7 năm
chưa có lý do để chia tay sureface
daty5690
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đang dùng ZAGG Rugged Messenger for ipad pro 10.5 giá mình mua 2tr3 ,chỉ bằng một nữa so với keyboard. Nhưng xài rất ngon, bổ, rẻ
@daty5690 Bác mua ở đâu đấy. Em cũng đang phân vân là mua apple keyboard hay loại khác nhưng ko rõ tính năng có ổn bằng apple keyboard ko
daty5690
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Lumisur có dùng chứ bạn, công việc mình thường xuyên sử dụng excel mà
daty5690
ĐẠI BÀNG
6 năm
@navy.seal mình mua ở cello.vn giá 2tr3. zagg rugged messenger có thêm case nữa nên nhìn an toàn hơn.
devilbs
TÍCH CỰC
6 năm
@daty5690 Dùng có ngon lành ko Bác? Cái nam châm hít tốt ko? Có dễ rơi ra khi nhấc thẳng lên ko Bác?
cảm ơn
@Duy Luân :
Thân gửi anh Duy Luân, Do bài viết của anh cũng đã rất lâu rồi , em đọc bài này từ lúc nó mới ra , và em muốn hỏi là đến thời điểm hiện tại thì anh có dùng Ipad cho việc viết bài hay không ạ
EM cũng làm về viết lách, tuy nhiên việc giơ tay lên trỏ vào màn hình thấy cực kỳ khó khăn ( hơn là dùng chuột ) .
Có thể bài viết trên đây là sau mọt thời gian ngắn sử dụng Ipad Pro mới, vậy đến thời điểm hiện tại quan điểm của anh thế nào ạ.
Rất mong nhận được phản hồi từ anh ạ
Dùng em iPad này thì miễn chê rồi nhưng cá nhân em thấy to quá. Mà khách hàng chọn dòng này cũng kén khách.
em dùng cả ipad pro 10.5 và Lap top, thấy hai cái phục vụ hai nhu cầu khác biệt hẳn (Lap để làm việc, Ipad để chơi, học tiếng anh). Chả bao h so sánh làm gì 😁
ptt1404
ĐẠI BÀNG
6 năm
ipad pri 12.7 2017 bị lỗi âm thanh, cho âm thanh mỏng ko hay và đầy đặn như ipad pro 12.7 2015. mình dùng 2 con song song.
mình đã phải từ bỏ ipad các trò làm trên nó được một thời gian tưởng là nhanh hoá ra đối với sf 3 chỉ mất có mấy chục giây là xong. Ipad chỉ sướng cho tiêu thụ nội dung và hổ trợ công việc, nhưng đòi hỏi kĩ năng sử dụng phải khá cáo , nhất là mấy vụ phải remote hoặc nhập liệu.
longtth
ĐẠI BÀNG
5 năm
Luân ơi con Microsoft keyboard mà bạn dùng là cái nào vậy? có hỗ trợ chỗ kê bàn phím không?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019