iPhone 3GS sắp bán lại ở Hàn Quốc, chỉ 40$ một chiếc

Duy Luân
16/6/2018 21:34Phản hồi: 104
iPhone 3GS sắp bán lại ở Hàn Quốc, chỉ 40$ một chiếc
Xin chào các bạn đây là năm 2018 và iPhone 3GS đang chuẩn bị bán ra tại một công ty bán lẻ tên SK Telink tại Hàn Quốc với giá chỉ 40$ mà thôi. Đây là những cái máy full box và còn đầy đủ phụ kiện mà nhà bán lẻ này tình cờ phát hiện ra một lô hàng còn mới nguyên trong kho của mình. Tất nhiên với mỗi chiếc được bán ra SK Telink sẽ phải kiểm tra xem pin có còn dùng được hay không, nếu được thì mới đem bán. Không rõ tổng số iPhone 3GS này là bao nhiêu.

iPhone 3GS có thể cập nhật lên tối đa iOS 6 (giờ đã là iOS 12), nó chạy chip Samsung S5PC100 600MHz, RAM siêu lớn 256MB, bộ nhớ trong từ 8GB đến 32GB. Màn hình phía trước là 3,5", không có camera selfie.

Nguồn: VentureBeats
Ảnh: iMore
104 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bita95
TÍCH CỰC
6 năm
Tin thật hay tin vịt vậy ông Luân.
@thailangtu26 Trình độ của bạn chắc không hiểu ý mình muốn đề cập rồi nên xin đừng chen vào. Thân.
s2xmrt9x
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cool3366 Dùng dns google là vào đc
cuongpxx
ĐẠI BÀNG
6 năm
@cool3366 Voz mở lại từ lâu rồi mà bác. Nếu chrome bị chặn mình dùng cốc cốc là vào đc. Có mạng chặn mạng ko. Nhưng hoạt động trở lại ngay sau 1 2 tháng cái vụ f17 hay jj đó
@hallobamboo Hàng tồn kho thanh lí, mà bạn còn đòi giá cao ah 😆
Sửa lại tiêu đề đi bác @Duy Luân
Bán thì có bán nhưng số lượng bao nhiêu mới quan trọng. Số lượng cực ít thì quá khó để mua được. Mà nó lại ở HQ chứ k phải VN thì tin này chỉ đọc cho biết.
MUforever
ĐẠI BÀNG
6 năm
@ngo Nhut Truong có đoạn ngắn tí mà sai chính tả be bét vậy
@Đạt Phít Một Những thằng thần kinh mới mua về làm rác 😃
@ngo Nhut Truong Loại ngu mới không biết so sánh 😆
@sướng từ nhỏ =)) mang suy nghĩ cá nhân ra rồi nghĩ ai cũng thế =))
Juyventus
ĐẠI BÀNG
6 năm
3gs mà chạy ios 5 cũng ngon lắm. Làm máy chữa cháy được (Hoặc với người tay nhỏ, trẻ em và phụ nữ)
@Triệu H. Duy Ios 6 còn chẳng tải đc gì nhiều gì ios 5 thì xác định chỉ nghe gọi làm cảnh
Juyventus
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Đặng Trọng Nhân Bác thấy em ghi là làm máy chữa cháy không? Vậy còn đòi hỏi nó làm được gì hơn nữa.
@Đặng Trọng Nhân Mới cách đây có 1 năm mình vẫn sử dụng 1 con ip5 chạy ios6 đây bác ơi, máy sơ cua chỉ cần dùng được fb, youtube với safari thôi.
@biahoi5ngan Youtube messenger không cho sư dụng ở ios 6 nữa rồi bạn ơi
@Đặng Trọng Nhân hồi ấy không để ý, thấy ngta bảo vẫn cài app ver thấp được nhưng mình lười nên tất cả dùng trên nền web trong safari hết.
ctthou
TÍCH CỰC
6 năm
@Duy Luân tiêu đề khó hiểu quá bác.
@ctthou Đã sửa, cảm ơn bạn
mrphan
TÍCH CỰC
6 năm
Thương gia nào nhập thì báo giá nhé!
dằn mặt j2 prime
@Your Life By My Side dựng thì chia tay . new của apple làm thì mua !
Cái máy 9 năm tuổi... Khó mà bền được nhưng 40$ thì rẻ bèo... Anh em lên lịch hốt vài bao về
@Bão Sài Gòn Lo nhất là pin để lâu thôi chứ máy móc vẫn ok! Ngta kiểm tra pin ok mới bán ra mà nên giá này quá thơm, fullbox đủ pk thì quá ngon rồi!
@Đạt Phít Một Pin thì đầy..
@Bão Sài Gòn Đâu ra mà đầy =)) hay lại nhập china 😁 chắc bọn nó bán rẻ cungc chả rảnh mà nhập pin vào mà bán đâu 😆) con nào sống thì bán con nào pin tèo thì cho nhân viên về cất tủ =))
Klq, giao diện mới bị lỗi này nữa nè @Duy Luân

Screenshot_20180617-090714_Samsung Internet.jpg
@Uthuong050713 Này đang fix bác ạ
Mr. d@ng
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Duy Luân @Duy Luân fix dùm reader view trên safari với. quote nguyên bài đọc khó chịu ghê.

Pin 9 năm. Chảy nc
@minhtuan7610 Vn đúng là lắm ng biết chữ nhưng k biết đọc thật !
@Đạt Phít Một 1 ví dụ điển hình là loại như mày
mua con này về làm chặn giấy hoặc để nguyên seal sau này bán kiếm lời :p
bhuubao
CAO CẤP
6 năm
Đã vậy
Lô hàng có khoảng 200 chiếc. Nhưng tất cả thương gia Việt Nam sẽ bán ra 3gs dựng với số lượng vài nghìn chiếc và cùng lời giải thích nguồn gốc là lô hàng tồn bên Hàn gửi về
@minhtuan7610 Không ai có thể dựng được khi kiểm tra Active qua tranh chủ của Apple!😆
@minhtuan7610 Có thì lôi ra dùng đi không cái đó nó chảy nước ra đấy... nói câu nào là thiêu i ốt câu đấy!
nokia lumia
ĐẠI BÀNG
6 năm
The nay mới ko anh em , có triệu tám tiền việt
Công nhận chất lượng Apple cao thật
nha luu
TÍCH CỰC
6 năm
Tinh te cang ngay viet bai cang nham. Coppy trang tron
Khoinhoc
ĐẠI BÀNG
6 năm
@nha luu Duy luân viết nhiều bài cùng lúc quá nên ẩu không kiểm tra kỹ
@nha luu ????? Copy là thế éo nào? Có thấy nguồn không????
Xin chào các bạn, đây là năm 2009. !!! Ý có phải là : đây là năm 2050 và chúng ta đang xem tinhte ko???
Theo ông chú ở VT của mình thì đây là những Sản phẩm SS mua về để nghiên cứu...
Không có thì hồi tưởng, thích thú. Nhưng khi có rồi thì không dùng và lém vào tủ trưng bày thôi
Khoinhoc
ĐẠI BÀNG
6 năm
Đọc cái tiêu đề không hiểu gì hết.May mà đọc ở trang khác rồi nên mới biết là Iphone này sắp bán trở lại

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019