iPhone 3G bị lock (nhập sai pass)

red_devil_vt_92
13/8/2013 5:42Phản hồi: 19
em có đứa bạn đang dùng ip3G nó đặt pass, đứa cháu cầm nghịch bấm sai pass nhiều lần quá bây giờ đã bị lock
mình thì toàn dùng Android chưa dùng IOS lần nào nên chả giúp được nó, đành lên đây nhờ các bác giúp đỡ 😁
19 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình đã unlock cho bạn rồi đó. giòe nhập pass là được.

Gửi từ Sony Xperia S .
@hiepthong chả hiểu bác định nói cái gì ???
up cái nào có bác nào vào giúp em với 😔
@thecuong_87 sao mình thấy ghi chỉ support cho 3GS trở lên nhỉ 😔
@red_devil_vt_92 Thì bạn thử làm trên 3G xem được không nhé 😁. Không thì restore lại hihi
@thecuong_87 máy bạn mình chưa jailbreak, kiểu này chắc restore lại vậy 😃
e có con 3gs lock sai passcode nhập nhiều lần bị khó máy lun. m đã restore lại nhung khi itunes chạy xong thì đt của mình cài ngôn ngữ xong, ùi cài đc vùng ở... đến chỗ chọn mạng để thiết lập iphone thì dt k có mạng...(đang tìm kiếm rồi k có dịch vụ) bác nào biết chỉ giúp mình vs....
@nguoikhongquenbiet bạn có vào màn hình home được không? hay ở chỗ có mấy ngôn ngữ nó chạy
@keandem1989 Giờ máy mình bị dính mật khẩu rồi . nó cứ nhảy những ngôn ngữ không à...jabreak rồi "máy ip3g ios 3.1.3 " bó tay luôn ... ai biết giúp mình với,...........
@hữu VKB Restore lại thôi.
@thachnhattrung Restor bằng cach nào vậy bạn ??? Itune nó không nhận vì co passcode ...
@hữu VKB Bạn dùng ired r7 nhé, chọn 3g hay 3gs tùy theo máy của bạn rồi làm theo nó, khi về dfu thì itunes sẽ nhận iphone, lúc đó bạn có thể restore iphone. Nếu fw gốc thì itunes phiên bản nào cũng được, fwc thì itunes 11.0.5 trở xuống
đưa về dfu restore lại nhé bạn
@keandem1989 Dùng resnow nào vậy ban ? Hứớng dẫn kỹ hơn cho minh đựơc không nói thẬt thì mình vẫn chưa biết nhiều về ip cho lắm ....
thank bạn mình lam được rồi ...........
Cho mình hỏi mình mua 1 chiếc điện thoại oppo r3 bên trung quốc về mình mà k bắt đc sóng 3G chỉ bắt đc 2G là sao vậy?tất cả các mạng.mình nghĩ 3G đã bị khóa nếu bị khóa mình muốn mở khóa thì làm như nào?
@hoàng công hoan Bán mua iphone đi bạn 😁
@thachnhattrung Ok bạn mua k mình bán

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019