iPhone 2019 sẽ có Face ID quét rộng hơn, để trên bàn vẫn unlock được, chống nước tốt hơn?

Duy Luân
22/8/2019 22:52Phản hồi: 358
358 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

wire_EDM
TÍCH CỰC
5 năm
Hóngggg
agneskrivers
ĐẠI BÀNG
5 năm
Đang đợi ra để mua con xs 😆)
@agneskrivers lên thẳng luôn xs max bác
Không biết nên bán thận hay bán gan để mua iphone 11
Hóng quá
ai la ai
ĐẠI BÀNG
5 năm
Khoái vụ để trên bàn mà unclock được, có tin nhắn liếc nhìn cái máy là đọc được không cần cằm máy lên.
nếu sau này, vì lý do gì đó, cần 10 camera, chắc 1 nửa mặt lưng sẽ đen thui nhỉ
noinghenah
TÍCH CỰC
5 năm
Thử iphone xr, xs, xsmax của bạn e nó để trên bàn đưa mặt đến nhìn vô ko cần nhìn vuông góc chỉ liếc xuống nó vẫn unlock đc =))))
17benthuy
TÍCH CỰC
5 năm
@noinghenah X vẫn dc nhé. cơ mà bạn bác tay to nhỉ. xài lúc 3 cái
conmoi
TÍCH CỰC
5 năm
Phê vậy
Long_Anh
ĐẠI BÀNG
5 năm
Kakakka công nghệ ngày càng tiên tiến. Thôi thì ta cứ mua 1 máy dùng 5 năm nếu k hỏng
phoenixna
TÍCH CỰC
5 năm
Đây là điện thoại cuối năm 2019 hay sao?
kiên1511
ĐẠI BÀNG
5 năm
có lắm người cứ chê cái tai thỏ . chắc toàn dùng tai thỏ androi rồi chê hả . chứ tôi thấy cái tai thỏ trên ipx hay xsm chả quan tâm lắm lúc thao tác trên màn hình thì chủ yếu nhìn vào gữa màn với phần dưới nhiều hơn . chứ ai ngước lên đỉnh để ý . game thì nó cũng tối ưu rồi . cái tai thỏ nó cũng được phân chia ra bên trái bên phải vuốt sẽ ra khác nhau . ai chưa dùng hay mới dùng thì khó chứ . quen rồi vuốt không trượt phát nào . đắt thì cũng có lí do của nó . bạn mua máy ở vn sang nước ngoài hỏng vào app nó bảo hành thoả mái . còn một số bạn bảo face id khó mở mở . hay đeo khẩu trang khó mở . đúng vân tay nó cũng vậy . bạn đeo găng tay có mở được không hay lúc tay ra mồ hôi có mở được không mống mắt đeo kính dâm có mở được không . nếu muốn mở không xịt phát nào thì đừng cài mk nữa . công nghệ thì có gới hạn . còn chí tưởng tượng và mong muốn của con người thì vô biên . riêng tôi thì ip đời nào xài thôi cũng thất hài lòng . từ lúc cái dt đầu tiên xài cảm ứng là ip 4s qua 5s rồi 6 rồi 7plus riêng từ lúc có face id mình mua x xr và xsm . cho bố xài xr vì ngón tay bố mình bị chai vân không dùnh dk tuch id . nếu có tiền thì vẫn mua ip vì đa số đồ mình dùng đều đến từ táo nên việc đồng bộ thì khỏi nói .
Cụm cam k yêu nổi
letien292
ĐẠI BÀNG
5 năm
Nhiều khi bất tiện
Con này không có nút ruồi hay tai thỏ là đẹp.
Nhưng mà quét rộng hơn để làm gì? Đứa khác cầm đt ra quét trộm cũng tiện hơn à?
vẫn không thể chấp nhận được cái cam vuông, xâú kinh khủng
Chờ đợi cải tiến face id. Có thể unlock mọi tư thế

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019