Tham dự Tech Lounge

Tham dự Tech Lounge

iPhone 2019 sẽ có 3 camera để chụp góc rộng + độ phân giải cao, USB-C, iOS 13 có dark mode

Duy Luân
30/1/2019 22:19Phản hồi: 192
192 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cuongcaav
ĐẠI BÀNG
5 năm
Dự đoán từ năm nay sẽ nâng cấp chư ko nâng giá
kick DLV
ĐẠI BÀNG
5 năm
Bỏ lightning là thấy không thích rồi nhe. Type c xài không sướng bằng lightning. Sao Apple nó không ra lightning 2 ta!
pakchulwoong
ĐẠI BÀNG
5 năm
iOS 12 đã có smart invert colors rồi, có khác gì dark mode đâu mà mong ngóng nhỉ?
pakchulwoong
ĐẠI BÀNG
5 năm
TungRivals
ĐẠI BÀNG
5 năm
bỏ cái tai thỏ đi !
Giọt cafe đắng này cứ mỗi năm nhỏ 1 vài giọt, fan cứ ngậm đắng nuốt cay uống, nhưng khi uống đc rồi thì lại cảm thấy thỏa mãn.
hardtrack
TÍCH CỰC
5 năm
Hóa ra Apple giờ toàn phải chờ đội android ra hết mới tập hợp đi theo à. Ko còn là người tiên phong sáng tạo mà vẫn chơi giá trên trời kiểu bố mày là nhất thì cũng lại giống anh Nố kì a thôi. May sao còn đại đội như ihiep nên khả năng vẫn ổn áp lắm
thêm j thì thêm chứ vẫn tai chó và giá trên 1k thì đảm bảo vẫn ế
mrHz
CAO CẤP
5 năm
Giờ Apple ko còn nhiều sáng tạo, dẫn đầu xu hướng như ngày xưa nữa. Chính ra điện thoại TQ lại nhiều đổi mới sáng tạo hơn, nhưng chưa thực sự ổn định
htux
CAO CẤP
5 năm
@Mr HUzG Bạn cũng thừa nhận rồi còn gì. Tq chạy đua đem cái mới nhất ra nhanh nhất, nhưng ko ổn định. Còn apple xưa giờ nó đợi nghiên cứu hoàn thiện chán chê rồi mới tung ra
Năm con lợn ra luôn iOS 13 luôn đi bác Cúc. 12.1.3 như ấy í bác ạ!
T hóng mấy tên dirty_sheep và tung hô tính năng góc rộng của apple dẫn đầu công nghệ chứ k phải ăn theo
tranduythuan
ĐẠI BÀNG
5 năm
:v Giá bao nhiêu đây 😃
@tranduythuan Thêm 1 cam thì ++ 1xx$ nữa so vs giá đời trước
" 3 camera để chụp góc rộng + độ phân giải cao, Usb-c, có Dark mode" thấy giống 1 em Androi nào đó.
Năm 2019 chắc trend Dark mode lan tràn đây. Mình cũng có mặt trong đội hóng món này.
@tranvutruong USB -C do Apple phát minh ra, thích thì dùng thôi!
@QuanLyNhaNghi 😃 😃 ừ.
Iphone 2019 giá bán 50 triệu, mỗi tháng lương mình để dành được 500k, mình sẽ phải để dành 100 tháng lương, tương đương khoảng 10 năm nữa. Sao nghe nhói con trym.
pakchulwoong
ĐẠI BÀNG
5 năm
@tichchu2203 Vậy phải xem lại bản thân quá cùi rồi, chứ chửi gì apple 😆
Tin vui. Ảnh dệp hơn và dễ xài ké sạc, đỡ lăng tăng và ba lô cũng nhẹ hơn tí
koolbk
ĐẠI BÀNG
5 năm
Mong không thay chuẩn sạc Apple ơi, hãy giữ lại sự tinh tế của mình.
@Mỹ.
TÍCH CỰC
5 năm
Lại thêm một nỗi no về giá...âyzaaa... 😆)))
open0
CAO CẤP
5 năm
Mong thím Cúc điều chỉnh giá 2019 cho cả làng được nhờ 😃 năm nay hóng mỗi ipad mini mới thôi à
Ui giời iphone lại đi bắt chước ng ta, chán ơi chán hết thời rồi..
RidKing
ĐẠI BÀNG
5 năm
hóng :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019