Iphone 3gs không kết nối được wifi?

caogiaaus
21/11/2010 0:42Phản hồi: 11
Con Iphone 3gs của mình tự nhiên không bắt được wifi trong khi máy tính và các smartphone ở nhà mình vẫn kết nối được wifi. Có cao thủ nào biết tại sao như vậy không chỉ mình với. thanks!😕😕😕
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

1. Bạn Reset lại cái Modem phát Wifi xem
2. Bạn vào iPhone - Settings/General/Reset/Reset Network Setting xem sao
3. Nếu cái dòng Wifi trong Settings đó
- Chỉ bào Not Connected thì do lỗi phía Modem thôi. Nếu bạn ra quán Cafe mà cũng ko thấy thì có thể do chip Wifi bị lỏng, thấy bảo đem đi khò là dngf được
- Cón báo No Wifi hay bị mờ thì chết ngỏm
Bác thử vào Settings -> General -> Reset -> Reset Network Settings xem sao. Reset cả router.
Hoặc có thể thử trên 1 số wifi khác để kiểm tra.
Anh em ơi...máy em là IP 3G 8G không bắt được..lúc được lúc không...vậy có phải lỗi chương trình không..nếu chạy chương trình thì nó như thế nào?Anh em hướng dẫn giúp càng chi tiết càng tốt...cảm ơn anh em nhiều
Zubipro
ĐẠI BÀNG
11 năm
ip3gs của mình thì wifi ở các quán cafe thì vẫn dùng tốt nhưng khi về nhà thì lại ko được dù đã kết nối hoàn tất, vẫn hiện 3 vạch wifi! giúp mình với
minh so 3gs cua ban bi chet con wifi roi thi fai
minh so 3gs cua ban bi chet con wifi roi thi fai
Zubipro
ĐẠI BÀNG
11 năm
ở các quán cafe thì mình vẫn zô wifi tốt nhưng chỉ khi về nhà dùng cục wifi tenda thì lại k kết nối đc >"<
vay ban can cai dat lai wifi o nha ban lai di
Sao 3 gs cua mik nhận wifi yêu hk bit bj j mog moi ng chỉ dùm mik
Con 3gs của mình không nhận wifi, sau khi nhập pass vào thì nó báo là không thể kết nối là sao nhỉ??? Mọi người giúp mình với
@Tranh1vn Có thể bạn nhập sai pass hoặc do điểm truy cập đó giới hạn số máy kết nối, bạn vào Settinhs/General/Reset/Reset Network Settings xem sao nhé 😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019