iPhone 11 chắc sẽ lại trở thành chiếc smartphone bán chạy nhất rồi...

Duy Luân
24/10/2019 23:4Phản hồi: 477
477 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tienna.it
ĐẠI BÀNG
4 năm
trước dùng XR cũng thấy ngon mà, đủ dùng nếu ko muốn nói là thừa. Giá lại rẻ hơn hẳn 😁
anhvu999
TÍCH CỰC
4 năm
Nếu là hàng Taiwan, china, hun quốc thì phải đắn đo,
chứ hàng Mẽo thì thích là quất thôi chứ lo gì nữa
giá $699 quá hợp lí cho 1 con iPhone mạnh & camera đẹp.

nhưng mình thì sẽ mua OnePlus 7T giá $599 ngon bổ rẻ vì chán xài iPhone quá rùi. 😁
JizinT
TÍCH CỰC
4 năm
Người nghèo chiếm số đông nên rẻ bán chạy thôi kkk
Đợi giá giảm xíu làm 1 cặp với người yêu, chắc qua tết hehe 😁
Cần một em nhỏ nhẹ nhanh mạnh thay thế SE 😃
Chẳng phải chiến lược thông minh gì cả. Mà điện thoại 1000$ nó quá cao so với người dùng và apple bán được quá ít điện thoại iphone so với thương hiệu với những năm trước nên phải giảm giá để nó tốt hơn mà thôi
kienze
ĐẠI BÀNG
4 năm
Chưa hẳn đúng ở Việt Nam, nơi mà iphone nó như một thứ đồ trang sức, chứng tỏ đẳng cấp của người cầm nó, mà 11 không thể làm điều đó như pro hay pro max được
Delicate14
TÍCH CỰC
4 năm
@kienze Kiểu như ông đeo vòng bạc chê ông đeo vòng vàng bị điên, bỏ ra đống tiền chỉ để mua cái vòng cũng chỉ để đeo
Ông đeo đồng hộ casio 1tr chê ông đeo tissot hay rolex dở hơi bỏ ra mấy chục củ chỉ để xem giờ
Hay thằng dùng mì xào, ốp bô, hay infinity J, A của ss chê ông dùng S, Note, hay iphone là não ngắn thích khoe mẽ
Tóm lại thì thường thường những thằng ít chất xám nó mới hay chê những ông nhiều chất xám kiểu như này, còn đã nhiều chất xám rồi thì thường họ thích thì họ mua thôi, nhìn mấy ông dùng đồ xịn, đẹp, họ thường vui vẻ chào hỏi mua đâu thế để tôi cũng mua
@Delicate14 Vòng vàng lại ko tránh gió đc nữa bạn 😆)))
Delicate14
TÍCH CỰC
4 năm
@xaxkilloxax Đa số đeo thời trang bạn ạ
@kienze Đẳng cấp thì có người muốn thể hiện cũng có người không, và cũng có những người mua vì sở thích nữa
gadem
TÍCH CỰC
4 năm
@MID217 Có những người dùng vì niềm đam mê mà. Thử hỏi kể cả đang dùng Imac quen hay nhìn màn macbook pro xem. Quay lại nhin mấy cái màn laptop hay màn 4K đi nữa nó cứ có độ chán thôi rồi . Đúng là dùng máy tính nhiều thì cái màn hình của apple nó làm thỏa mãn thật
chinhlevn
ĐẠI BÀNG
4 năm
Giá vừa phải mà vẫn có đc 1 quả táo dù ko phải quả ngon nhất
@chinhlevn Nếu chỉ vì quả táo thì ip4 vẫn có, cần gì 11
chinhlevn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@trivietvalues Đời mới nhất, có gần như đầy đủ các tính năng mới. Gần như các hãng đều đưa ra các mẫu flagship đắt tiền làm mồi để bán các mẫu tầm trung.
Delicate14
TÍCH CỰC
4 năm
@chinhlevn Thế nên ss nó có công bố doanh số S, Note đâu, đi đâu cũng thấy QC S, Note nhưng lại chỉ mang doanh số A10 ra khoe, mà đến A10 rẻ rách 2,3tr rẻ như cho mà k bằng 1 nửa XR thì cũng nhục nhỉ,
chinhlevn
ĐẠI BÀNG
4 năm
@Delicate14 Cái gì cũng có đối tượng người dùng thôi. Nghe nói câu rẻ rách chứng tỏ bạn là 1 người giàu có rồi. Đa số người lao động, hssv vẫn phải dùng mấy loại rẻ rách như ss, oppo, xiaomi.v..v.. đấy
Delicate14
TÍCH CỰC
4 năm
@chinhlevn Mình k giàu nhưng k bao giờ mua ss dòng J đội lốt dòng A, và mì xào ốp bô bạn ạ, sv giờ k giống mình hồi xưa đâu, năm 3 mới mua đc cái đt cục gạch, giờ các e dùng iphone, S Note, các dòng flagship nhiều lắm, ít tiền cũng ip lock cũ, mình còn đang dùng lại 6s cũ của vợ mà các cháu ở nhà mới học đh đã toàn ip rồi, dùng lại của a chị mình, cấp 3 còn dùng cả S9 plus nữa
Tóm lại ý mình chỉ ghét bọn ss QC bố láo, ghét bọn seeder ss và mấy thằng cuồng tàu thôi, ghét đt TQ chứ k ghét người dùng nhé, cần phải phân biệt rõ bạn ạ
Ở VN bản lock đang giảm giá mạnh
Apple đã dần dần lấy lại được phong độ và đẳng cấp. Hệ sinh thái của nó thật tuyệt. Mình thúch apple watch nhưng ko thích iphone. Nhưng rốt cuộc cũng chuyển sang iphone dung vì các đồng hồ ấy. Bây giờ thì hoàn toàn hài lòng về nó. Chuyển từ Android sang rất khó nhưng vì số tiền lớn đã bỏ ra thì mún hay ko cũng phải cố mà thích nghi. Sam bây giờ đã là dĩ vãn với mình rồi. Suy nghĩ cá nhân thôi. Heheheh
Đặt tên ip11 giống như đánh tráo khái niệm gây hiểu lầm cho phần lớn ng dùng. IpX, Xs là ip10 và 10s, giờ ra 11 ng ta tưởng nó là bản cải tiến của Xs nhưng thật ra chỉ là Xr đổi tên.
Hz, sao bao năm cố gắng mà chưa có hãng nào thực sự cạnh tranh sòng phẳng với hãng A, Samsung đã có lúc cạnh tranh được nhưng mà càng ngày lại vẫn xa tầm với. Apple thực sự đã là tượng đài và bám rễ quá sâu để bị đánh bại.
Đúng, năm nay Pro Pro max không quá ấn tượng

Trong khi đó iPhone 11 giá rẻ hơn, pin thì trâu bò, chả tội gì không mua cả.
gadem
TÍCH CỰC
4 năm
@buihai83 mình mua iphone xs max còn hơn chọn e 11 😁
hóng năm sau lên màn oled sẻ tăng hơn
Yugo
ĐẠI BÀNG
4 năm
Vậy các shop cứ nhập ip 11 về , giá nhập lại rẻ hơn 11 pro, lời to rồi
hai tmt
TÍCH CỰC
4 năm
Nếu giá 699$ ở Việt Nam thì sẽ quất 1 iêm
Có nên dùng bản HK 2 sim vật lí hay bản QT 1 sim vật lí+ e sim hỉ các cụ..lăn tăn cái vụ này quá?mà bản 2 sim vật lí nó vẫn rẻ hơn 1M ?! Cụ nào dùng qua bản 2 sin vật lí cho ít nhận xét merci ạ
@xuanlong1966 Xài như nhau, chả khác j
Esim add đc nhìu sim
2 sim vật lý cơ động, thay sim nhanh gọn
Dương 1H
TÍCH CỰC
4 năm
Năm sau hãng nào ra sp có 5G giá cơm bình dân là hãng đó ăn :p

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM